Kira ni idan baka fita daga Beta ba, Google Gears!

Google Gars BetaDa kyau ban tabbata ba abin da ke cikin ɓoye ya cika shi ba Google Gears don sakin Beta, amma ina tsammanin ya kamata su koma zuwa Alpha.

Na fara gudu Google Gears kimanin mako guda da ya gabata don gwada ayyukan aikace-aikacen wajen layi kamar Google Reader. Ban lura da wasu batutuwa nan da nan da ke gudana ba, amma a cikin mako dole na tilasta barin Firefox da ƙari.

Daga ƙarshe, buɗe buɗe shafi ɗaya kawai (wanda ba shi da alaƙa da kallon layi) zai sa Firefox ya daskare. Sauran daren na lura dashi yayin amfani Yahoo Webmessenger. Na kasance mai son sanin idan Yahoo ne yake haifar min da matsala. Yau na daina amfani da shi kuma har yanzu ina da matsala. Na kashe Google Gears bayan Firefox zai daskare duk 'yan mintoci kaɗan kuma voila! Na sake kyauta.

Yi haƙuri, Google. Maida gindinku a cikin harabar, yi odar pizza, kuma yanke takardun shaidar tausa don wannan ƙungiyar - suna buƙatar dawowa bakin aiki!

3 Comments

 1. 1

  Lokacin da nake wasa da sauri tare da Gears na sami abubuwa da yawa na ban mamaki da ke faruwa amma na sanya shi a kan gaskiyar na ci gaba da cewa za a sami sakamako masu illa, ni ma na gama cire shi kamar yadda tuni na da Firefox da yawa add-kan an shigar.

  Na gano cewa Firefox kanta ba ta da tabbas game da ƙarin add-kan da kuke da shi a lokaci ɗaya, ban tabbata ba idan wannan yana zuwa ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwar ajiya ko kuma kawai jinkirin gaba ɗaya.

 2. 2

  google kawai ne ke da kwarin gwiwa don sakin software na beta a irin wannan babban sikelin.

  mun taba gwada sakin software na beta kuma yawancin rukunin yanar gizo na shareware sun ki karbar software the suna cewa hakan na iya haifar da rashin kwanciyar hankali akan na'urar mai amfani.

  Amma wannan shafin zai fi farin cikin buga abubuwan beta daga manyan mutane 🙂

 3. 3

  Haske kan!
  Ina da maganganu masu kama da juna. Infact, Na daina amfani da Firefox… a ƙarshe na san cewa kayan aiki ne kuma an kashe duk wasu add-ons don tabbatar da cewa matsalar add-ons ce, \ n.
  Ya juya wasu baya sannu a hankali. Ko ta yaya Firefox har yanzu ana botched. 🙂

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.