A yawancin kamfanoni, tallace-tallace da tallace-tallace basa aiki akan matakin wasa daidai. Ayyukan tallace-tallace na B2B suna da tsarin CRM kamar Salesforce don auna aikin, gami da ƙididdigar kamfani gaba ɗaya da cikakkun bayanai na ƙungiya da aikin mutum. Tunda tsarin CRM yana aiki azaman ainihin tsarin rikodin don samun kuɗi a cikin yawancin kamfanoni, ƙungiyar tallace-tallace suna da bayanan da suka dace a cikin C-suite.
Teamsungiyoyin kasuwanci suna amfani da mafita daban-daban na azaman martaba don ƙaddamar da kamfen ɗin kai tsaye da auna abin da ke faruwa a saman ramin talla. Amma yawancin basu iya rawar ƙasa don ganin abin da ya faru da zarar an ba da jagorar zuwa tallace-tallace. Cikakken Faɗin Circle, Kamfanin samar da kayan kwalliya na kasuwanci wanda aka gina 100% akan Sabis na Tallace-tallace Cloud®, yana kawo tallace-tallace da bayanan tallace-tallace tare, ƙirƙirar tushe guda ɗaya na gaskiyar bayanai.
Cikakkun abubuwan da ke cikin Circle Insights suna ba da cikakkun bayanai game da gudummawar tallan zuwa kudaden shiga da kuma sa ƙungiyar tallace-tallace ta kasance mai bayyane tare da cikakken tallan da bayanan ɓoye tallace-tallace. Bayyananniyar sakamakon ta ba da damar tallatawa da shugabannin tallace-tallace su yanke shawara mai kyau wanda zai haɓaka aikin kamfen, hanzarta bututun mai da samun kuɗaɗen shiga, da kuma haɓaka babbar kasuwar ROI.
Gudanar da Amsa
Cikakken Da'ira's Maganin Gudanar da Amsa yana ba masu amfani cikakken bayanan kasuwancin - gami da alaƙar kamfen ɗin Salesforce - suna buƙatar fitar da kuɗaɗen shiga. Sauya maƙunsar bayanai masu mahimmanci da rashin kuskure, rahotanni marasa cikawa, Gudanar da Amsa yana ba da cikakkun bayanai masu ma'ana waɗanda ke nuna sakamakon aikin tallan, yana haɓaka ci gaba mai ƙima, cimma nasarar Salesforce ROI, daidaita tallace-tallace da tallace-tallace, kuma yana ba da damar cikakken shiri.
Gudanar da Amsawa yana ba da hanya don biye da martanin jagora a duk matakan mazurari kuma yana ba da rufaffen ra'ayi game da sakamako, daga tushe zuwa sakamako. Hakanan yana samar da cikakkun matakan canzawa wanda zai ba da damar tallan tallace-tallace da ƙungiyoyin tallace-tallace don gano raunin aiwatarwa, kamar maki na kashe hannu inda jagorori ke faɗuwa ta hanyar ɓarna, don haka zasu iya aiki tare sosai don haɓaka damar.
Matakan aiwatar da kamfen yana tantance ainihin kamfen ɗin da ke tasiri bututun mai da kudaden shiga, wanda ke ba da damar inganta haɗin kasuwancin. Hanyoyin haɗin gwal na tushen asusu da ƙididdigar sifa suna ba masu amfani damar samun ganuwa cikin binciken asusu yayin ƙididdigar tasiri a tsakanin asusun da sassan.
Mai daidaita wasan
Cikakken Da'ira's Mai daidaita wasan samfurin yana bawa masu amfani damar haɗa dige tsakanin jagorori da asusun don haka zasu iya shiga kuma auna matakan ABM da kyau. Tare da Matchmaker, masu amfani za su iya aiwatar da asusu na gaba yayin da suke sarrafa hanyoyin shigowa cikin hankali, haɗa mutane yana kaiwa ga asusun da ya dace a matsayin ɓangare na tsarin tallace-tallace da dabarun talla.
Haɗa ɗigo a kan alƙawarin asusu na asali a cikin Salesforce, Mai daidaitawa yana amfani da “haɗuwa mai haɗari” da kuma jan-mai amfani da mai amfani don sauƙaƙa dokokin daidaita daidaitattun injina na injina, yana mai sauƙaƙe don sanya ganuwa marar ganuwa. Hakanan yana ba da jagorori ga masu mallaka ta hanyar ƙa'idodi na al'ada don haka kowace dama tana kan hanya daidai kuma ana bin ta, tana maida martanin jagora zuwa ayyukan alkawurra.
Mai daidaitawa yana kuma sauƙaƙa ta hanyar dabarun tantancewa da niyya ga asusun da ke kawo mafi yawan kuɗaɗen shiga, yana ba da cikakken ganuwa cikin ayyukan tarihi da matakan awo don kowane asusu. Flexiblearfafa saitunan kansa mai sauƙi yana daidaita daidaituwa ta atomatik, jujjuyawa da ƙa'idodin aiki tare da sauƙi ta hanyar bawa masu amfani damar zaɓar lokacin da jagora yakamata ya juya zuwa lamba ko saita abubuwan aiki don mai asusu mai dacewa don jagorantar.
Yakin Kamfe
Cikakken Da'ira's Yakin Kamfe samfurin yana bawa masu amfani damar bin diddigin kamfen a cikin Salesforce don cikakken ra'ayi game da yadda shirye-shiryen talla ke samar da kuɗaɗen shiga. Tare da Bayanin Kamfen, shugabannin tallace-tallace suna samun cikakkun fahimtar ayyukan kamfen don fitar da ingantattun shawarwarin cakuda tallace-tallace, gami da ganuwa cikin kowane kamfen wanda ke da tasiri akan kowace dama.
Akwai shi a matsayin wani ɓangare na Gudanar da Amsar Cikakken Circle ko azaman samfuri mai zaman kansa, Kamfen na Kamfanoni yana canza yadda 'yan kasuwa ke bi da kuma auna aikin kamfen a cikin Salesforce tare da ƙayyadaddun halayen sifa da kuma kayan aikin kayan kwalliya na waje. Yana ba da cikakken hoto game da yadda shirye-shiryen talla na mazurari ke gudana. Hakanan ya haɗa da samun kuɗaɗen shiga da rahoton binciken bututun mai wanda za'a iya raba shi ta nau'in kamfen, girman abokin ciniki da tushen jagora gami da hangen nesa.
Kamfen ɗin Kamfen yana bawa masu amfani damar ɗaukar nauyin nauyi ta hanyar taɓawa ɗaya ko samfuri masu taɓawa da yawa ko ƙirƙirar samfurin da ya dace da tsarin tallan su da burin cinikin su, gami da ikon iya ƙididdige nauyin nauyi, haɗa abubuwa masu canji na yau da kullun da kuma sakamakon ƙirar giciye. Kamfen din kamfen din yana adana bayanan halayyar bayanan daidai a cikin Salesforce, yana bawa masu amfani damar nutsewa cikin dalla-dalla dalla-dalla a kowane fanni da kuma samar da karfi, ingantaccen ma'aunin aiki.
Dijital Source Tracker
'Yan kasuwa da ke aiwatar da aiki suna buƙatar auna tasirin tallan dijital don kimanta yadda da kuma inda mafi kyawun kashe dala tallan. A yau, dannawa daga tallan dijital, tashoshin zamantakewar jama'a, da sauran hanyoyin yanar gizo har yanzu basu da alaƙa da jagororin cikin CRM. Masu kasuwa suna buƙatar haɗawa da taɓa dijital na ɓoye wanda ba a san shi ba, wanda ke ba da amsa kai tsaye a cikin tsarin rahoton kuɗaɗen ƙungiyar.
full Circle Dijital Source Tracker yana ƙara wannan aikin a saman ƙirar ƙirar ƙirar mu, Gudanar da Amsa. Tare, waɗannan samfuran suna ɗaukar ayyukan kan layi da waje, gami da taɓa abubuwan da ba a san su ba, daga jerin hanyoyin tashoshi, shirye-shirye da tsarin, don auna ingancin cikakken dabarun tallan su da gudummawar bututun mai da kudaden shiga.
Game da Cikakken Faɗin Circle
Cikakken Circle Insights yana ba da tallace-tallace da tallace-tallace don auna mafita don a inganta haɗin kasuwancin kamfanin da fitar da ƙarin kuɗaɗen shiga. Kamfanin yana ba da haɓaka mai ma'amala da yawa, cikakkun matakan mazurari da fasahar gudanarwa. An gina 100% akan Tallafin Sabis na foraukacin products, Full samfuran Circle Insights 'samfuran sun haɓaka manyan hanyoyin sarrafa kai tsaye na talla.
Cikakken Circle Insights shine dandamalin da kuke buƙata don auna tasirin tallan ku haɓaka kasuwancin ku. Mun kwashe shekaru tara muna gina ingantaccen dandamali wanda ke biye da kuma auna dukkan kamfen, shirye-shirye, abubuwan da suka faru da tashoshi a wuri guda. Dandalinmu ya kammala adadin tallan ku na yanzu kuma ya kawo bayanai daga duk tsarin kasuwancin ku daban-daban zuwa cikin CRM a cikin daidaitacciyar hanya don cikakken nazarin mazurari. Kuma mafi mahimmanci, dandalinmu yana ba ku damar fahimta da kayan aiki don haɓaka kamfen da shirye-shirye don haifar da babbar illa ga kasuwancinku.