KIFI: Kama da kuma auna Hadin gwiwar Mai Amfani da Abinda Ya Gaba

kifi ipad mini

KIFI yana tallafawa samfuran, masu shirya taron, da kuma wasannin wasanni, tare da tsarin aiki na taron wanda ke ba da damar tattara bayanan masu amfani, yana sauƙaƙe sa hannu a ayyukan kunnawa, da kuma samarwa da magoya baya ikon tattara abun ciki, shiga mashigi, da raba abubuwan ta hanyar kafofin watsa labarun.

Ko dai tattara tarin bayanai don abubuwan marquee, auna halayen masu halarta a taron kamfanoni ko sa ido kan shigar masu sayayya a cikin taro, FISH na iya auna duk halayen baƙo. Dashboard na bayar da rahoton KIFI yana ba da dama ta kai tsaye ga ma'auni masu mahimmanci, gami da rajistar rajista, ayyukan kadara, lokutan jerin gwano, saukar da wayoyin hannu, Ayyukan SME, da ƙari.

Tsarin FISH shine ainihin Tsarin Gudanar da Ayyukan Gudanar da Ayyuka wanda ke bawa masu shirya taron damar tattara bayanan mabukaci, yayin da a lokaci guda ke samar da wani yanayi mara kyau ga masoya don saukaka ayyukan kunnawa, tattara abun ciki, shiga mashigi, da kuma raba gogewa ta hanyar kafofin watsa labarun. Michael Gilvar, Shugaba a FISH.

Hadayar KIFI Hada da

  • Dashboard na auna - Kulawa da rahoto kan ayyukan taron. Manajan taron da masu yanke shawara suna da damar zuwa matakan awo masu mahimmanci, gami da rajista, aiwatar da kadara, lokutan layi, saukar da wayoyin hannu, da ƙari.
  • RFID Solutions - KIFI yana amfani da dukkan nau'ikan RFID, gami da HF, UHF, NFC, da UWB. Suna amfani da RFID don sauƙaƙe musayar ƙimar tsakanin masu amfani da samfuran - ƙyale masu amfani su sami sauƙin tattara abun ciki, raba abubuwan ta hanyar kafofin watsa labarun, da samun damar izini - yayin ba da alama don sa ido kan halayen mabukaci da isar da saƙonni a bayyane.
  • Rijistar Waya - dandalin rajista na taron inda magoya baya zasu iya yin rajista kuma gaba ɗaya keɓe rajista ta kan layi. Lokacin da fan ya yi rajista, ba za a buƙaci su tattara bayanan asali ba, amma dai, za su sami ikon amfani da na’urar tafi-da-gidansu azaman makanike na aikin ƙwarewa. Masoyan za su raba bayanan hulda da su ta hanyar hanyar yanar gizo ta wayar hannu, sannan kuma a gabatar da su da zabin da za su yi amfani da eVoucher din wayar su (ko dai a sanya su a cikin wani aikace-aikacen, ko kuma a aika ta hanyar SMS). Tsarin su shine masanin fasaha - kyale na'urar don amfani da duk wata fasahar da aka samu ciki harda BLE, QR, ko NFC.
  • Tsarin Gudanar da Gubar - KIFI yana samar da abubuwan da zasu faru kafin lokaci, a shafin yanar gizo, da kuma tsarin rajistar wayar hannu wadanda suke baiwa kwastomomi damar tattara bayanan bako yadda ya kamata, rage layuka, da saukaka musayar farashi tsakanin baƙi da alamomin. Dukkanin dandamali na bayanai an haɗa su da kyau tare da ƙarshen CRM da tsarin rahoto.
  • Kayan Kayayyakin Jakada - Ma'aikatan wurin tare da RFID Karanta / Rubuta amintattun Allunan Ambasada Ambasada ko na'urorin hannu suna ba da izini ga rajista baƙi, isar da abun ciki, ɗaukar hotuna da bidiyo masu jan hankali, sauƙaƙe saƙonnin kafofin watsa labarun, da tura hotuna iri zuwa Social Media - ko'ina a kowane lokaci.
  • Tsarin Gudanar da Samun Iso - loaddamar da ristan igiyoyin hannu na RFID, Takaddun Shaida na VIP da sauran injiniyoyi, FISH tana ba da tsarin kula da samun dama don gudanar da ingantacciyar hanyar baƙo ga duk nau'ikan abubuwan da wuraren, ciki har da Abubuwan Marquee, Abubuwan Sadaka da Bukukuwa. Tsarin su yana ba da rahoto na lokaci-lokaci, yana ba da cikakken bincike akan kowane aiki, da mafi yawan tabbatattun rashi na kasuwanci.
  • Maganin Tallan Hoto - KIFI yana ba da wasu hanyoyin tallan tallace-tallace na hoto waɗanda ke ba da damar samfuran ɗaukar hoto na baƙi tare da alamomin da aka saba da su kuma sanya su zuwa Facebook, Instragram, Twitter, Micro shafukan, ko imel a ainihin lokacin.
  • Hadin Kai Na Zamani - Baƙi suna karɓar injiniyoyi masu iya ma'amala, kamar su wristbands, VIP Passes, maɓallan maɓalli, ko Mobile eVouchers yayin da suke shiga abubuwan gwaninta. Baƙi suna yin rajistar injiniyoyinsu kuma suna haɗuwa da asusun kafofin watsa labarun da suka fi so. Bakin sannan suyi amfani da fasaha ta atomatik ko jakadu na alama tare da kwamfutar hannu PC wacce ke duba su cikin kunnawa don sauƙaƙewa Likes, da sanya hotuna da bidiyo zuwa ga asusun kafofin watsa labarun su a ainihin lokacin.
  • Analytics - lokaci na ainihi, bayanai masu aunawa waɗanda za a iya fassara su don yanke shawara a nan gaba, nazarin dabaru da tabbatar da ROI. KIFI yana tattara bayanan rajista ne kawai, amma bayanan da ke samar da mahallin kuma yana ba da damar yanke shawara mai kyau. Abubuwan bayanai (waɗanda ake kira da "meta data") kamar girman sawun ƙafa, yanayi, haɓakawa, yawan ma'aikata, da sauransu ana tattara su kuma ana bincika su don taimakawa abokan cinikin su ba kawai fahimtar sakamako ba, amma kuma fahimtar waɗanne fannoni na ƙwarewa ke ba da gudummawar waɗancan sakamako.

Hasumiyar hanyar FISH babbar mafita ce wacce ke iya tattara bayanai ta hanyar lambar RFID. Ga faifan bidiyo:

FISH kwanan nan yayi aiki tare da masu tallafawa a Postano, ƙirƙirar mafita irin ta farko don fan da gogewar abubuwa don abubuwan da suka faru, fagage da kuma shagunan kantin sayar da kayayyaki. Haɗin kai yana ba da damar samfuran don haɓaka ƙwarewar abubuwan da suka faru don masoya ta hanyar haɗa rajista, bajamai, rabon zamantakewar jama'a, da gani na jama'a.

Tsarin dandalin FISH yana ba da dama ga duniya da aka fi sani da alama da abubuwan da suka faru, gami da Sojojin Amurka, Sojan Sama na Amurka, Hyundai, Samsung, NFL, NBA da Major League Soccer.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.