Shin Ka Yi Sanadiyya Kuwa?

StumbleUponIdan kun kasance mai karatu a nan na ɗan lokaci, to kun san hakan Ina soyayya da StumbleUpon. My blog ya ci gaba da samun yawan baƙi ta hanyar Stumbleupon.

A matsayinka na ƙa'ida, jama'a ba sa son ku tallata kanku a kan shafuka kamar StumbleUpon. Ni sun gabatar da kaina a baya - amma da wuya. Idan har nayi tunanin post din yana da rikici ko kuma zai iya samun kulawa sosai game da tasirin sa, zan iya Sanda shi da kaina. In ba haka ba, Ina fata dai wasu za su so shafin kuma su ba shi babban yatsu.

Wancan ya ce, babu wani abin da ba daidai ba tare da komawa baya da ba da babban yatsa don shafukan da wasu sun riga sun yi tuntuɓe a cikin gidan yanar gizonku. Idan kun gwada bincika yankinku ko rukunin yanar gizonku a cikin StumbleUpon, zaku sami bincikensu kyakkyawa ne mai ƙaranci kuma an iyakance ga alamun da masu amfani ke cikawa.

Bayanin gefen: Idan da ni StumbleUpon ne, da zan yi duka aiwatar da Binciken Musamman na Google a matsayin hanyar samun kudin shiga.

Ta amfani da Google, kodayake, a sauƙaƙe zaku iya gano wanne daga cikin rukunin yanar gizonku suka yi tuntuɓe don haka zaku iya jefa ƙarin ƙuri'a a ciki! Don blog dina, Ina kawai bincika:

shafin: stumbleupon.com martech.zone

Wannan yana ba ni jerin shafuna waɗanda wasu suka yi tuntuɓe don haka zan iya shawo kan wani ƙuri'ar. Son kai? Wataƙila - amma na dogara kan shugabanci cewa babu matsala saboda wani ya rigaya ya ɗauki matsayin da ya cancanci tuntuɓe.

Idan kana kan StumbleUpon, tabbatar kara ni aboki ne.

5 Comments

 1. 1

  Godiya ga wannan sakon. Na yi ƙoƙarin yin wannan a da amma ban sami ma'anar Google ba ko dai wani abu. Kuma kuna da gaskiya; StumbleUpon yakamata ya inganta abubuwan nema. Ina tsammanin zai ma zama mai kyau idan StumbleUpon zai bar ku ku mallaki shafukan yanar gizonku don ku sami damar yin rijistar sabuntawa a duk lokacin da wani ya yi tuntuɓe ɗayan rukunin yanar gizonku.

 2. 2

  Google bai gano duk shafukan da ke shafin yanar gizon da aka ƙaddamar da su ba.

  Kamar ku, na yi imani da SU sosai da ƙarfi saboda yana ba da iyakar adadin zirga-zirga zuwa ga yanar gizo.

 3. 3

  Na yi rajista don asusu ne saboda kowa ya faɗi irin wannan babbar hanyar fitar da zirga-zirga. Ina yawo a cikin bayanin martaba kuma ina samun matsala farawa, da alama ya ɗan rikice. Shin kuna ba da shawarar kowane jagora don dubawa da karantawa don mafi kyau farawa da koyon yadda ake sarrafa ta?

 4. 4
  • 5

   sawayan,

   Don amfanuwa da StumbleUpon da gaske, tabbas tabbatar da sauka a ciki kuma amfani da shi sau aan sau a mako don shafukan yanar gizo waɗanda kuka yi tuntuɓe. Da zarar kun gina kyakkyawan martaba, na yi imanin tasirin ku zai inganta. Kada ku yi tuntuɓe kawai ga rukunin yanar gizonku, kodayake! Za a yi biris da hakan.

   Doug

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.