Rijistar Lamari

misali misali 1

A baya a cikin bazara, akwai wani abin ban mamaki, mai ban mamaki, abin al'ajabi wanda ya ɗauki nauyin wata ƙungiya mai ban tsoro da ake kira Emplowararrun ymentwararrun Ma'aikata. Shirye-shiryen da kanta ya kasance jerin masu magana da ƙarfi, gami da Indy nasa Peyton Manning. Ma'aikatan sun aiwatar da taron ba tare da ɓata lokaci ba kuma ina tsammanin taron sun yi matukar birge. A zahiri, ina da korafi guda kawai - kuma ba shi da alaƙa da ranar taron.

Abun takaici, wannan korafin yanada kyau. Wannan taron yana da mummunan kwarewar rajista. Sanya a wurin zama, wannan zai zama doguwar tafiya.

Na san zai kasance mara kyau tun daga farko, don haka na ɗauki screenan hotunan allo. Ga yadda ya fara.

Email na Sanarwa

Wata rana, na samu wannan sakon a akwatin saƙo na. Auki gander kuma ku kasance tare da ni bayan hoton:

misali misali 1

Dole ne in yarda, wannan ba imel mara kyau bane. Kira zuwa ga aiki na iya zama ɗan ɗan nisa da shafin, amma yana nan a bayyane, haruffa da aka ja layi a ƙarƙashinsu: Nemi tikiti a yau. Har ma sun haɗa da URL don shafin rajista a can cikin jikin imel ɗin. Hakan yana da hankali, domin idan ina karanta wannan a kan wayar hannu ko kuma wani ya buga imel ɗin, zan iya “danna” hanyar haɗin ta sake buga shi!

To ina wannan mahaɗin ya tafi? Ya tafi…

Shafin Saukowa

misali misali 2

Da kyau, da farko dole ne in shiga ta hanyar sauka. Yayi, wani danna yana da ɗan damuwa, amma wannan ba shi da kyau. Ban karanta wannan shafin ba da gaske, kawai na danna babban maɓallin… wanda ya kai ni ga…

Shafin Gabatarwa-da-Gaggawa

A wannan lokacin an sake juyar da ni zuwa wani shafin yanar gizon, wanda ya ƙunshi bayanan bayanai. Ga jadawalin, ga adireshin wuri, taswira, kwatancen tuƙi, hanyoyin haɗin jama'a zuwa Express. Kalli kan ka:

misali misali 3

Amma ba shakka, babu ɗayan wannan wanda yake dacewa har yanzu. Har yanzu ina bukatar "neman tikiti" kafin na damu da duk wadannan bayanai. Ainihin kwatancen tuki zuwa wurin babu damuwa har sai na sami tikiti.

Ba zan je shafin yanar gizonku na LinkedIn ba ko bi ku a Twitter ba a yanzu. Ina da buri a zuciya: yi rijistar taronku! Zamu iya magana game da shigar da kafofin sada zumunta bayan Ina samun tikiti na Bayan duk wannan, ba wasu zillion bane sauran Peyton Manning fans suke ƙoƙarin samun tikiti a daidai lokaci guda?

Yayi, an danna maballin, wanda ke jagorantar ni zuwa sanannen fom da ake kira…

Ainihin Rijistar Shafin

misali misali 4

Haka ne, wannan shine nake yin sharhi. Kuna iya tuna cewa Ina sha'awar ra'ayin rajistar taron sau daya. Ina tsammanin na ɗan yi mamakin tallan imel na duniya daga ExactTarget (ƙaunatattuna ku!) Da kuma kayan aikin gudanarwa na duniya daga Cvent (ku ma ku ma mutane!) Da ba za su iya ba da wata hanyar haɗi ta musamman ba wacce ta riga ta cika bayanai na. . Aƙalla, ka san adireshin imel ɗina!

To, aƙalla dai na gama yanzu. (Oops, kusan buga "soke" tunda yana kusa. Ka ce, Ina ma dai Jakob Nielsen ya gano wadannan a matsayin mummunan ra'ayi sama da shekaru goma da suka gabata. Duk da haka…)

Ainihin Rijistar, An Ci Gaba

Amma a bayyane, shafin rajista ɗaya bai isa ba. Muna buƙatar shafi na biyu saboda wasu dalilai.

misali misali 5

Wataƙila idan mutane sun watsar da fom ɗin da zarar sun isa wannan? Ba kamar dai fom ɗin yana yin ingantaccen aiki ba. Ee, Na gwada shigar da lambar zip wacce ke da dukkan haruffa da lambar wayar da aka ƙera. Kuma na danna “Ajiye kuma Gaba” (Zan “Ajiye” aikina, amma ba aikin da yawa bane.) Wannan ya kai ni ga to

Tabbatarda Cewa Kana Son Rijistar Shafi

Ee, a gaskiya na buga abubuwa daidai! Wannan shine abin da wannan shafin yake faɗi kuma yana buƙatar Na sake dannawa.

misali misali 6

Yanzu ya kamata mu gama. A ƙarshe! Don haka yanzu lokaci yayi da

Tabbatar da Rijistar Wanda Ba Tabbaci bane

A cikin manyan haruffa akan shafin taken yana cewa “Tabbatarwa.” Amma idan kun karanta rubutun, wanda na hura muku saboda fuskar allo a ƙasa, kuna iya ganin cewa a zahiri wannan ba tabbaci bane da gaske. A zahiri, yanzu ga alama alama ce ta “nemi tikiti” hakika dama ce ta “nemi damar kasancewa la'akari na tikiti. ”

misali misali 7

Bayani: Daga baya na yi magana da wasu mutane tare da Ma'aikatan Bayyanawa, kuma wannan hanyar tana da ma'ana idan aka waiwaye mu. Sun so su tallata taron ga dimbin masu sauraro, amma kuma suna son gwadawa da tabbatar da cewa kwastomomi da abubuwan da aka fi so sun kasance a layi. Na gaya musu cewa a ganina yaren a cikin imel da kuma gabatarwar ba ya nuna kowane irin zaɓi, kuma ina jin kamar kawai na ɓata mintoci biyar na lokacina. Ina tsammanin wataƙila sun yanke shawara mai kyau game da kasuwanci dangane da zaɓar waɗanda za su halarci taron da zai kasance mai kyau ga kasuwancinsu, amma ni ba masoyin lafazin da ya kawo ni wannan yanayin ba.

Yanzu, har yanzu ni wannan tsarin rajista ba shi da kyau. Ba wai kawai ya sanya ni dannawa ta hanyar rabin dozin allo ba yayin da nake ba ni damar bayar da galibin bayanan karya, a bayyane yake ba shi da ikon tantance kwanan wata. Idan hakan ta faru, ba za a buƙaci in kalli kalandar tawa don tantance ko a halin yanzu kafin ko bayan Afrilu 15. Tsarin ya kamata ya iya nuna saƙon da ya dace!

Duk da haka dai, na gama. Tsammani Zan jira har zuwa 2 ga Mayu don jin ko na sami tikiti. Amma jira, akwai…

Tabbatar da Imel da Dole ne In Ajiye

Tabbas wannan tsarin rajistar ya san ko wanene ni. Duk da haka dole in adana imel don tikiti kyauta? Babu shakka ni kadai ne mai wannan adireshin imel.

misali misali 8

Kuma tabbas wannan tsarin rajistar na iya ƙidaya. Maganar "samuwar tikiti" na nuna cewa tsarin ba zai iya adana adadin kujerun da aka riga aka sanya ba!

Imel ɗin Abin Mamaki

A ranar 22 ga Afrilu, na sake samun imel. Na dauka zan koya idan zan karbi tikiti. Amma a maimakon haka, na sami wani abu wanda yafi rikicewa:

misali misali 9

A wannan lokacin, ban tabbatar da abin da ke faruwa ba. Shin an “zaba ni” don halartar tikiti na yau da kullun, sannan kuma na sami damar shiga wannan gasa? Bayyanar da maɓallin “Neman tikiti” a ƙasa ya kasance mai rikitarwa. Wannan ya haifar da irin salon da na riga na kammala. Don haka watakila an yi watsi da rajista na asali? A bayyane suke sun aika wannan zuwa adireshin imel ɗin ɗaya, kamar yadda aka nuna a cikin ƙafafun.

Na yanke shawarar barin gidan yadda yakamata. Sai me…

Imel Na Karɓa Na Gaskiya

A ranar 4 ga Mayu, na sami wannan saƙon imel. Da alama ya zama sananne da farko, amma sai na fahimci ina ciki!

misali misali 9

Ban fahimci dalilin da yasa suke son zuwa ofis dina su bani tikiti ba. Da zan iya buga imel ɗin. Kuma wani ya sa su a ƙofar ƙofa, amma ba wanda ya kasance a lokacin don haka ina tsammanin zai iya zama ɓataccen tafiya.

A takaice

Ba zan iya gaya muku yadda girman abin da ya faru ya kasance a ranar 18 ga Mayu ba cikakke ta kowace hanya. Jawabai masu dadi. Babban kisa. Wurin da aka kawata shi da kyau. Abinci mai kyau kuma mai kuzari sosai. Amma jagorancin ya kasance mummunan abu, musamman idan aka yi la'akari da martabar da kamfanonin duniya biyu ke da ita a cikin rajistar taron. Me ya faru?

Ka'ida ta

Ina tsammanin ExactTarget da Cvent dandamali ne kawai, kuma kuna iya yin amfani da su kamar kuna iya amfani da kowane irin fasaha. Ina tsammanin wataƙila akwai matsala ta ƙungiya tare da kafa tsarin rajistar taron kuma ƙungiyar da ta yi hakan ba ta yi amfani da ƙwarewar da ke akwai don tsara ƙwarewar rajistar ba. Saƙon ya kamata ya bayyana, duk da haka: manyan abubuwan da suka faru yakamata su sami sassauƙa, rajistar taron mai sauƙin amfani. Wannan bangare ne na tallan ku! Peoplearin mutane za su fi tsunduma cikin ƙwarewar idan yana da sauƙin rajista, mai sauƙin tafiya, da sauƙin fahimtar abin da kuka bayar.

A haka yakarasa maganar.

2 Comments

  1. 1

    Taron na iya zama abin ban mamaki, amma babu shakka a zuciyata sun rasa manyan masu rejista da yawa a kan hanya saboda takaici da ban dariya matakai. Ba zan ba su izinin wucewa ba - ba tare da la'akari da kamfanin su da aikin su ba. Abin da suke cewa ya zama ma'ana ga "su" - ba wai ya zama ma'ana a gare ku ba ". Kuma "ku" ya kamata koyaushe ya fi damuwa fiye da "su".

  2. 2

    Matsala Wani abu kamar wannan zai sanya ni ba na son tikiti kawai bisa ga abin. Amma idan sun yarda su isar min da tikitin, zan yi farin cikin basu kwatancen. Da farko dole ne su hau motar, kuma su fara tuki. Zan gaya musu wace hanya bayan sun tuka mil 12.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.