Email ROI: Babu Brainer don Babban Kamfanin

farashin imel

Munyi kyakkyawar ganawa tare da kamfanin ƙasa a yau kuma mun tattauna sanya shirin imel a cikin sa. Kamfanin yana da abokan ciniki sama da 125,000 a duk ƙasar, masu sayar da 4,000… kuma babu shirin imel. Suna da kayayyaki 8,000 tare da sabbin kayayyaki 40 ko 50 kowane wata waɗanda masana'antun ke mutuwa saboda su sayar. Sun damu game da kudin na shirin imel kodayake kuma suna mamakin inda kuɗin zasu fito.

Wannan ɗayan ƙawancen da nake fatan zan iya haɗawa ba tare da tsada ba kuma kawai in caji kwamiti!

Imel ROI

A cikin misalin da ke sama, Ina yin zato cewa zasu iya samun adireshin imel na 1 daga kowane kwastomomi 3 a ƙarshen shekara. A zahiri, shirin yakamata ya samar da ƙarin sha'awa da kuma imel da yawa, amma ina so in kasance a gefen aminci. Ina kimanta imel 1 kowane wata - ba mako-mako ba. Kowane abokin ciniki ya riga ya sayi sayayya kowane wata, don haka imel ɗin yana can da gaske don ƙoƙarin haɓaka tallace-tallace daga abokan ciniki na yanzu. Na jefa a cikin raunin azaba na 0.75% tare da matsakaita (mai ra'ayin mazan jiya) $ 5 a ƙarin kashewa. Ga mai ba da sabis na Imel, Na ƙara $ 0.03 a kowane imel… a kan babba.

Tare da duk waɗannan ƙididdigar masu ra'ayin mazan jiya, fitowar har yanzu abin ban mamaki ne na Komawa 25% kan Zuba Jari. Ari, imel ɗin zai tura ƙarin umarni ta hanyar ecommerce ɗin su - adanawa kan kuskuren umarni da ƙimar ma'aikata. Bugu da ƙari, tare da dillalansu suna ta ɗan ɗanɗano don kulawa, kamfanin zai iya siyar da sararin talla mafi girma a cikin wasiƙun labarai! Na sake nazarin farashin tallace-tallace a kan masana'antar masana'antu guda ɗaya a yau kuma matsakaicin talla ya kasance $ 0.02 a kowane imel kuma akwai tabo 4 a cikin kowane wasiƙar.

Sayar da tabo 4 a cikin kowane imel zai tura ROI sama da 300%!

Na tabbata ina fata za su iya gano yadda za su iya biyan wannan.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.