Yadda zaka keɓance imel na isar da sako don samun Amsoshi masu Inganci

Isar da kai da Keɓancewa

Kowane mai talla ya san cewa masu amfani da yau suna son ƙwarewar mutum; cewa ba su da wadatuwa tare da kasancewa wani adadi tsakanin dubban takaddun rubuce-rubuce. A zahiri, kamfanin bincike na McKinsey ya kiyasta cewa ƙirƙirar keɓaɓɓen kwarewar kasuwanci na iya haɓaka kudaden shiga har zuwa 30%. Koyaya, yayin da masu kasuwa zasu iya yin ƙoƙari don tsara sadarwar su tare da kwastomomin su, da yawa suna kasa ɗaukar hanyar iri ɗaya don burin isar da sakon imel.

Idan abokan ciniki suna neman keɓancewa, ana iya ɗauka cewa masu tasiri, masu rubutun ra'ayin yanar gizo, da masu yanar gizon zasu nemi irin wannan ƙwarewar. Keɓancewa na mutum yana kama da sauƙi mai sauƙi don haɓaka saurin amsawa, daidai? Tabbas. Amma keɓancewa a cikin sadarwar imel ya sha bamban da keɓance kai a cikin tallan mabukaci, kuma wannan shine dalilin da ya sa wasu yan kasuwa baza su iya ganin nasarar nasara ba.

A cikin tallan mabukaci, da alama 'yan kasuwa sun raba abokan hulɗarsu kuma sun ƙirƙiri ƙaramin zaɓi na imel don yin kira ga kowane mai karɓa a cikin wannan rukunin. A cikin yakin neman kai, duk da haka, rabuwa rukuni da gaske bai isa ba. Pitches suna buƙatar zama keɓaɓɓu a kan matakin mutum don samun tasirin da ake buƙata da mafi kyau kuma wannan, ba shakka, yana nufin akwai buƙatar babban bincike.

Mahimmancin Bincike a Wajan Sadarwa

Zai iya zama da ƙalubale mai ƙaranci - idan ba mai yuwuwa ba - don ƙirƙirar filin wasa cikin nasara ba tare da yin zurfin bincike ba da farko. Bincike yana da mahimmanci, musamman a lokacin da tsohon Shugaban Yanar Gizon Yanar gizo Matt Cutts ke tattaunawa game da rubutun bako da zama 'ƙari da ƙari aikin spammy'. Masu rubutun ra'ayin yanar gizo suna neman ƙarin; don mutanen da suka yi ƙoƙari sosai don jin ra'ayoyinsu.

Koyaya, 'bincike', a cikin wannan misalin, ba kawai game da sanin sunan wani bane da kuma iya tuno taken taken gidan yanar gizo na kwanan nan; game da zurfafawa ne kan halayen mai karɓar ku a yanar gizo, abubuwan da suke so, da abubuwan da suke so a cikin ƙoƙarin shiga… ba tare da sun yi kama da intanet mai bin yanar gizo ba, tabbas!

Hanyoyi 4 don keɓance Imel ɗinku tare da Bincike

Idan ya kai ga isar da sako da kuma yin karfi da kimar farko, yana da mahimmanci cewa 'yan kasuwa kada su fada tarkon samun gama gari kuskuren tallan imel. Filin keɓaɓɓun yanayi na iya zama da wahala a samu daidai, amma waɗannan nasihun 4 don keɓance imel na isar da sako na iya inganta damar samun nasara:

  1. Keɓance Layin Jigon Ku - Wuri na farko da za'a fara shine tare da layin imel. Bincike ya nuna cewa layin da ke kansa na iya kara bude farashin ta 50%, amma menene mafi kyawun hanyar don ƙara taɓawa na keɓancewa zuwa taken kai? A wannan yanayin, ya fi dacewa game da keɓantuwar motsin rai fiye da keɓance kai tsaye. Kawai ƙara sunan mai karɓar layinku ba zai yanke shi ba. A zahiri, wannan na iya zama lahani mai lalacewa kamar yadda yake da sauri ya zama wata dabara ta yau da kullun da kamfanoni ke aika imel ɗin tallace-tallace da ba a nema ba. Madadin haka, yi ƙoƙari ku mai da hankali kan ɓangaren motsin rai na abubuwa; sha'awa niyya. Juya ra'ayoyin abun ciki don saduwa da ginshiƙin mai karɓar, kuma ku tuna: da kalmomi biyu na farko na kowane layin batun sune mafi mahimmanci! Tushen hoto: Neil Patel
    Keɓance Layin Layi
  2. Gano Wasu Hanyoyi don Keɓancewa - Layin jigon ba shine kawai wurin da zai yiwu ba don ƙara taɓawa na keɓancewa zuwa farar wasa. Yi la'akari idan akwai wasu damar da za ku iya tsara filinku don mafi kyawun ma'amala tare da mai karɓa. Yanzu ne lokacin da za mu kasance cikin bincike. Misali, da gaske babu fifikon duniya akan nau'in abun ciki. Duk da yake wasu sun fi son ganin labarai, wasu sun fi son zane-zane da sauran bayanan gani, wasu sun fi son hotuna da bidiyo, wasu sun fi son tsarin sakin 'yan jarida. Menene mai karɓa yake so? Tabbas, duk hanyoyin haɗin da aka haɗa a cikin farar zuwa aikinku ya kamata su dace da bukatun mai karɓar, kuma kuyi ƙoƙarin haɗa wasu kalmomin kansu da sautin murya a cikin abubuwanku. Tushen Hoto: Laifin Laifi
    Wani Irin Abun cikin Email suke So?
  3. Yi Sama da Wuce - Wani lokaci, nasihu na 1 da na 2 kadai basu isa ba don samar da damar kai wa ga kai da cikakken keɓaɓɓen ƙwarewa. Yana iya zama dole don zuwa sama da ƙari don ficewa da gaske. Yi la'akari da yin magana game da abubuwan da suka dace akan shafukan yanar gizo waɗanda mai karɓar ya ambata kai tsaye a baya, ko ma suna magana da nasu rubutun na yanar gizo a cikin ƙoƙari na danganta ra'ayoyinsu da ra'ayoyinku. Wataƙila ma ba da shawarwari don wasu tushe don ƙila su sami sha'awa dangane da halayen su da ayyukan su na kan layi. Idan mai karɓa ya yi amfani da abubuwa da yawa na gani don fahimtar batun su, kwaikwaya wannan a cikin farar. Amfani da hotunan kariyar kwamfuta masu dacewa, alal misali, na iya tilasta mai karɓa ya mai da hankali sosai.
  4. Yi amfani da Mafi yawan Kayan Aiki - Babu ƙaryatãwa game da keɓancewar kowane mai karɓar - sabanin keɓancewa don jerin sunayen abokan ciniki - yana ɗaukar ƙoƙari mai yawa wanda yawancin yan kasuwa basa samun lokaci. Wannan ba yana nufin cewa matakan imel ba za a iya keɓance su ba. A zahiri, imel na iya zama keɓaɓɓe ta amfani da kayan aikin tallace-tallace waɗanda ke sarrafa kansa da yawa ɓangarorin aikin. Waɗannan kayan aikin na iya taimaka wajan gano abubuwan da blog ɗin yake so ta hanyar nazarin abubuwan da ke ciki, da kuma bin hanyoyin shigowa da fita ta waje don bawa yan kasuwa damar saurin komawa cikin tattaunawar da suka gabata. A wasu lokuta, ya zama dole a yi amfani da wadannan kayan aikin da ake da su don tabbatar da yakin neman zaben ya ci gaba da gudana ba tare da matsala ba.

Gano Balance Daidaita

Alamar taimako ta ƙarshe a sama, yayin da muke da fa'ida, yana buɗe babban ƙwayar tsutsotsi. Keɓancewa abu ne na musamman da na mutum ɗaya, kuma ƙirƙirar ƙaƙƙarfan dangantakar mutum da mutum sau da yawa ba za a sami nasarar cimma shi ta hanyar sarrafa kansa kawai ba. Neman daidaitaccen daidaituwa tsakanin shigarwar hannu da ƙarin aiki da kai shine mabuɗin ƙirƙirar filayen keɓaɓɓu waɗanda ke motsawa, tsunduma, da canzawa.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.