Kurakurai 5 da zasu Iya Samun Imel dinka a Jakar Wasikun Wasiku

email kuskuren babban fayil

Idan akwai wani bangare na aikina wanda ke ci gaba da sanya ni buga kaina sama da bango, to isar da sako ta imel. Muna ci gaba da haɓaka jerin sunayen masu biyan imel amma geesh, ISPs abin ba'a ne. A cikin kasuwanci, wani abu da ke faruwa shine imel suna jujjuyawa yayin da ma'aikata ke zuwa da dawowa. Za mu sami masu yin rijista koyaushe suna hulɗa har tsawon watanni sannan - poof - imel ɗin ya bunƙasa. Ko kuma mafi muni, an tura su zuwa ga wani ma'aikacin wanda ya ba da rahoton shi a matsayin SPAM.

Zamu iya zuwa makonni a zahiri ba tare da wani rahoto na SPAM da ƙananan rarar rajista ba… sannan kuma cikin rashin fahimta ga adadin imel ɗin da ke sa akwatin saƙo yayi tsalle ko ƙasa. Layin jigila iri ɗaya, lokacin isarwa iri ɗaya, sabobin IP ɗin da aka aiko daga, adiresoshin amsa iri ɗaya… iri ɗaya, iri ɗaya, same da kaboom. Saukarwa cikin sauki. 'Yan makonnin da suka gabata, har ma an sanya mu cikin baƙi ta ƙaramin ISP. Lokacin da muka nemi dalili, kawai sun nuna mana… ba su gaya mana abin da ya faru ba. Kamar dai suna gwada mu ne kawai don ganin ko muna halal. Kuma ba mu da babban imel - jerinmu kusan 75,000 ne.

Idan kana amfani da mai ba da sabis na imel (ESP), ba ka ma san menene kashin akwatin saƙo naka ba. Masu sayar da imel koyaushe suna haɓaka isar da sako maki - ma'ana, adadin imel da suka sanya shi zuwa manufa. Har ila yau suna da magana galibi wanda kuke buƙatar aikawa zuwa jerinku wasu beforean lokuta kafin su ga mai girma isar da sako lambobi. Babu wasa… duk adiresoshin imel mara kyau zasuyi billa kuma a cire su, don haka yawan karban akwatin saƙo naka ya isa ga lambobin da suka siyar daku.

Matsalar ita ce lambar ko kashi kawai abin da aka kawo… ba aka kawo cikin akwatin saƙo. Abin da ya sa muke amfani da shi 250ok - don kula da namu Sunayen isar da sako a cikin akwatin kazalika mutuncin wanda ya aiko mu. tare da 250ok, Mun sami damar gyara wasu batutuwa na ainihi akan lokaci… amma har yanzu muna da wasu hawa da sauka waɗanda ba za a iya fassarawa ba.

Wannan ya ce, akwai kyawawan hanyoyin da zaku iya gabatarwa waɗanda zasu inganta sakamakon ku (a yanzu). TechnologyAdvice Research ya fitar da bayanan bayanai, 5 daga Manyan Kuskuren Imel waɗanda zasu Aika Ka zuwa Jakar Wasikun Bayanai. Abubuwan bayanan bayanan sun hada da kurakuran tallan imel na yau da kullun:

  1. Adearancin izini
  2. Spammy abun ciki
  3. Keta doka
  4. ID din wanda bai aiko shi ba
  5. Abubuwan da ba su da mahimmanci

A can kuna da shi… aika tare da izini, aika babban abun ciki, da aika daga a babban mai ba da imel.

Manyan Kuskuren Imel da ke Samun Imel ɗinku Sanya cikin Jakar Wasikun Banza

3 Comments

  1. 1
  2. 3

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.