Talla ta Imel ko Tallan Facebook?

derek-mcclain.pngDerek McClain ne adam wata tambaya a kan Facebook: Idan kai kasuwanci ne wanda ke yin tallan kan layi, shin zaka fi son samun adireshin imel na wani ko kuma samun wannan mutumin a matsayin Facebook Fan aka Mutum wanda yake "esaunar" shafin ku? Yi tunani game da wannan kafin ka amsa.

Tambaya ce babba. Ba ni da sha'awar “ko” tare da tallan kan layi. Na yi imanin hanyar talla ta hanyar sadarwa da yawa tana ƙaruwa gabaɗaya a cikin tallan ku. Facebook ya zama kamar mashahurin talla ne na kafofin watsa labarun, amma a zahiri Facebook babban mai ba da sabis ɗin imel ne. Yi tunani game da saƙonnin gaske nawa kuke samu a cikin imel da saƙonni nawa kuka samu a cikin Facebook. Email babbar hanya ce a cikin nasarar Facebook gabaɗaya!

Wannan ya ce, akwai bambanci sosai tsakanin su. Email yana kutse. Gaskiya fa'idar imel ce, mai talla yana katse mabukaci. Har ila yau imel mai haɗari ne is imel ne mai raɗaɗi tsakanin mai biyan kuɗi da abokin ciniki amma idan aka zage shi, kuna da dannawa ɗaya daga cire rajista - ko mafi munin - danna zuwa matattarar shara. 'Yan kasuwa na bukatar yin taka tsan-tsan tare da amfani da imel, kodayake, yayin da masu siyarwar ke zama da damuwa.

Adireshin imel kyakkyawa ce, ƙaƙƙarfan alaƙar da za a yi tare da mabukaci saboda zaku iya amfani da adireshin lokacin ka bukatar bukatar.

Facebook ya ɗan rage kutsawa (a yanzu). Yawancin lokaci, yayin da yawancin kamfanoni suka fara amfani da Facebook don talla, ƙwarewar mabukaci zai fara ƙaruwa. Koyaya, Facebook har yanzu bashi da shisshigi. Ba katsewa bane ga kamfani don sanya ɗaukakawa ga bango na sau ɗaya ko sau biyu a rana. Abu ne mai sauƙi kallo da cinyewa ba tare da matsi ba.

Mai bin Facebook kyakkyawar alaƙa ce, ta dogon lokaci don kasancewa tare da mabukaci saboda su suna lura da alamun ku kuma suna kulawa game da kamfanin ku.

Don haka - amsata ita ce “ya dogara”… da “duka”. Kowace tashar da ke cikin fasahar tallan kan layi tana da halaye masu alaƙa da ita. Ko da kowane tasha a cikin sararin samaniya na yanar gizo yana da tsammanin daban-daban daga masu amfani. Yi amfani da kowannensu cikin hikima, lura da halayen masu amfani yayin hulɗa da su.

7 Comments

 1. 1

  Dukansu:

  Jerin imel har yanzu suna da daraja, idan kun mallaki adiresoshin.

  Facebook ma yana da kyau, amma yana iya rufe gobe ko ya rasa shahararsa. Bayan haka, ba ku da komai idan shine kawai dabarun.

 2. 2

  Na fi son duka biyun, tunda dukansu suna da nasu tasirin akan inganta injin binciken. Imel na iya zama mai haɗari kamar yadda zai iya zuwa babban fayil ɗin masu karɓar saƙon saƙon imel, kuma mutane kamar ni suna wofintar da fayil ɗin imel ɗin, ba tare da kallon wannan ba. Duk da yake facebook yana da tsaro sosai ta wannan hanyar.

 3. 3

  Mai ban sha'awa sosai. Ban taɓa tunani game da shisshigi game da tallan imel ba tare da hanyoyin sadarwar zamantakewar imel. Ina tsammanin za mu fi dacewa mu shirya don sadarwar zamantakewar Facebook. Na yarda da karin lokaci, imel ɗin "notif" na facebook na iya zama banza kamar la'ana idan yawancin masu tallan imel sun ƙetare zuwa Facebook da zamantakewar jama'a gaba ɗaya.

  😎

 4. 4

  Na fi fifita tallan facebook, saboda yana ba da damar yin tasiri ga samfuran ku / sabis ɗin ku, haka ma a kasuwar sayar da imel, kuna buƙatar yin taka-tsantsan, saboda yawancin imel ɗin tallan suna zuwa fayil ɗin wasikun banza, kuma mutane kamar ni kawai suna watsi da fayil ɗin imel ba tare da samun kallo guda ba, don haka ba shi da wani amfani a ganina.,

 5. 5

  Ba za a iya yarda da ƙarin ba, Ina cikin rikicewa sosai lokacin da 'yan kasuwa suka ɗora Facebook a matsayin dandalin tallan imel na gaba - wannan ba kawai nufinsa bane ko sakamakonsa!

  Na ga Facebook ƙari a matsayin ƙarin kayan aiki don taimaka wa 'yan kasuwa da tallan imel ɗin su. Ina amfani http://www.fb2icontact.com don sa masu amfani su gabatar da adiresoshin imel ɗin su zuwa jerin sunayen masu rajista na iContact, wanda ya sauƙaƙa ga baƙo don yin rajista tare da danna 1, kuma ya tabbatar mani, mai sayarwa, cewa na sami adireshin imel daidai kuma an riga an tabbatar dashi.

  Ina ganin kayan aiki irin wannan a matsayin wurin Facebook don bayar da gudummawa ga makomar tallan imel, amma ba yadda za a yi takara ko sauya shi.

 6. 6

  Ba za a iya yarda da ƙarin ba, Ina cikin rikicewa sosai lokacin da 'yan kasuwa suka ɗora Facebook a matsayin dandalin tallan imel na gaba - wannan ba kawai nufinsa bane ko sakamakonsa!

  Na ga Facebook ƙari a matsayin ƙarin kayan aiki don taimaka wa 'yan kasuwa da tallan imel ɗin su. Ina amfani http://www.fb2icontact.com don sa masu amfani su gabatar da adiresoshin imel ɗin su zuwa jerin sunayen masu rajista na iContact, wanda ya sauƙaƙa ga baƙo don yin rajista tare da danna 1, kuma ya tabbatar mani, mai sayarwa, cewa na sami adireshin imel daidai kuma an riga an tabbatar dashi.

  Ina ganin kayan aiki irin wannan a matsayin wurin Facebook don bayar da gudummawa ga makomar tallan imel, amma ba yadda za a yi takara ko sauya shi.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.