Imel na Imel & Siyarwar Kasuwancin ImelBidiyo na Talla & TallaAmfani da Talla

Kuskure Guda Biyar Kuskuren Tsarin Kasuwancin Imel Yakamata Ya Guji

tare da kan 222 miliyan masu amfani a cikin Amurka kawai, imel yana da babbar dama azaman dandalin talla. Imel kayan aiki ne na yau da kullun wanda za'a iya amfani dasu don dumama hanyoyin sanyi, sadarwa tare da kwastomomin da ke akwai da kuma kaiwa ga damar fitar da sabon ci gaban kasuwanci.

Kwararrun masu tallan imel sun fahimci abubuwan yau da kullun, kamar mahimmancin ƙirƙirar layin magana mai jan hankali har ma da kira mai ƙarfi zuwa aiki. Amma koda tsofaffin masu tallan imel na iya faɗawa cikin tarkon amfani da fasahohi marasa amfani ko ma dabarun tallan imel waɗanda zasu iya cutar da alamun su sosai. Anan akwai manyan kura-kurai guda biyar da 'yan kasuwar imel suka yi - da kuma yadda za a guje su.

  1. Amfani da Jerin adireshin imel mara kyau. Ko an siya ko an tattara su cikin lokaci a ciki, jerin imel mara kyau na iya bayyana matsala. Shirye-shiryen da aka tsara don magance spam suna neman amfani da adiresoshin imel marasa aiki, don haka adiresoshin da suka wuce tsofaffi na iya sa imel ɗin kamfanin ku a cikin tarkon spam. Yi aikin tsabtace bayanai mai kyau don tabbatar wannan bai same ku ba.
  2. Ba amfani m zane. Kimanin kashi 50% na imel yanzu an buɗe akan na'urar hannu, don haka idan baku amfani da zane mai amsawa - ƙirar ƙira wanda ke inganta abun ciki don allon na'urar - rabin waɗanda suka karɓa ba za su iya duba imel ɗinku ba tare da kunnawa ba abun ciki da gungurawa daga gefe zuwa gefe. Mafi yawansu za su shara saƙonku maimakon.
  3. Amfani dandamali na sadarwar abokan ciniki don kamfen imel. Wasu masu tallan imel suna siyan jeri suna loda su akan dandamali kamar Mailchimp ko ConstantContact, waɗanda ba a tsara su don wannan dalili ba. A zahiri, ya saba wa sharuɗɗan sabis kuma yana iya rufe asusun ku kuma a sanya yankinku baƙar fata. Yi amfani da a kayan aikin jagora kamar Tallace-tallace maimakon.
  4. Siyan jerin don farashi mai-kyau-zama-gaskiya. Kamar yadda yake a cikin sauran yankuna da yawa na rayuwa, kuna samun abin da kuka biya, don haka sayi jerin imel ɗinku daga asalin asali. Idan ka ɗauki ɗayan akan DVD akan $ 100, tabbas zai ƙunshi matattun adiresoshin imel, wanda zai iya sanya yankinku cikin jerin sunayen baƙi. Jerin tsabta suna kashe kuɗi saboda yana ɗaukar saka hannun jari don tarawa, gogewa da kiyaye bayanan.
  5. Kasa zuwa masu karɓar imel. Gangamin imel mai tasiri yana isar da saƙo daidai ga wanda aka karɓa. Tabbatar da cewa jerin adireshin imel ɗinku yana niyya ne ga alƙaluman da kuke ƙoƙarin kaiwa. A fesa kiyi sallah kusanci na iya zama kamar wasa kashi, amma a zahiri akwai babban ɓoyayyiyar hanyar aika imel, don haka sanya ido a hankali shine mabuɗin nasara.

Akwai abubuwa da yawa waɗanda suka shiga cikin babban yaƙin neman zaɓe na imel. Wannan tayin a bayyane yake muhimmin abu. Hakanan saƙon yake - daga layin batun zuwa kiran rufewa zuwa aiki. Amma yana ɗaukar fiye da samfura mai ban sha'awa ko tayin sabis da kwafin tasiri don ƙirƙirar kamfen mai nasara. Tsarin imel da yanayin isarwa suna da matukar mahimmanci kuma.

Kuma bayanan zamani - adiresoshin imel da ke daidai da bayanan niyya - yana da mahimmanci sosai. A cikin tallace-tallace, komai game da isar da saƙo daidai ga mutumin da ya dace a lokacin da ya dace. Wannan ƙa'idar tana da gaskiya a tallan imel kuma. Idan zaku iya kaucewa waɗannan kuskuren tallan imel ɗin guda biyar, zaku kasance kan hanya zuwa nasara.

Game da Salesgenie

Amit Khanna

Amit Khanna shine Shugaban Karamin Masana'antu a Bayanin Bayani inda yake da alhakin ƙaddamar da kuɗaɗen shiga ga babban ɓangare na kamfanin da haɓaka alaƙar lasisi. Ya kuma jagoranci biyu daga cikin nasarorin kamfanin na Software-as-a-Service, InfoUSA da Salesgenie.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.

shafi Articles