Gidan Yanar Gizon Yanar Gizo na Elementor: Gina Rukunin Rubutun ku na WordPress Akan Wannan Babban Tallafi Mai Tallafawa Hosting

Elementor Cloud Yanar Gizon WordPress Hosting

A cikin 'yan watannin da suka gabata, Na kasance ina taimaka wa abokin ciniki wajen inganta gidan yanar gizon su da aka gina akan WordPress da kuma amfani da Elementor Builder… wanda na yi imani shine mafi kyawun da zaku iya samu. An jera shi azaman ɗaya daga cikin nawa shawarar plugins na WordPress.

A wani lokaci, Mai Gina Elementor ya kasance babban ƙari ga kowane jigo. Yanzu, maginin ya sami ƙarfi sosai har za ku iya gina kowane ƙira daga jigon saboda yana da irin wannan babban ɗakin karatu na shafi da shimfidar labarin. Tare da widgets sama da 100 masu ban mamaki da samfuran 300+, zaku iya ƙirƙirar kowane nau'in gidan yanar gizon da zaku iya tunanin. Elementor yana da cikakken jituwa da WooCommerce kazalika.

WordPress na iya zama babban gwagwarmaya don magance matsala da gyara lokacin da akwai matsala. Idan rukunin yanar gizon ku na WordPress yana fuskantar matsaloli, mai masaukin ku sau da yawa zai zargi jigon ku, tallafin jigon ku sau da yawa zai zargi plugins ɗin ku, kuma tallafin plugin ɗin ku na iya zargi hosting… yana iya ɗaukar ɗan ƙaramin ƙoƙari don ƙusa tushen batun. da samun ƙuduri. Don yin haka, dole ne ku sami gogewa mai yawa a cikin haɓakawa da aiwatar da WordPress… wanda ke cin nasara akan manufar amfani da waɗannan mafita na waje.

Amma menene idan zaku iya haɗa hosting, backups, theme, and plugin support all in the single, araha bayani? Za ka iya…

Gabatar da Gidan Yanar Gizo na Elementor Cloud

Elementor ya ci gaba mai girma ta hanyar ƙaddamar da nasa dandalin tallatawa, Elementor Cloud.

Kuna samun duk fa'idodin Elementor Pro, tare da goyan bayan komai daga edita zuwa ɗaukar hoto:

 • Farashin shekara shine $99 ba tare da boye kudade ba
 • Gina-gidan baƙi daga Google Cloud Platform
 • Amintaccen CDN ta Cloudflare
 • Takaddun shaida na SSL kyauta ta Cloudflare
 • Ajiyayyen 20 GB
 • 100GB bandwidth
 • Ziyarar 100K kowane wata
 • Haɗin yanki na al'ada kyauta
 • Reshen yanki na kyauta a ƙarƙashin elementor.cloud
 • Ajiyayyen atomatik sau ɗaya kowane awa 24
 • Kulle rukunin yanar gizo don kiyaye gidan yanar gizo mai ci gaba mai zaman kansa
 • Ajiyayyen da hannu daga Elementor na account

Duk abin da za a iya sarrafa daga Elementor na dashboard. A nan ne za ku iya shiga gaban dashboard ɗinku na WordPress, haɗa yanki na al'ada, saita yankinku na farko, kunna Kulle Yanar Gizo da kashewa, sarrafa abubuwan adanawa, maido da gidan yanar gizon idan an buƙata, da duk sauran ayyuka masu amfani.

Elementor Cloud Yanar Gizo babban zaɓi ne ga masu ƙirƙirar gidan yanar gizo waɗanda suke so su mai da hankali kan ƙirƙirar rukunin yanar gizon cikin sauƙi, yayin da suke samun ingantaccen ƙarshen ƙarshen-ƙarshen bayani a ƙarƙashin rufin ɗaya. Hakanan, yana da kyau ga duk wanda ke gina gidajen yanar gizo don abokan ciniki, saboda yana ba da damar aiwatar da mika kai tsaye kuma yana sauƙaƙe kulawa.

Samun Yanar Gizon Yanar Gizon Cloud

Bayyanawa: Muna haɗin gwiwa ne don Elementor, Elementor na, Da kuma Elementor Cloud Yanar Gizo kuma suna amfani da waɗannan da sauran hanyoyin haɗin gwiwa a cikin wannan labarin.