Imel na Imel & Siyarwar Kasuwancin Imel

Abubuwa 10 don Ingantaccen Ingantacce, Haɗa Kwafin Saƙon Imel

Yayin da imel ɗin ya ci gaba kaɗan kaɗan a cikin shekarun da suka gabata tare da HTML, ƙira mai amsawa, da wasu abubuwa, ƙarfin tuƙi a bayan imel mai tasiri har yanzu shine kwafin saƙo cewa ka rubuta. Sau da yawa ina jin takaici a cikin imel ɗin da nake karɓa daga kamfanoni inda ban san ko su wanene ba, me yasa suka aiko mani imel, ko abin da suke tsammanin zan yi a gaba… domin su.

Ina aiki tare da abokin ciniki a yanzu don rubuta kwafi don yawancin imel ɗin su na atomatik… sanarwar biyan kuɗi, imel maraba, imel (s), imel na sake saita kalmar sirri, da dai sauransu Ya kasance kyakkyawan watan bincike akan yanar gizo kuma na yi imani cewa na fallasa isasshen nuances ga sauran labaran gasa don raba tunanina da binciken anan.

Abokina ya jira ni da haƙuri don kammala wannan aikin… yana tunanin zan buɗe takaddar kalma, rubuta kwafin su, kuma in ba ƙungiyar ci gaban su don sakawa a cikin dandamalin su. Wannan bai faru ba saboda kowane ɓangaren dole ne a yi tunani sosai kuma yana buƙatar tarin bincike. Masu biyan kuɗi ba su da haƙuri a zamanin yau don kamfanonin da ke ɓata lokacin su ta hanyar tura hanyoyin sadarwa marasa ƙima. Ina so in tabbatar tsarinmu na waɗannan imel ɗin ya kasance daidai, an yi tunani sosai, kuma an fifita shi da kyau.

Bayanin gefen: Ba zan yi magana da shimfidawa ba, ƙira, ko ingantawa nan… wannan takamaiman ne ga kwafin da kuke rubutawa a cikin kowane imel ɗin ku

Ingancin Kwafin Abubuwan Imel

Akwai mahimman abubuwa 10 da na gano don rubuta kwafin imel mai tasiri. Lura cewa wasu daga cikinsu na tilas ne, amma oda har yanzu yana da mahimmanci yayin da mai biyan kuɗin imel ke gungurawa ta imel. Ina kuma so in rage tsawon imel ɗin. Imel yakamata ya kasance muddin ana buƙatar isa ga maƙasudin sadarwa… ba ƙasa ba, babu ƙari. Wannan yana nufin idan sake saita kalmar sirri ce, mai amfani kawai yana son sanin abin da zai yi da yadda za a yi. Koyaya, idan labarin labari ne mai nishaɗi, kalmomi dubu biyu na iya dacewa da dacewa don nishadantar da mai biyan kuɗin ku. Masu biyan kuɗi ba sa damuwa da gungurawa muddin bayanin yana da kyau a rubuce kuma an raba shi don dubawa da karatu.

 1. Layin Nisa - Layin batun ku shine mafi mahimmancin yanayin lokacin tantance ko mai biyan kuɗi zai buɗe imel ɗin ku. Wasu nasihu kan rubuta layuka masu tasiri masu tasiri:
  • Idan imel ɗinku amsa ce ta atomatik (jigilar kaya, kalmar wucewa, da sauransu), kawai faɗi hakan. Misali: Buƙatar sake saita kalmar sirri don [dandamali].
  • Idan imel ɗinku mai bayani ne, yi tambaya, haɗa da factoid, aiwatar da walwala, ko ma ƙara emoji wanda ke jawo hankali ga imel ɗin. Misali: Me yasa kashi 85% na aikin canjin dijital ya gaza?
 2. Mai gabatarwa - yawancin tsarin da kamfanoni ba sa yin tunani sosai ga rubutun preheader. Wannan shine rubutun da aka hango wanda abokan cinikin imel ke nunawa a ƙarƙashin layin batun ku. Sau da yawa sune layin farko na abun ciki a cikin imel, amma tare da HTML da CSS a zahiri zaku iya tsara rubutun preheader kuma ɓoye shi a cikin jikin imel. Mai gabatarwa yana ba ku damar faɗaɗa kan layin batun ku kuma ku kula da masu karatu, yana ƙara jan hankalin su don karanta imel ɗin gaba ɗaya. Misali. Ci gaba da layin juzu'in juzu'i na dijital a sama, magabaci na na iya zama, Bincike ya ba da dalilai 3 masu zuwa akan dalilin da yasa ayyukan canji na dijital suka gaza a cikin kasuwanci.
 3. Bude - Sakin sakin ku na iya zama mai gabatar da kanku ko kuna iya amfani da ƙarin sararin don ƙara gaisuwa, saita sautin sosai, da kafa maƙasudin sadarwa. Misali: A cikin wannan labarin, za mu raba cikakken bincike da aka yi a cikin kamfanonin Fortune 500 waɗanda ke nuna dalilai 3 na yau da kullun waɗanda ayyukan canji na dijital suka gaza a cikin kasuwancin.
 4. godiya (na zaɓi) - Da zarar kun saita sautin, kuna iya godewa mai karatu bisa zaɓi. Misali: A matsayin abokin ciniki, mun yi imanin yana da mahimmanci mu raba bayanai kamar wannan don haɓaka ƙimar da muke kawowa ga dangantakarmu. Na gode da taimakon ku ga [kamfani].
 5. jiki - Girmama lokacin mutane ta hanyar bayar da bayanai a taƙaice da ƙira don cimma burin da kuka bayyana a sama. Anan akwai wasu nasihu…
  • Yi amfani Tsarin kadan da inganci. Mutane suna karanta imel da yawa akan na'urorin hannu. Suna iya son gungurawa ta hanyar imel da farko kuma su karanta kanun labarai, sannan su zurfafa cikin abun ciki. Labarun labarai masu sauƙi, ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan magana, da maki harsasai yakamata su isa su taimaka musu su bincika su mai da hankali kan kwafin da suka ga yana da ban sha'awa.
  • Yi amfani graphics kadan da inganci. Hoto yana taimaka wa masu biyan kuɗi fahimtar da adana bayanan da kuke bayarwa sauri fiye da karanta rubutu. Yi tunani game da kallon ginshiƙi maimakon karanta maki da ƙimomin… ginshiƙi ya fi tasiri sosai. Zane -zane bai kamata ya zama abin shagala ba, ko kuma ba da fa'ida ba, kodayake. Ba ma son mu bata lokacin masu karatu.
 6. Ayyuka ko Bayarwa (na tilas) - Faɗa wa mai amfani abin da zai yi, me yasa za a yi shi, da lokacin yin shi. Ina ba da shawarar sosai da ku yi amfani da maɓallin wani iri tare da umarni a kai. Misali: Idan kuna shirin aikin canjin dijital na gaba, tsara jadawalin shawarwarin gabatarwa kyauta yanzu. [Button Jadawalin]
 7. feedback (na zaɓi) - Tambayi kuma samar da wata hanya don ba da amsa. Masu biyan kuɗin ku suna jin daɗin sauraro kuma ana iya samun damar kasuwanci lokacin da kuke neman ra'ayin su. Misali: Shin kun sami wannan bayanin mai mahimmanci? Akwai wani batu da kuke so mu bincika kuma mu bayar da bayani a kai? Amsa wannan imel ɗin kuma sanar da mu!
 8. Aikace-Aikace (na tilas) - samar da ƙarin bayani ko madadin da ke goyan bayan sadarwa. Wannan bayanin yakamata ya dace da burin sadarwa. A wannan yanayin da ke sama, yana iya zama ƙarin, madaidaitan shafukan yanar gizo waɗanda kuka yi, ɗimbin labarai kan batun, ko ainihin albarkatun da aka ambata a cikin labarin.
 9. connect - Samar da hanyoyin sadarwa (yanar gizo, zamantakewa, adireshi, waya, da sauransu). Bari mutane su san inda da yadda za su iya haɗi tare da ku ko kamfanin ku akan kafofin watsa labarun, shafin yanar gizon ku, lambar wayar ku, ko ma wurin ku na zahiri.
 10. Mai tuni -Faɗa wa mutane yadda suka yi rajista kuma suna ba da hanyar fita ko canza zaɓin sadarwar ku. Za ku yi mamakin yawan imel ɗin da mutane suka zaɓa, don haka ku tunatar da su yadda aka ƙara su cikin jerin imel ɗin ku! Misali: A matsayin ku na abokin ciniki, an zaɓi ku cikin waɗannan wasiƙun labarai. Idan kuna son fita ko sabunta zaɓin sadarwar ku, danna nan.

Daidaitawa shine mabuɗin a cikin tsarin imel ɗin ku da kwafin ku, don haka saita tsarin kowane imel ɗin ku don masu biyan kuɗi su gane kuma su yaba kowannensu. Lokacin da kuka saita tsammanin har ma da wuce su, masu biyan kuɗin ku za su buɗe, danna, kuma su ɗauki mataki sosai. Wannan zai haifar da kyakkyawan haɗin gwiwa, saye, da riƙe abokan cinikin ku.

Douglas Karr

Douglas Karr shine wanda ya kafa Martech Zone da ƙwararren ƙwararren masani akan canjin dijital. Douglas ya taimaka fara farawa MarTech da dama masu nasara, ya taimaka a cikin ƙwazo na sama da dala biliyan 5 a cikin saye da saka hannun jari na Martech, kuma ya ci gaba da ƙaddamar da nasa dandamali da sabis. Shi ne co-kafa Highbridge, Kamfanin tuntuɓar canji na dijital. Douglas kuma marubuci ne da aka buga na jagorar Dummie da kuma littafin jagoranci na kasuwanci.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.

shafi Articles