Bayanin Samfurin E-Kasuwanci: Dalilai 7 da Ya Sa Ra'ayoyin kan layi Suna da mahimmanci ga Alamar ku

Binciken Kasuwancin E-Commerce

Mutum na iya lura da yadda ya zama ruwan dare gama gari ga kamfanoni, musamman ga waɗanda ke cikin harkar kasuwancin e-e-e, don haɗawa da dubawa a shafukan yanar gizon su. Wannan ba batun lalacewa bane, amma ci gaba ne wanda ya tabbatar yana da matukar tasiri wajen samun amincewar kwastomomi.

Ma kasuwancin e-commerce, yana da mahimmanci don samun amincewar kwastomomi, musamman na farko, tunda babu yadda zasu iya ganin samfuran a zahiri. Yawancin kwastomomi suna da jinkirin siye daga ƙananan shagunan kan layi saboda suna da alama ba su da amana idan aka kwatanta da manyan 'yan wasa.

Ofaya daga cikin kayan aikin da ke taimakawa magance wannan shine nazarin kan layi, kuma waɗannan masu biyowa sune mafi kyawun dalilan da yasa zaku aiwatar da shi akan rukunin yanar gizonku:

Me yasa sake duba kan layi ke da mahimmanci ga alama

  1. Binciken kan layi yana sa sayayya - Dalili na farko da yasa ya zama mahimmanci ga alama ku sami bita akan layishine yana tasiri mutane su siya. Bugu da ƙari, ana buƙatar wannan don masu siye na farko tunda ba su da ƙwarewa game da kasuwancinku. Tunda sake dubawa akan layi yana haɓaka tabbacin zamantakewar, kuma tunda ra'ayoyin kan layi suka fito daga sauran abokan ciniki, sabbin abokan ciniki zasu iya la'akari da shi kuma su saya. Abokan ciniki na farko sun dogara da martani daga kwastomomin da suke da gogewa tare da ku, kuma idan ra'ayoyin sun sami tabbaci sosai, masu siyan kuɗi na farko zasu iya kammala sayayyarsu. 
  2. Binciken kan layi yana ba ku damar gani sosaie - Nazarin kan layi abun ciki ne a cikin kansa. Abun cikin har yanzu yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwa a cikin haɓaka injin binciken, don haka samun abun ciki a cikin hanyar sake dubawa na kan layi na iya taimaka sa alama ta zama ta bayyane. Abin da ke da kyau game da shi shi ne cewa ya fito ne daga kwastomomin ku don haka ba za ku buƙaci ƙara ƙoƙari a wannan yankin ba. Wataƙila ƙalubalen da ke nan shi ne ƙarfafa kwastomomin ku don bayar da ra'ayoyin su, da fatan za su samar da ingantattu.
  3. Binciken kan layi yana sa ku zama amintacce -A gaba game da mahimmancin bita a kan layi shine cewa yana haɓaka amincin alamun ku. Yana da kyau sosai yadda ƙalubale yake don samun amincewar kwastomomi na farko, musamman ma idan alamar ku ba ta shahara ba. Ta hanyar yin bitar kan layi, kuna aiki don haɓaka amincin alamar ku. Tabbatar cewa kayi iyakar ƙoƙarinku don samun aƙalla kasuwancinku gaba ɗaya, haka kuma ƙara hotuna masu ingancida bayarwa saboda karatu ya nuna yadda kimar ƙasa da taurari huɗu ta shafi kasuwanci da kuma damar samfuran don cin nasarar amincin kwastomomi masu zuwa. Amma kada ku taba daidaita ƙididdigar ku - wannan ba shi da da'a, kuma ya kamata ku taɓa ɗaukar wannan hanyar.
  4. Binciken kan layi yana faɗaɗa tattaunawa game da kai - Wani babban abu game da bita kan layi shine cewa yana taimakawa yada kalmar alamun ku. Ingantaccen bita da kwastomomi suka yi, musamman lokacin da aka nuna su a cikin rukunin yanar gizonku, ƙarfafa waɗannan abokan cinikin su raba su zuwa ga hanyoyin sadarwar su, ba da damar alamun ku ya tafi har zuwa lokacin da waɗannan sakonnin suka tafi. Don haka yi iyakar ƙoƙarin ku don gabatar da kyakkyawan ra'ayi na abokin ciniki, kuma kuyi amsawa ga waɗannan ra'ayoyin kuma. Hakanan zai zama da kyau idan ƙoƙarce-ƙoƙarcenku don haɓaka ra'ayoyin abokan ciniki ya wuce shafinku. Yi shi a duk faɗin hanyar tallan ku na kafofin watsa labarun. Wannan hanyar, zai fi zama mafi sauƙi ga kwastomomin ku raba wannan. 
  5. Binciken kan layi yana da mahimmanci ga yanke shawara - Fahimtar mahimmancin bita kan layi, tabbas zaku fahimci cewa yakamata ya zama ɓangare na dabarun tallan ku. Yana da mahimmanci fiye da koyaushe ku sanya wannan a yayin da kuke kirkirar kamfen ɗin ku. Ya kamata ku ɗauki bitar kan layi azaman kamfen kan kansa, yana zuwa da dabaru daban-daban waɗanda ke nufin haɓaka ikon ku na samun kyakkyawan sakamako, da kuma ƙara sakamako. Inda mai yuwuwa, gwada ƙoƙarin haɗa shi cikin sauran kamfen ɗin ku. Yi ƙoƙari ku fito da gimmicks masu jan hankali sosai kamar gasa inda kwastomomin ku zasu ba ku mafi kyawun ra'ayoyin ku akan samfuran ku. Lallai zaku sami ra'ayoyi da yawa ta wannan hanyar. 
  6. Binciken kan layi yana da tabbataccen tasiri akan tallace-tallace - Duk da yake an ambata cewa sake dubawa akan layi yana tasiri sayayya, don haka tallace-tallace suna da alaƙa da tasiri, ba fiye da kawai hakan ba kara sayarwa. Binciken kan layi ba wai kawai yana cin nasara ga masu siye da farko ba, har ma yana haɓaka aminci, yana bawa kwastomomin ku damar ci gaba da kasuwanci tare da ku. Kuma muddin ka ci gaba da samar da samfuran da ayyuka masu inganci, za ka ci gaba da samun kyakkyawan sakamako, kuma ci gaba yana ci gaba. Yana da mahimmanci ku kasance daidai da sadaukarwarku ga inganci. Ta yin wannan, tabbas kun haɓaka tallan ku ci gaba.
  7. Binciken kan layi yana ba ku layin buɗewa ga masu amfani - A ƙarshe, yin bita kan layi yana aiki azaman hanyar sadarwa tare da kwastomomin ka. Kuma ladubban zamani suna buƙatar yan kasuwa su amsa. Wannan ba tare da la'akari da ko ra'ayin na da kyau ko mara kyau ba. Duk da yake yana da matukar kyau kuma yana da sauƙi don amsa kyakkyawar amsa, ana kuma buƙatar ku don amsawa ga marasa kyau. Dole ne ku nunawa sauran kwastomomin ku yadda zaku iya magance duk wani mummunan ra'ayi da kwastomomin ku zasu iya bayarwa. Bugu da ƙari, ba a ba ku izinin sarrafa ra'ayoyin da kasuwancinku ya samu ba. Abin da ya kamata ku yi shine ma'amala dasu kai tsaye. Dole ne ku tabbatar da cewa kasuwancinku yana da tabbaci ga yanayin. 

Yi aiki a kan bitar kan layi don haɓaka alamarku

Dalilin da ke sama ya bayyana a sarari dalilin da ya sa yake da mahimmanci ga kasuwancin ku yin amfani da bita kan layi. Idan baka da shi tukunna, ka tabbata ka fara yanzu. Idan kun riga kun yi, tabbatar cewa kunyi aiki dashi sosai don ku iya haɓaka fa'idodin da zaku iya samu daga gare ta. Samun sake dubawa akan layi don kasuwancin ku yana da mahimmanci. Wannan ba mai sasantawa bane don haka tabbatar cewa kunyi amfani da shi zuwa cikakkiyar damar sa.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.