Jerin Kayan Kayan Kasuwanci na Ecommerce: Babban Dole ne ya Zama don Shagon yanar gizonku

Jerin Kayan Aikin Kasuwanci

Ayan shahararrun sakonnin da muka raba wannan shekara shine cikakken namu jerin abubuwan yanar gizo. Wannan bayanan bayanan yana da matukar kyau biyo bayan wata babbar hukuma wacce ke samar da bayanai masu ban mamaki, Tallace-tallace MDG.

Waɗanne abubuwa ne ke samar da gidan yanar gizon e-commerce mafi mahimmanci ga masu amfani? Menene yakamata alamun kasuwanci su mai da hankali kan lokaci, kuzari, da kasafin kuɗi akan inganta? Don ganowa, mun kalli ɗumbin binciken da aka yi kwanan nan, rahotonnin bincike, da takardun ilimi. Daga wannan binciken, mun gano cewa mutane a duk faɗin yankuna da tsayayyu suna mahimmancin mahimman featuresan fasalin gidan yanar gizon iri ɗaya lokacin siyayya akan layi. Abin da Masu Amfani Suke So daga Yanar Gizo na E-Commerce

Sakamakon bincikensu da binciken kwararru ya haifar da manyan rukunoni 5 waɗanda ke tafiya cikin mahimman abubuwan haɗin kamfanin ecommerce don wayar da kan jama'a, iko, da juyowa. Na kara wasu abubuwan fifiko na kaina wadanda sakamakon binciken ya batar.

Kwarewar mai amfani

47% na masu amfani sun ce amfani da martani sune mahimman abubuwa na gidan yanar gizon e-commerce

 1. Speed - shafin ecommerce dole ne yayi sauri. 3 cikin 4 masu siye-siyayya sunce zasu bar gidan yanar gizon e-commerce idan yayi jinkirin ɗora kaya
 2. ilhama - kewayawa, abubuwan keken gama gari, da siffofin shafin dole ne su zama masu sauƙin samu da amfani.
 3. ksance - 51% na duk Amurkawa suna yin sayayya ta kan layi ta hanyar wayar hannu, don haka dole ne shagon yayi aiki ba fasawa a cikin duk na'urori.
 4. shipping - cajin jigilar kayayyaki masu tsada da lokutan bayarwa masu tsayi zai tasiri tallace-tallace.
 5. Tsaro - Tabbatar kun fita gaba ɗaya akan takardar shaidar SSL SSL kuma buga takaddun shaidar duba tsaro na ɓangare na uku.
 6. Komawa Policy - bari baƙi su san manufofin dawowa kafin su siya.
 7. Abokin ciniki Service - bayar da taɗi ko lambar waya don amsawa ga tallace-tallace ko buƙatun sabis.

M Bayanin Samfura

Baƙi galibi basa shiri don siye, a zahiri suna wurin don bincike. Lokacin da kuka samar da duk bayanan da suke buƙata, ƙila za su iya siyan lokacin da ya zama cikakke.

 1. Product Details - Kashi 77% na masu amfani sun ce abun cikin yana tasiri ga shawarar sayan su
 2. Tambaya & Amsoshi - Idan bayanin ba ya nan, kashi 40% na masu siye da layi suna neman hanyar yin tambayoyi da amsoshi kafin su siya
 3. daidaito - Kashi 42% na masu sayayya sun dawo da siyayya ta yanar gizo saboda bayanan da basu dace ba kuma kashi 86% na masu amfani sun ce da wuya su sake yin sayayya daga shafin da suka siya.
 4. A cikin-jari - Babu wani abin takaici kamar samun duk hanyar zuwa wurin biya kafin ka gano samfurin bai ƙare ba. Ci gaba da sabunta rukunin yanar gizonku da sakamakon bincikenku tare da matsayin ma'auni ta hanyar amfani da snippets masu arziki.

Hotuna, Hotuna, Hotuna

Baƙi galibi suna neman cikakkun bayanan gani game da samfuran tunda ba sa nan don bincika su da kanku. Samun babban zaɓi na hotuna masu ƙuduri zai fitar da ƙarin sayayya.

 1. Mahara Hotuna - Kashi 26% na masu amfani sun ce sun yi watsi da siyan intanet saboda hotuna marasa inganci ko hotuna kadan.
 2. Babban Kuduri - miƙa ikon ganin iyakance cikakkun bayanai akan abubuwan hoto suna da mahimmanci ga masu cin kasuwa akan layi.
 3. Zuƙowa - Kashi 71% na masu siye-siye suna amfani da fasalin zuƙowa kai tsaye akan hotunan samfurin
 4. Speed - Tabbatar cewa an matse hotunanka kuma an loda su daga hanyar sadarwar abun ciki don tabbatar an loda su da sauri. Kuna iya so ku aika hotunan da ba su da hankali (kamar yadda yake a cikin carousel).

Atimomi da reviews

Haɗa sake dubawa / ƙididdiga ba tare da son kai ba a cikin rukunin yanar gizonku zai samar da bambancin ra'ayi da haɓaka amintuwa tare da baƙi. A zahiri, kashi 73% na masu siye suna son ganin abin da sauran masu saye zasu faɗi kafin yanke shawara

 1. Ba tare da ankara ba - Masu amfani basu amince da cikakken kimantawa ba, suna binciken ƙididdiga mara kyau don ganin idan ra'ayoyin wasu game da samfur zai iya shafar shawarar su.
 2. Na Uku - 50% na masu amfani suna so su ga sake duba samfur na ɓangare na uku
 3. Iri-iri - Masu amfani suna so su sami kwanciyar hankali game da siye, so su iya ɗaukar kamfani da lissafi, kuma suna son ganin ra'ayoyi iri-iri waɗanda ke mai da hankali kan inganci da amincin samfuran.
 4. Abun yabanya - faɗaɗa ayyukan ƙimantawa da sake dubawa ta amfani da snippets mawadata don su bayyana a cikin sakamakon bincike.

Binciken Kayan Yanar Gizo

Binciken yanar gizo yana da mahimmanci ga kowane ƙwarewar kasuwancin e-commerce. Ga wasu masu amfani, kashi 71% na masu siyayya suna cewa suna amfani da binciken koyaushe, kuma galibi shine abu na farko da suke zuwa shafin.

 1. Kammalawa ta atomatik - Gina cikin cikakkun ayyukan atomatik wanda ke tace sunayen samfura, rukuni, da dai sauransu.
 2. Bincike na yau da kullun - Yi amfani da bincike na ma'ana don isar da kyakkyawan sakamako
 3. CD - Kashi 70% na masu siye da siyarwa suna cewa suna da matukar daraja kasancewar suna iya tace kayayyakin ta hanyar binciken wani shafin
 4. Raba - toarfin rarrabewa akan sake dubawa, tallace-tallace, da farashi duk suna taimakawa masu amfani don samo samfuran da suke so.
 5. Breadcrumbs - Hada da abubuwan hawa, kamar su kayan burodi a cikin sakamakon sakamako
 6. Cikakken Sakamako - Gabatar da hotuna da kimantawa tsakanin sakamakon bincike
 7. kwatancen - Bayar da damar bincika fasallan samfur da farashi gefe da gefe.

Jerin Kayan Aikin Kasuwanci

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.