Me yasa Kowane Kasuwancin eCommerce ke Bukatar Kayan Kayan Kayan Dynamic?

Kudin Kasuwancin Ecommerce

Dukanmu mun san cewa yin nasara a wannan sabon zamanin na kasuwancin dijital ya dogara da dalilai daban-daban, don haka aiwatar da kayan aikin da suka dace yana da mahimmanci.

Farashin ya ci gaba da kasancewa yanayin haɓaka lokacin yanke shawarar sayan. Ofayan manyan ƙalubalen da ke fuskantar kasuwancin eCommerce a zamanin yau shine daidaita farashin su don dacewa da abin da kwastomomin su ke nema a kowane lokaci. Wannan yana sanya kayan aiki mai mahimmanci don kayan shagon kan layi.

Dabarun farashin masu saurin canzawa, ban da kasancewa ingantacciyar hanya don kiyaye kasancewar gasa a cikin kasuwa, taimaka mana samar da sha'awar abokin ciniki. Wannan shine dalilin da ya sa yanzu yake da mahimmanci ga kowane kasuwancin eCommerce ya sami kayan aiki masu tsada don tsara ƙirar ƙirar ƙirar ta.

Kattai na kasuwancin kan layi suna amfani da wannan nau'in fasaha. Kuna iya ganin wannan tare da Amazon, wanda zai iya canza farashin kayan sa sau ɗari a rana. Algorithm ɗin da Amazon ke amfani da shi ya zama asiri ga yan kasuwar da ke ƙoƙari su bi sha'awar wannan ƙaton gidan yanar gizo.

Farashin Amazon ya fi shafar samfuran fasaha. Godiya ga yakin farashi na yau da kullun, wannan ɓangaren yana ɗayan mahimman canje-canje. Koyaya, canje-canje farashin suna faruwa a cikin kowane nau'ikan samfuran da Amazon ke bayarwa.

Menene fa'idar samun dabarun tsada mai tsada?

  • Yana ba ka damar sarrafa ragamar riba ga kowane samfuri a kowane lokaci don kiyaye gasa a cikin kasuwa.
  • Yana baka damar amfani da damar kasuwa. Idan gasar tayi ƙarancin kuɗi, buƙata ta fi girma kuma wadatar ta yi ƙasa. Wannan yana nufin zaku iya saita farashi mai tsada, wanda zai haɓaka ribar ku.
  • Yana taimaka muku zama mai gasa da gasa akan daidaito. Exampleaya daga cikin misalai bayyanannu shine Amazon, wanda, tun farkon, ya ɗauki dabarun sahihiyar farashi mai ƙarfi zuwa max, wanda ya kasance mabuɗin da ba za a iya musantawa ga nasarar sa ba. Yanzu zaka iya lura da farashin Amazon kuma ka tantance yadda tsarin farashin ka zai kasance.
  • Yana ba ka damar 'yan sanda farashinka, ka guji samar da kayayyakin da aka sanya farashi daga kasuwa, wanda zai iya ba da kwatankwacin hoto ga abokan cinikinka game da manufofin farashinka, da kuma hana su ganin cewa suna da tsada ko kuma masu sauki.

Wace irin fasaha ce ke ba mu damar aiwatar da wannan dabarar?

Dabarun farashin tsayayye suna buƙatar kayan aiki don aiwatar dasu, software ta ƙware wajen tara bayanai, sarrafa shi, da aiwatar da ayyuka don amsawa ga duk mai canzawar da aka haɗa a cikin algorithm.

Samun software a cikin wuri don aiwatarwa da aiwatar da ayyuka na atomatik, kamar nazarin halayyar kwastomomi da farashin sauran kasuwancin da ke cikin ɓangaren yana ba da damar haɓaka tsarin yanke shawara kuma tare da shi, a sami fa'ida mafi girma. 

Waɗannan kayan aikin sun dogara da babban bayanai don bincika yawancin masu canzawa waɗanda zasu iya daidaita tallace-tallace a ainihin lokacin. Kamar yadda kayan aikin farashi masu tsauri daga Tunani, wanda ke ba ku damar ƙayyade menene mafi kyawun farashi don samfuranku da sabis a kowane lokaci ta hanyar nazarin fiye da 20 KPIs tare da samfurin ƙirar ƙirar ƙira (AI) mai ƙarfi. Kowane ɗan kasuwa yana samun bayanin da yake buƙata daga gasar sa da kasuwa. Wannan AI ɗin kuma yana da ƙarfin koyon na'ura, yana ba da damar yanke shawarar da aka yi a baya a ɗauke su cikin halin yanzu. Ta wannan hanyar, dabarun farashin za a ci gaba da gyaruwa tare da haɓaka ci gaban kasuwanci.

Aiki da kai shine mabuɗi

Farashin kuzari wata dabara ce da zata fara aiwatar da aiki da kai. Kodayake wannan motsa jiki ne wanda za a iya aiwatarwa da hannu, mawuyata da faɗin abubuwan da suka ƙunsa ya sa ba zai yiwu ba. Ka ɗan yi tunanin abin da ake nufi da sake nazarin kowane samfuri a cikin kundin kowane ɗan takarar ku ɗaya bayan ɗaya don cire halayen da za su kula da farashin shagonku. Ba komai bane. 

Lokaci ne na aiwatar da dabarun tsada mai tsada cewa fasahar sarrafa kai ta shigo cikin wasa, yin komai mai yuwuwa. Yana aiwatar da ayyukan da aka bayyana ta hanyar dabarun dangane da masu canjin da aka bayar kuma aka bincika. Don haka, a kowane yanayi, ana ba da amsa.

Gaskiyar cewa aiwatar da farashi mai kuzari shine, a takaice, aiki na atomatik yana nufin cewa akwai babba tanadi cikin tsadar ɗan adam da lokaci. Wannan yana bawa manajan eCommerce da manazarta damar mai da hankali kan manyan ayyuka, kamar nazarin bayanai, cire ƙarshe, da yanke shawara mafi kyau ga kasuwanci.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.