Wasikun Kai tsaye da ke Aiki!

wasiku kai tsaye

Ina ma'anar rubutawa game da wannan tun kafin Sabuwar Shekara amma dole ne in fitar da 'ol scanner' don cire waɗannan hotunan wasu wasikun kai tsaye da na karɓa kwanan nan. Kasan layin shine wasu wasiƙar kai tsaye har yanzu tana aiki. Ga misalai 3:

 • Jack Hayhow aiko ni da littafinsa, Hikimar tashi alade. Ina tsammanin wannan shine 'kyauta ta farko' a matsayin mai rubutun ra'ayin yanar gizo! Ina da wasu littattafai guda biyu akan matata ta dare yanzunnan da zan gama - amma ina fatan in shiga wannan. Yana da kyau sosai don samun rubutu da hannu daga Jack tare da littafin. Wannan Jack ya ɗauki lokaci don rubuta ni kuma aika littafin yana da ma'ana da yawa!
 • CVS Pharmacy ta aiko min da kati domin hutu tana gode mani bisa ga yadda nake kulawa. Ko da ɗayan ma'aikatan ya sanya hannu kansa! CVS dina yana da kyau. Yana tunatar da ni da yawa shagon kusurwa da muka saba ziyartar girma a cikin albarkar da ke cikin Newtown Connecticut (Wancan shagon ana masa laƙabi da Crossroads… sun kasance suna barin yara su ɗauki giya su tafi da shi gida ga iyayenmu tare da kiran waya … Mutum ni na tsufa!). Idan CVS yana da fruita fruita, da alama ba zan tafi siyayya ba! CVS ya tabbatar da cewa zaku iya kasancewa babbar sarkar kuma har yanzu ku bi da mutane kamar maƙwabcin ku.
 • Wikimedia aiko min da kati dauke da rubutu na gode da gudummawata da wikipedia shekaran da ya gabata. Sau da yawa ina karɓar kuɗin Paypal na mayar da su ga masu haɓaka kayan masarufi da yanar gizo waɗanda ke neman gudummawa - idan software ko sabis ɗin su na da amfani. Ina amfani da Wikipedia sosai akan wannan rukunin yanar gizon saboda haka zakuyi farin ciki da sanin cewa wani ɓangare na kuɗin talla na shafin yana birgima zuwa wasu shafuka. (Sauran abin da ake buƙata don biyan karatun kwaleji na ɗana!).

Katuna
Abu ne mai ban sha'awa a wannan zamanin da masu goyon baya har yanzu suka fahimci abin da taɓa 'ɗan adam' yake nufi. Jack zai iya aiko min da littafinsa ta hanyar Amazon, kuma CVS da Wikimedia za su iya aiko min da imel da sauƙi suna gode mini. Ni babban mai neman imel ne… Ina son gaskiyar cewa ana iya kebanta shi da kuma sarrafa kansa. Wannan ya ɗauki ɗan ƙoƙari kaɗan kuma tabbas ya ɗan kashe kuɗi kaɗan. Wannan yana gaya mani cewa waɗannan mutanen suna tsammanin ina da mahimmanci ga kasuwancin su cewa yana da daraja saka jari a cikina. Wannan sako ne mai karfi, ko ba haka ba?

Wannan shine nau'in wasikar kai tsaye da ke aiki. Sauran dubunnan wasikun kai tsaye da na samu nan basu cancanci ambata ba. Na taba fadawa kwastomomi cewa yawan lokacin da zaka jawo hankalin wani ta hanyar wasika kai tsaye shine lokacin da zai dauke su kafin suyi tafiya daga akwatin wasikar su zuwa kwandon shara. Ban canza ra'ayina ba ko kaɗan. Aika kunshin da aka rubuta da hannu ko katin godiya tabbas yana ɗauke hankalina!

8 Comments

 1. 1

  Tabbatacce. Muna son taɓa ɗan adam - shin wannan ma ba shine ɗayan dalilan da yasa shafukan yanar gizo suka zama manya ba?

  -

  Kakanninmu suna amfani da sadarwa ta hanyar wasiƙar soyayya da hannu. Yau ya zama SMS mai sauri. Ba daidai ba ne, eh?

 2. 2

  > Hikimar Kura Alade. Ina tsammanin wannan shine ainihin kyauta ta farko? a matsayin mai rubutun ra'ayin yanar gizo!

  Kula Douglas - ba ku san karɓar kyaututtuka ba zai iya haifar da da'a da ake tambaya 🙂 LOL

  > Sau da yawa ina karɓar kuɗaɗen Paypal ɗina in mayar dasu ga masu haɓaka abubuwa da kuma rukunin yanar gizon da ke neman gudummawa - idan software ko sabis ɗin su na da amfani.

  Na fara yin hakan kusan karshen shekarar da ta gabata. Yana da kyau a sami damar bayar da gudummawa ga waɗanda ke ba da lokacin su don yin abubuwan da muke amfani da su kowace rana.

 3. 3
 4. 4

  Steven:

  Ga sanarwa ga duk masu talla, Ina da arha, mai sauki kuma mai gaskiya. Kuna iya siyan ni, amma zan sanar da kowa cewa an siya ni. 🙂

  Na yarda da kai a kan Paypal. Ina fatan hakan ya ci gaba. Buɗaɗɗen tushe ya kasance mai kyau a gare mu duka!

  Doug

 5. 5

  Kevin,

  A matsayina na mai tallata tarin bayanai, yana da wahala a iya kirga irin wannan kudin, ko ba haka ba? Saboda ba za ku iya auna abu ba yana nufin kyakkyawan ra'ayi ne, kodayake. Kamfanoni waɗanda ke 'yin abin da ya dace' suna fara ci gaba sosai. Na yi imani da gaske wata rana za mu sami 'amfanin jama'a' na kamfanoni wata rana don mutane su yi aiki tare da kamfanonin da ke yi wa ƙasar amfani fiye da marasa kyau.

  Aƙalla ina fata haka!
  Doug

 6. 6

  Ba tare da wata shakka ba, yin abin da yake daidai yana da kyau. Kuma zan kasance mutum na farko da zai fara bayan kamfanonin da suke yin abubuwa masu kyau. Biyan lokaci don yin waɗannan ayyukan yana haifar da mafi kyawun ROI fiye da kashe kuɗi akan tallan talabijin.

  Shekaru da yawa da suka wuce, na zauna a cikin ɗaki tare da masu goyon baya daga Hallmark. Suna son ƙirƙirar wani shiri na godiya na atomatik na kamfanin na, wanda aka haɗa shi da tsarin CRM. A wurina, wannan ya sabawa abin da kuke ba da shawara. Akwai irin wannan layin mai kyau tsakanin yin nagarta, yin wani abu da yake da kyau, da ƙoƙarin fitar da riba. Zuwa maganar ku, idan kun yi kyau, tallace-tallace da ribar za su biyo baya.

  Kyakkyawan post!

 7. 7

  Sannu Doug,

  Ina tsammanin maganganunku game da "taɓa ɗan adam" yana da inganci ƙwarai.

  Mun lura cewa tallan aika kwafi mai wahala da kayan watsa labarai don inganta
  kamfaninmu ya biya kuɗi da yawa. Imel yana da kyau, amma yana zama
  ƙasa da ƙasa da abin dogara. Yawan wasikun banza da tarkace. Yana zama mai ban haushi.
  Wasiku kai tsaye; duk da haka, yana ci gaba da rufe tallace-tallace, kuma kamar yadda kuka ambata “ɗan adam
  taɓawa ”ya bayyana don taimakawa lura.

  Mun gano cewa haɗakar kasancewar gidan yanar gizon kan layi tare da kamfen ɗin imel ɗin kai tsaye
  yayi aiki mafi kyau ga kamfanonin kasida da muke wakilta. Akwai darajar gaske
  a cikin tallan da yawa. Ba kamfani guda ɗaya zai iya dogaro da soley kan motar talla ɗaya ba.

  Na ji daɗin labarinku sosai… kuna da sabon mai karanta karatu a cikina!

  Leslie
  kira shi kuma ainihin "akwatin gidan waya" yana ci gaba da tabbatarwa

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.