Flip na Magani na Dijital Yana Yin Sayarwa, Gudanarwa, Ingantawa, da Auna Talla Mai Sama-sama (OTT) Mai Sauki

Juya Magani na Dijital: Dandalin Gudanar da Talla na OTT

Fashewa a cikin zaɓuɓɓukan watsa labarai masu gudana, abun ciki, da kallo a cikin shekarar da ta gabata ya yi Sama-da-Sama (OTT) talla ba zai yiwu a yi watsi da samfuran da hukumomin da ke wakiltar su ba.

Menene OTT?

OTT yana nufin watsa shirye-shiryen watsa shirye-shiryen watsa shirye-shirye waɗanda ke ba da abun watsa shirye-shiryen gargajiya a cikin ainihin-lokaci ko akan buƙata akan intanet. Ajalin kan-kan-kan yana nuna cewa mai ba da abun ciki yana kan saman sabis na intanet na yau da kullun kamar binciken yanar gizo, imel, da sauransu.

Yanke igiyar da aka fara da gaske kafin barkewar cutar ta hanzarta sosai tare da kimantawa Gidaje miliyan 6.6 ke yanke igiyar bara, yana yin kusan kashi ɗaya cikin huɗu na gidajen Amurka ba tare da kebul ba. Wani 27% ana tsammanin za su yi daidai a 2021.

Tare da yawo yanzu yana lissafin kusan 70% na kallon TV, wannan babban taron yana jawo hankali sosai daga masu talla. Ana sa ran kashe kuɗin talla na OTT zai yi tsalle daga dala miliyan 990 a shekarar 2020 zuwa dala biliyan 2.37 nan da shekarar 2025, yana tahowa sannu a hankali zuwa kan saman babban layin TV don kashewa. 

Duk da babbar dama, aiwatar da tallan OTT na iya zama ƙalubale ga manya da ƙanana da hukumomi. Tare da dandamali da yawa, yana da wuya a san wanda za a zaɓa. Gudanar da alaƙa tare da masu bugawa da yawa yana da wahala kuma yana iya zama da wahala a bi matakan da suka dace don sanin abin da ke aiki da abin da ba haka ba. 

Don warware wannan ƙalubalen, Flip, dandamali na aikin OTT daga Digital Remedy, yana ba da hanya mafi wayo don siye, sarrafawa, da haɓaka kamfen na OTT. Amma bayan ƙimar kammala bidiyo kawai, wannan dandalin da ya lashe lambar yabo ta Digiday yana ba da samfura tare da cikakkun bayanai game da abubuwan kirkirar abubuwa masu kyau, yanayin ƙasa, masu bugawa, ɓangarorin rana, da ƙari. Yana ba da cikakkiyar sifa, ɗaga alama, da haɓaka haɓaka haɓaka don sanar da masu talla ba kawai abin da kamfen ke haifar da sakamako (da ta yaya) ba, amma yana sanya waɗannan fa'idodin don aiki nan da nan, inganta kamfen a cikin ainihin lokaci zuwa manyan masu canji. Cikakken bayani na sabis yana ɗaukar duk rayuwar talla ta OTT, yana ba da damar samfura da hukumomin kowane girma don cin gajiyar damar OTT cikin sauƙi.

jifa3

Tushen Kai tsaye Daga Babban Inventory

Ta hanyar haɗin gwiwar masana'antu da yawa, samfura da hukumomi suna samun dama kai tsaye ga kowane babban mai wallafa OTT don haɓaka isa ga masu sauraro. Dandalin Flip yana ba da ƙarin ƙarin wadatattun bayanai don haɓaka ingantaccen lokacin, yana tabbatar da kamfen yana yin cikakken ƙarfin su yayin samar da zurfin fahimta da yin mafi yawan kasafin mai talla. Saboda babu mai tsaka -tsaki, samfuran suna samun mafi kyawun farashi mai yuwuwa, ƙirƙirar ROI mafi girma da dawowa kan ciyarwar talla (ROAS). Kuma saboda ana sarrafa duk dabarun OTT a cikin Flip, babu buƙatar yin matsala tare da alaƙar masu siyarwa ko kwangiloli da yawa. Yana da sauƙi, ƙarfafa, da inganci. 

Auna Ayyuka, Ba Ra'ayoyi Kawai ba

Yayin da ma'aunin OTT ke ci gaba da balaga, samfuran suna son dubawa fiye da ƙimar kammala bidiyo (binary yes/no), dannawa, da burgewa. A ƙarshen rana, masu talla suna son sanin yadda kamfen ɗin su ke haifar da sakamako mai ƙima, kuma a ƙarshe, tallace -tallace. Flip yana iya haɗa waɗannan ɗigon, don auna KPIs kamar zazzage ƙa'idodin app, ziyartar gidan yanar gizon, fararen siyayya, har ma da ziyartar shagon. Dandalin yana danganta ra'ayoyi zuwa ainihin sakamakon tallan, don haka za ku ga abin da ke aiki da abin da ba ya aiki.

Wannan yana ɗaya daga cikin mahimman fasalulluka waɗanda ke sa mafita ta gaske ta musamman - za mu iya ɗaura sakamakon zuwa talla kuma mu yi ta a kan kowace na’ura, don haka za ku ga abin da ke motsa allura da gaske. Wannan yana nufin kuna samun ingantattun bayanai, masu aiki don yin gyare-gyare masu ma'ana ga kamfen ɗin ku don cimma burin kasuwancin ku na ƙasa.

Michael Seiman, Shugaba na Digital Remedy CEO

Ƙarin Bayanai Don Ƙarin Bayani

Yawancin 'yan kasuwa suna da damar yin amfani da bayanan abokin cinikin su na farko kuma wannan shine-babu komai game da abokan cinikin ku ko ma abokan cinikin ku. Tare da Flip, zaku iya kawo bayanan kanku kuma ku haɗa shi tare da manyan hanyoyin bayanai na ɓangare na uku na Digital Remedy kuma kuyi amfani da wannan faifan bayanan da aka saita don zurfafa, ingantattun masu sauraro masu niyya da bayar da rahoto. Wannan yana nufin zaku iya amfani da bayanan masu fafatawa don samun sakamako mai kyau.

Sakamakon Haɓaka Haƙiƙa na Lokaci

Bayan ra'ayoyi kawai da jujjuyawar rami mai zurfi, Flip kuma yana ba masu kasuwa damar bin diddigin alama ta hanyar haɗa ma'aunin haɗin gwiwa na OTT tare da fa'idodin tushen bincike don auna sani, tunawa, da fahimta. Don haka har ma ga waɗanda ba su tuba ba tukuna, Flip yana ba ku damar ɗaukar bugun jini a kan alaƙar alama don ganin ko tallan ku na yin tasiri tare da masu sauraron ku.

Nemo Abin Da Yake Motsa Allura

A cikin tallan dijital, akwai masu canji da yawa waɗanda za a iya danganta su ga nasarar kamfen. Gaskiyar ita ce, masu sauraro za su iya, kuma wataƙila za a fallasa su ga tallan ku akan wasu tashoshin watsa labarai lokaci guda a duk faɗin kamfen ɗin ku na OTT. Shin ba zai zama mai kyau a nuna abin da ɓangarorin kamfen ɗin ku ke haifar da sakamako na zahiri ba? Tare da Flip, samfuran suna iya amsa tambayar: na duk wanda ya ɗauki mataki, nawa ne daga cikinsu suka yi hakan saboda bayyanar OTT musamman? Flip yana ba da zurfin ma'aunin ɗagawa mai zurfi, aunawa da gano waɗanne canje-canje na kamfen ɗinku suna da tasirin gaske akan layinku na ƙasa a cikin hanyar mabukaci don siye. Yana ba da matakin ƙima ta hanyar ware sakamako da kafa ƙimar OTT a cikin kamfen ɗin ku gaba ɗaya. Ta hanyar kwatanta ƙimar juzu'i na ƙungiyoyi da aka fallasa da sarrafawa a cikin masu canji kamar masu ƙirƙira, masu bugawa, da masu sauraro, muna iya ganin yadda wataƙila wani zai canza lokacin da aka fallasa tallan ku akan OTT ko bisa wasu masu canji na kamfen.

Shekaru Goma na Ƙwarewa a Gefen ku

Injin yana da wayo kamar na mutane a bayan sa, kuma ƙungiyar a Digital Remedy tana aiki a cikin bidiyo da OTT tun kafin ku iya bin komai. Tare da fiye da shekaru 20 a cikin sararin dijital, sun kasance suna aiwatarwa a duk nau'ikan kafofin watsa labarai, tun da baya lokacin da har yanzu dole ku inganta da hannu. Kuma tare da kusan shekaru biyar a cikin sararin OTT da kansa, wannan ilimin na hukumomi yana nufin ku sami fasaha mai amfani da bayanai wanda ke goyan bayan ƙwarewar ƙwararru daga ƙwararru waɗanda suka kasance a gefe ɗaya a matsayin masu siyar da kansu kuma suna da zurfin fahimtar ma'aunin da masu talla ke so da gaske. a gani. Tsarin aiki, gani, da bayar da rahoto duk an gina su ne daga hangen abokin ciniki don samar da abubuwan da kuke buƙata don fahimtar cikakken aikin kamfen. 

Tsallaka zuwa wani sabon matsakaici kamar OTT na iya zama abin birgewa, musamman tare da ƙarin matsin lamba na sanin cewa da gaske ba ku da wani zaɓi - shine inda masu sauraron ku da masu fafatawa suke tafiya. Amma tare da ingantattun kayan aiki da ƙwarewa a kusurwar ku, har ma da ƙaramin samfura da kamfanoni na iya yin gasa tare da manyan mutane a cikin wannan sabon sabon tashar. Tare da Flip OTT dandamali na aiki, Digital Remedy yana sa ya zama mai sauƙi, mai sauƙi, kuma mai araha don samfuran da masu siyarwa a duk matakan don cin nasara a OTT.

Tsara Jigo na Flip na Magani na Dijital

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.