Yanayin Talla na Dijital & Tsinkaya

Yanayin Tallan dijital da Hasashe

Tsare -tsaren da kamfanoni suka yi yayin barkewar cutar sun kawo cikas ga sarkar samar da kayayyaki, halayyar siyan mabukaci, da kokarin tallan mu na alaƙa a cikin shekaru biyun da suka gabata.

A ra'ayina, mafi girman mabukaci da canje -canjen kasuwanci ya faru tare da siyayya ta kan layi, isar da gida, da biyan kuɗi ta hannu. Ga masu kasuwa, mun ga canji mai ban mamaki a cikin dawowar saka hannun jari a cikin fasahar tallan dijital. Muna ci gaba da yin ƙarin abubuwa, a cikin ƙarin tashoshi da matsakaici, tare da ƙarancin ma'aikata - suna buƙatar mu dogara sosai kan fasaha don aunawa, sikeli, da canza ƙungiyoyinmu na dijital. Mayar da hankali ya kasance kan sarrafa kansa na cikin gida da ƙwarewar abokin ciniki na waje. Kamfanonin da suka sami damar yin fa'ida da daidaitawa cikin sauri sun ga alamar karuwar kasuwa. Kamfanonin da ba su ci gaba da fafutukar ganin sun dawo da rabon kasuwar da suka rasa ba.

Cire Tsarin Tallace -tallace na Dijital na 2020

Teamungiyar a M2 On Hold ta zube ta cikin bayanan kuma ta haɓaka bayanan bayanan da ke mai da hankali kan halaye 9 daban -daban.

Tallace-tallace na dijital yana haɓaka koyaushe saboda yana ɗaya daga cikin masana'antu mafi sauri a duniya. Duk da wannan, yanayin kanun labarai yana fitowa kuma yana nuna mana manyan sojojin da ke tuka kasuwa. Wannan rukunin yanar gizon yana sake hasashen hasashen yanayi na 2020 tare da jagorar bayanin bayanai. Tare da kididdiga da hujjoji, bari mu kalli yanayin tara na watanni 12 da suka gabata a kan dandamali, fasaha, kasuwanci, da samar da abun ciki.

M2 A Rike, Yanayin Talla na Dijital na 9 na 2020

Yanayin Talla na Dijital

 1. AI-eredarfafa Chatirƙira - Ayyukan Gartner waɗanda bututun bututu za su ƙarfafa 85% na hulɗar sabis na masu amfani da masu amfani suna daidaitawa da kyau, suna godiya da sabis na 24/7, amsawa nan take, da daidaitattun amsoshi masu sauƙi ga tambayoyi. Zan ƙara da cewa kamfanoni masu ƙwarewa suna yin amfani da bututu masu taɗi waɗanda ke canza tattaunawar ba tare da wata matsala ba ga mutumin da ya dace a ciki don cire takaici da gogewa.
 2. personalization - An tafi kwanakin Dear %% Sunan Farko %%. Dandalin imel na zamani da dandamali na saƙon rubutu suna ba da aiki da kai wanda ya haɗa da rarrabuwa, abun ciki na hangen nesa dangane da bayanan ɗabi'a da alƙaluma, da haɗawa da ilimin ɗan adam don gwadawa da haɓaka saƙo ta atomatik. Idan har yanzu kuna amfani da ƙungiya kuma kuna siyar da tallace-tallace ɗaya-zuwa-da-yawa, kuna rasa jagora da siyarwa!
 3. ECommerce na asali akan Social Media - (Kuma aka sani da Kasuwancin Zamani or Siyayya ta asali) Masu amfani suna son ƙwarewa mara kyau kuma suna amsawa da daloli lokacin da juyawa juyi ba ta da kyau. Kusan kowane dandamali na kafofin watsa labarun (kwanan nan TikTok) yana haɗa dandamali na ecommerce a cikin damar raba zamantakewarsu, yana ba da damar 'yan kasuwa su sayar kai tsaye ga masu sauraro ta hanyar dandalin zamantakewa da bidiyo.
 4. GDPR yana tafiya Duniya - Ostiraliya, Brazil, Kanada, da Japan sun riga sun ƙaddamar da tsare sirri da ƙa'idodin bayanai don taimaka wa masu amfani da gaskiya da fahimtar yadda za a kare bayanan sirri na theri. A cikin Amurka, California ta wuce Dokar Sirrin Abokin Ciniki ta California (CCPA.
 5. Binciken Murya - Binciken murya na iya lissafin rabin duk binciken kan layi kuma binciken murya ya faɗaɗa daga na'urorinmu na hannu zuwa masu magana da wayo, telebijin, sandar sauti, da sauran na'urori. Mataimakin mataimaki na yau da kullun suna samun ƙarin daidai tare da tushen-tushen, sakamako na musamman. Wannan yana tilasta 'yan kasuwa su kula da abun cikin su a hankali, shirya shi, da rarraba shi ko'ina da waɗannan tsarin ke samun dama.
 6. Bidiyon Doguwa - Gajartar da hankali tatsuniya ce mara tushe wacce ke iya cutar da masu kasuwa sosai a cikin shekaru. Ko da na faɗi haka, yana ƙarfafa abokan ciniki su yi aiki a kan ƙara yawan adadin bayanai. Yanzu ina ba da shawara ga abokan cinikina da su tsara ɗakunan karatu na abubuwan da aka tsara sosai, cikakke, kuma su ba da duk cikakkun bayanan da ake buƙata don sanar da masu siye. Bidiyo ba ta bambanta ba, tare da masu amfani da masu siyan kasuwanci suna cin bidiyon da suka wuce mintuna 20 a tsayi!
 7. Talla ta Aikace -aikacen Saƙo - Saboda muna da alaƙa a koyaushe, saƙon da ya dace na saƙonnin da suka dace na iya haifar da haɓaka aiki. Ko aikace-aikacen hannu ne, sanarwar burauza, ko sanarwar cikin-gida… saƙon ya ɗauki matsayin matsakaiciyar hanyar sadarwa ta ainihi.
 8. Gaskiya mai ƙaruwa da Gaskiya ta Gaskiya - AR & VR ana haɗa su cikin ƙa'idodin wayar hannu da cikakkiyar gogewar abokin ciniki mai bincike. Ko duniyar kama -da -wane ce inda kuke saduwa da abokin cinikinku na gaba ko kallon bidiyo tare ... ko aikace -aikacen hannu don ganin yadda sabbin kayan daki za su kasance a cikin falon ku, kamfanoni suna gina abubuwan ban mamaki na musamman da ke samuwa daga tafin hannun mu.
 9. Artificial Intelligence - AI da koyon injin suna taimaka wa yan kasuwa masu sarrafa kansa, keɓancewa, da haɓaka ƙwarewar abokin ciniki kamar ba a taɓa yi ba. Masu amfani da kasuwancin suna ta gajiya da dubunnan saƙon tallace -tallace da ake tura su kowace rana. AI na iya taimaka mana isar da saƙonni masu ƙarfi, masu jan hankali yayin da suke da tasiri sosai.

A cikin bayanan bayanan da ke ƙasa, gano yanayin kanun labarai guda tara daga 2020. Wannan jagorar tana bayyana yadda waɗannan abubuwan ke shafar kasuwa da damar haɓaka da suke gabatarwa yanzu. 

Yanayin Tallan dijital da Hasashe

12 Comments

 1. 1

  Babu shakka, shafin yanar gizon ku babban tushe ne na abubuwan ban mamaki. Hakanan, kowane labarin shafin yanar gizonku rubutacce ne kuma an tsara shi sosai.
  Godiya ga raba ilimin bayanai!

 2. 2
 3. 3
 4. 4

  Haka ne, Gaskiyar ita ce A kowace shekara Ina ƙoƙari in ba da ra'ayina game da abin da zai mamaye ni
  kuma mai mahimmanci a cikin ajanda na ajanda kasuwanci da ecommerce na shekara
  gaba.

 5. 5

  Gaskiya da gaske sanarwa. Wannan hakika kyakkyawan matsayi ne. Ka kara bayanai da yawa a cikin shafin ka. Godiya ga raba wannan bayanin mai mahimmanci. Yana da matukar taimako da kuma koyarwa.

 6. 6
 7. 7

  Babban Douglas mai amfani kuma mai amfani! Yanzu na san cewa kusan masu yanke shawara a kasuwancin duniya sun fi son amfani da kafofin watsa labarun don duk ayyukan su. Godiya ga rabawa!

 8. 8
 9. 10
  • 11

   Barka dai John, Ina tsammanin yanayin 2014 ya zama gaskiya a yanzu, mutanen da ke aiki daga gida da siyayya daga na'urorin tafi -da -gidanka.

   Kun ƙarfafa ni don sabunta wannan post ɗin don 2021 tare da babban bayanan bayanai da cikakkun bayanai daga M2 On Hold.

   Bisimillah!
   Doug

 10. 12

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.