Nazari & GwajiCRM da Bayanan BayanaiKasuwanci da KasuwanciEmail Marketing & AutomationBidiyo na Talla & TallaKayan KasuwanciWayar hannu da TallanAmfani da TallaBinciken TallaKafofin watsa labarun & Tasirin Talla

Customer.io: Saƙonnin Talla Mai sarrafa kansa waɗanda ke Juya

An buga mazurarin sayan abokin cinikin ku. An tsara dabarun riƙe ku duka. Kuma kuna da sito mai cike da bayanan abokin ciniki. To me yasa ba isassun mutane ba su juyo, kuma daga ina duk wannan churn ke fitowa? 

Wataƙila, saƙonnin tallanku ba sa yin layi tare da ainihin bukatun abokan cinikin ku a wannan lokacin. Kuma idan ba su ga kimar abin da ka aika ba, za su yi saurin tafiya. Wannan yana nufin kuna sadaukar da lokaci da kuɗi mai yawa akan yaƙin neman zaɓe waɗanda ba su da begen canzawa a babban matakin da ya dace. 

Saƙon Dama, Dama Lokaci, Dama Channel

Customer.io shine cikakken dandamalin saƙo mai sarrafa kansa wanda aka gina don taimakawa masu kasuwa su haɗa, canzawa, da riƙe abokan ciniki na dogon lokaci. Bayan duk fasalulluka masu ƙarfi na dandalin su akwai ra'ayi mai sauƙi, mai ƙarfi: aika saƙonni waɗanda a zahiri mutane ke son karɓa. 

Duk kasuwancin da ke hidima ga abokan ciniki yana da ƙalubalen inganta rayuwarsu. Customer.io yana amfani da bayanan halayya don tantance manufar mutum, yana bawa kamfanoni damar taimakawa abokan ciniki da matsalolin da suka zo magance.

Colin Nederkoorn, Shugaba, Customer.io

Sirrin girke-girke don cimma hakan: haɗa bayanan lokaci na ainihi tare da bayanan martaba na abokin ciniki. Anan akwai uku mafi kyawun ayyuka na Customer.io don dafa kamfen ɗin da ke juyawa.

  1. Saurari bayananku. Yana iya zama kamar saƙonnin tallace-tallace hanya ce ta hanya ɗaya, amma abokan cinikin ku a zahiri suna magana da ku koyaushe ta hanyar halayensu. Duk wani mataki da wani ya ɗauka akan gidan yanar gizonku ko a cikin samfuran ku yana haifar da bayanai; duk abin da za ku yi shi ne kula. Wannan bayanan yana gaya muku daidai inda abokin ciniki yake cikin tafiyarsu da abin da suke buƙatar yi gaba don matsawa cikin mazurari. Lokacin da wani ya ɗauki mataki (ko ya kasa yin hakan), za ku iya jawo saƙon da ya sadu da su a inda suke a wannan lokacin, ku tura su gaba. 
  2. Sanya shi na sirri. Yana ɗaukar fiye da alamar haɗin sunan farko don sa abokan ciniki su ji kamar kun fahimci bukatunsu. Saƙonnin da suka keɓanta da gaske suna yin la'akari da abin da kuka sani game da wani (kamar tarihin sayayya ko lokacin ƙarshe da suka buɗe app ɗin ku) tare da abin da suke yi a yanzu (kamar duba shafin sokewar ku ko amfani da ɗayan abubuwan samfuran ku a karon farko). Haɗin waɗannan nau'ikan bayanai guda biyu shine inda keɓantawa mai ƙarfi ke faruwa - saƙon ku na sirri ne da gaske saboda yana isar da abin da abokin ciniki ke so a ainihin lokacin.  
  3. Bi 4 Ws. Kun san naku wanda (bayanin bayanan abokin ciniki), abin da (bayanan halayen abokin ciniki), da lokacin da (mataki a cikin tafiya abokin ciniki). Mataki na gaba shine gano inda: wanda tashar za ta fi dacewa da isar da sakon ku. Yawancin 'yan kasuwa sun dogara ga imel kadai, amma ba koyaushe ke nan inda abokan cinikin ku suka fi karɓar saƙon ku ba. Ka ce mai amfani da app ya kammala wani muhimmin mataki kuma kuna son zurfafa haɗin gwiwa tare da saƙon taya murna. Yi shi nan da nan tare da saƙon in-app! Ko tunanin kana yin siyar da walƙiya na awa 24. Tura ko SMS yana ba abokan ciniki sani a cikin lokaci don su ci gajiyar yarjejeniyar. Don fitar da dabarun ku gida, jera saƙonni a cikin tashoshi don mafi girman tasiri da haɗin kai.

Me yasa Customer.io? Ingantacciyar, ingantaccen saƙo mai sarrafa kansa

Ba tare da kayan aiki masu dacewa ba, aiwatar da mafi kyawun ayyuka don babban aiki na kamfen ɗin saƙo mai sarrafa kansa yana da aiki mai ƙarfi a mafi kyau, kuma ba zai yiwu ba a mafi munin. Customer.io shine dandamali na gaba ɗaya don masu kasuwa waɗanda suke so su fassara ra'ayoyi a cikin yakin da ke isar da saƙon da ya dace, a daidai lokacin, a cikin tashar da ta dace - tare da ayyukan aiki waɗanda ke adana lokaci da albarkatu. 

  • Ra'ayin-tsakiyar mutane. A cikin Customer.io, mutum bayanan martaba suna waƙa da adana bayanan abokin ciniki da bayanan ɗabi'a na ainihi ga kowane mutum. Wannan haɗin yana ba ku damar aiwatar da bayananku - ginin yaƙin neman zaɓe wanda ya yi daidai da tafiyar kowane mai amfani da isar da saƙon keɓaɓɓen keɓaɓɓen waɗanda ke shiga da juyawa. Kuna iya ciyar da bayanai daga kowane dandamali da kuke amfani da su don tattara su, ba ku damar yin amfani da duk abin da kuka sani game da abokan cinikin ku. 
Ra'ayin-tsakiyar mutane
  • sassan bayanai. Kuna iya ƙirƙirar sassan abokan ciniki da ke haifar da ɗabi'a waɗanda zasu fara da zaran mutum ya ɗauki matakin farko akan gidan yanar gizon ku. Injin rabuwar Customer.io yana da sauƙin sassauƙa, don haka zaku iya taƙaita masu sauraro bisa kowane ma'auni da kuke so kuma ku tsara ƙa'idodin juyawa waɗanda ke da ma'ana ga burin ku. Rarraba yana sauƙaƙe isar da saƙon da aka keɓance sosai a sikeli. 
  • Saƙon tashoshi. Customer.io yana haɗa tashoshi huɗu masu mahimmanci don haɗin gwiwa - imel, sanarwar turawa, SMS, da saƙon in-app - saboda inda kuka isa abokan cinikin ku yana da mahimmanci gwargwadon abin da kuke faɗa. Kowane tsarin aiki yana iya haɗa nau'ikan saƙonni daban-daban dangane da abubuwan da kuka saita, yana ba ku damar aiwatar da ingantaccen tsarin saƙo a cikin na'urori.
Customer.io - Saƙon abokin ciniki na tashoshi
  • Wuraren aiki. Yi sauƙi ga sassa daban-daban da ƙungiyoyi don yin haɗin gwiwa tare da wuraren aiki daban-daban waɗanda aka keɓe ga samfuranku daban-daban, shafuka, ko ƙa'idodi. Kuna iya ƙirƙirar wuraren aiki da yawa kamar yadda kuke so, kowanne tare da mutanensa, bayanai, yaƙin neman zaɓe, da ma'auni. Izinin tushen rawar yana tabbatar da kowane mai ba da gudummawa ya sami dama ga ainihin abin da suke buƙata don yin aiki da kyau.
  • Nazari na ainihi. Ta yaya za ku san idan kamfen ɗin ku na gudana? Customer.io yana nuna maka a kallo tare da bayyananniyar dashboard, kuma zaku iya nutsewa cikin zurfin tare da rahotannin bincike. Gwada hasashe da gwaji tare da kowane bangare na kamfen, kuma ku yi amfani da sakamakon gwajin ku don inganta dabarun ku.  
  • Maginin aikin gani na gani. Gina ƙaƙƙarfan kamfen ɗin saƙo mai sarrafa kansa yana da sauƙi tare da aikin ja-da-saukar da ilhama. Haɗa duk abubuwan abubuwa a wuri ɗaya: abubuwan jan hankali, saƙonni, jinkirin lokaci, har ma da masu tuni da bayanin kula ga ƙungiyar ku. Kuna iya amfani da maganganun madaidaicin tushen dabaru don ƙirƙirar rassa a cikin yaƙin neman zaɓe guda ɗaya, kuna niyya abokan ciniki tare da saƙon da ya dace dangane da bayanan martaba da bayanan halayensu.  
Customer.io - kamfen ɗin saƙo mai sarrafa kansa

Dubi Mai Gina Gudun Aikin Gani A Aiki

Customer.io Labarin Nasara: Olivia

Olivia app ne mai ba da shawara kan harkokin kuɗi, mai ƙarfi ta AI fasaha, wanda ke taimakawa bincikar halayen kashe kuɗin abokan ciniki da kuma ba da shawarwari na keɓaɓɓun kan yadda za su iya sarrafa kuɗin su da kyau. 

  • Kalubalen: Kamar yadda tushen abokin ciniki na Olivia ya ci gaba da girma cikin sauri, mai ba da saƙon su na yanzu baya ci gaba da haɓaka buƙatun kamfanin. Dandalin su na baya ya samar da ƙarfin gwaji da bai kai ma'ana ba kuma ba su da isassun kayan aikin bayar da rahoto. Ƙungiyar tallace-tallace ta Olivia ta fara nemo hanyar da za ta taimaka wajen ƙarfafa tsarin daban don yin aiki yadda ya kamata tare, ci gaba da haɓaka tare da haɓaka, da kuma zama masu tasiri ga ƙananan kasuwancin su mai girma amma mai girma.
  • GyaranShigar Customer.io, dandamalin da ke cika software na Olivia dole ne ya kasance: gwaji don samun mafi girman inganci, rarrabuwar jama'a dangane da yanki/harshe, da tattara bayanai don keɓaɓɓen saƙon da aka yi niyya.

Ta hanyar iyawar gwajin ƙungiyar Customer.io, nan da nan Olivia ta sami ci gaba tare da babban ƙalubalen kunnawa na farko: samun abokan ciniki su haɗa asusun ajiyar su na banki nan da nan bayan yin rajista. Sakamakon haka, Olivia ta gano cewa tambayar abokan ciniki da su haɗa asusun ajiyar su na banki kwana ɗaya bayan yin rajista ya haifar da canjin 5.4%, idan aka kwatanta da na baya 2.2% - fiye da ninka yawan juzu'insu

Tare da samfuran Olivia waɗanda ke jere a cikin ƙasashe da yawa, harsuna, da samfuran B2C/B2B, ɓangarorin sassauƙa na Customer.io ya ƙirƙiri wuraren aiki masu iya sarrafawa. Tare da wuraren aiki daban, ƙungiyar tallace-tallace ta sami damar ware bayanan masu amfani kuma suna rage kurakurai sosai. Daga masu sauraron duniya zuwa masu sauraron B2B, Customer.io na iya daidaitawa da rarrabuwar bayanai masu dacewa da kiran API masu alaƙa.

Ayyukan da Olivia ta yi a baya na samun damar bayanai don rura wutar aikin rarrabuwar kai sun ɗauki tsawon makonni biyu. Da zarar aiwatar da Customer.io, Olivia ta sami damar yanki tare da danna maɓallin kawai. Ta hanyar ƙirƙirar sassan hannu ta hanyar keɓaɓɓen ID na mai amfani maimakon imel, damuwa da dogayen ka'idojin tsaro ba su da matsala, kuma Olivia yanzu tana da sauƙin samun ingantaccen rahoton bayanai na lokaci-lokaci.

Sakamakon: Olivia ya ninka adadin kuzarin abokin ciniki na kan jirgin, kuma yanzu suna da kayan aikin gwadawa da tabbatar da hasashe don fitar da mafi kyawun sakamako, da kuma fitar da ingantaccen aiki yayin da suke girma. 

Shirye Don Canza Shirye-shiryen Tallan Kan ku na Talla? 

Colin Nederkoorn, Shugaba na Customer.io kuma wanda ya kafa, yana nuna muku yadda take aiki a cikin wannan tafiya ta hanyar. 

Dubi yadda zaku iya sanya Customer.io don yin aiki don manufofin ku na juyawa.

Sami Abokin Ciniki Na Musamman.io Demo

Douglas Karr

Douglas Karr shine CMO Bude INSIGHTS kuma wanda ya kafa Martech Zone. Douglas ya taimaka da yawa na nasara MarTech farawa, ya taimaka a cikin ƙwazo na sama da $5 biliyan a Martech saye da zuba jari, kuma ya ci gaba da taimaka wa kamfanoni wajen aiwatar da sarrafa sarrafa tallace-tallace da dabarun talla. Douglas ƙwararren ƙwararren dijital ne na duniya kuma ƙwararren MarTech kuma mai magana. Douglas kuma marubuci ne da aka buga na jagorar Dummie da kuma littafin jagoranci na kasuwanci.

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa
Close

An Gano Adblock

Martech Zone zai iya ba ku wannan abun cikin ba tare da farashi ba saboda muna yin monetize da rukunin yanar gizon mu ta hanyar kudaden talla, hanyoyin haɗin gwiwa, da tallafi. Za mu yi godiya idan za ku cire mai hana tallan ku yayin da kuke duba rukunin yanar gizon mu.