Jagorar Mai Sauri Don Ƙirƙirar Dokokin Siyayya a cikin Kasuwancin Adobe (Magento)

Jagora don Ƙirƙirar Dokokin Farashin Siyayya (Coupons) a cikin Kasuwancin Adobe (Magento)

Ƙirƙirar abubuwan siyayya da ba su dace ba shine babban manufa na kowane mai kasuwancin ecommerce. A cikin neman ci gaba na abokan ciniki, 'yan kasuwa suna gabatar da fa'idodin siyayya daban-daban, kamar rangwame da haɓakawa, don sa siyayya ya fi gamsarwa. Ɗaya daga cikin hanyoyin da za a iya cimma wannan ita ce ta hanyar ƙirƙirar ƙa'idodin siyayya.

Mun tattara jagorar ƙirƙirar sayayya dokokin kwalliya in Adobe Commerce (wanda aka fi sani da Magento) don taimaka muku sanya tsarin rangwamen ku yayi aiki mara kyau.

Menene Dokokin Siyayya?

Dokokin farashin siyayya sune ka'idojin gudanarwa waɗanda ke hulɗa da ragi. Ana iya amfani da su bayan shigar da lambar coupon/promo code. Baƙon gidan yanar gizon ecommerce zai ga Aiwatar Coupon maɓalli bayan ƙara samfura zuwa keken siyayya da adadin ragi a ƙarƙashin madaidaicin farashin farashi.

A ina zan fara?

Ƙirƙirar ko gyara ƙa'idodin farashin siyayya tare da Magento abu ne mai sauƙi, idan kun san inda za ku fara.

 1. Bayan shiga cikin dashboard na admin, nemo marketing mashaya a cikin menu na tsaye.
 2. A saman kusurwar hagu, za ku ga Kiran naúrar, rufe kundin kasida da ka'idojin farashin kaya. Jeka na karshen.

Ƙara Sabuwar Dokokin Wasi

 1. Matsa Ƙara Sabuwar Doka maballin kuma shirya don cike ainihin bayanan rangwame a cikin filaye biyu:
  • Bayanan Dokokin,
  • Sharuɗɗa,
  • Ayyuka,
  • Lakabi,
  • Sarrafa Lambobin Coupon.

Ƙara Sabuwar Dokar Farashin Siyayya a cikin Kasuwancin Adobe (Magento)

Cika Bayanin Doka

Anan ne zaka cika adadin nau'ikan nau'ikan.

 1. Fara da Sunan Mulki da kuma ƙara taƙaitaccen bayaninsa. The description filin za a ga kawai a shafin Admin don kada ku ci zarafin abokan ciniki tare da cikakkun bayanai da yawa kuma ku adana wa kanku.
 2. Kunna ƙa'idar farashin cart ta danna maɓallin da ke ƙasa.
 3. A cikin sashin gidan yanar gizon, zaku saka gidan yanar gizon inda za'a kunna sabuwar doka.
 4. Sa'an nan kuma zaɓi na Ƙungiyoyin Abokan ciniki, cancanci rangwame. Lura cewa zaka iya haɗa sabon rukunin abokin ciniki cikin sauƙi idan ba za ka iya samun zaɓin da ya dace ba a cikin menu mai saukewa.

Sabuwar Bayanin Dokokin Farashin Cart a cikin Kasuwancin Adobe (Magento)

Kammala sashin Coupon

Yayin ƙirƙirar ƙa'idodin siyayya a cikin Magento, zaku iya ko dai ku je don abubuwan Babu Coupon zaɓi ko zaɓi a Takamaiman Takaddun Kuɗi saiti.

Babu Coupon

 1. Cika cikin Amfani ga Abokin ciniki filin, yana bayyana sau nawa mai siye ɗaya zai iya amfani da ƙa'idar.
 2. Zaɓi kwanakin farko da ƙarshen ƙarewa don ƙa'idar don iyakance lokacin samun alamar farashin ƙasa

Takamaiman Takaddun Kuɗi

 1. Shigar da lambar coupon.
 2. Saka adadi don Yana Amfani da Kumburi da / ko Yana Amfani da Kowane Abokin Ciniki don tabbatar da cewa tsarin bai wuce gona da iri ba.

Wani batu da ya kamata a kula da shi shine zaɓin samar da coupon auto-generation, wanda ke ba da damar ƙirƙirar lambobin coupon daban-daban bayan an cika ƙarin sashe na Sarrafa Lambobin Coupon aka bayyana a kasa.

Sabuwar Dokokin Farashin Cart - Coupon a cikin Kasuwancin Adobe (Magento)

Saita Sharuɗɗan Doka

 1. A cikin sashe na gaba, zaku saita ainihin yanayin da za'a aiwatar da ƙa'idar. Idan kuna son saita takamaiman yanayin siyayyar siyayya, zaku iya shirya Idan duk waɗannan sharuɗɗan gaskiya ne jumla ta hanyar zabar wasu zaɓuɓɓuka fiye da dukan da / ko gaskiya.
 2. danna Zaɓi yanayi don ƙara shafin don ganin menu na zaɓuka na kalamai. Idan bayanin sharadi ɗaya bai isa ba, jin daɗin ƙara gwargwadon abin da kuke buƙata. Idan ya kamata a yi amfani da ƙa'idar akan duk samfuran, kawai tsallake matakin.

Sharuɗɗan Dokokin Farashin Cart a cikin Kasuwancin Adobe (Magento)

Ƙayyadaddun Ayyukan Dokokin Siyayya

Ta hanyar ayyuka, dokokin siyayya a cikin Magento suna nuna nau'in lissafin ragi. Misali, zaku iya zaɓar tsakanin Kashi na rangwamen samfur, Kafaffen Adadi Rangwame, Kafaffen adadin Rangwamen duka, ko Siyan X sami Y bambancin.

 1. Zaɓi zaɓin da ya dace a cikin Aiwatar menu mai saukar da ƙasa kuma saka adadin rangwamen kuɗi tare da adadin samfuran da mai siye zai saka a cikin keken keke don amfani da ƙa'idar farashin kaya.
 2. Canji na gaba zai iya ba da damar ƙara ragi ko dai zuwa jimla ko zuwa farashin jigilar kaya.

Akwai sauran filayen guda biyu.

 1. The Yi watsi da dokoki masu zuwa yana nufin cewa wasu ƙa'idodi masu ƙarancin rangwamen kuɗi za su ko ba za a yi amfani da su a kan kulolin masu siye ba.
 2. A ƙarshe, za ku iya cika yanayi shafin ta hanyar ayyana takamaiman samfuran da suka dace da rangwamen ko bar shi a buɗe don duka kasida.

Ayyukan Dokokin Siyayya a cikin Kasuwancin Adobe (Magento)

Lakabi Dokokin Farashin Siyayya

 1. Saita Lakabin sashe idan kuna sarrafa kantin sayar da harsuna da yawa.

The Lakabin sashe yana da dacewa ga waɗanda ke gudanar da kantin sayar da ecommerce na harsuna da yawa tunda yana ba da damar nuna rubutun alamar a cikin harsuna daban-daban. Idan kantin sayar da ku na harshe ɗaya ne ko kuma ba ku son damuwa da shigar da rubutun lakabi daban-daban don kowane kallo, ya kamata ku zaɓi don nuna alamar tsoho.

Amma yin amfani da harshe ɗaya shine ainihin ma'ana, yana iyakance iyakar abokin ciniki da rage matakin ƙwarewar sayayya ta kan layi. Don haka idan kasuwancin ku na e-commerce bai dace da harshe ba tukuna, ɗauki lokacin ku don yin gyare-gyare. Sannan ƙirƙiri lakabin ƙa'ida azaman fassarar fassarar.

Game da Sarrafa Lambobin Coupon

 1. Idan kun yanke shawarar kunna lambar coupon tsara ta atomatik, dole ne ku ƙara wasu ƙarin takamaiman bayanan takaddun shaida zuwa wannan sashin. Saka adadin coupon, tsayi, tsari, prefixes/suffixes code, da dashes a cikin shafuka masu dacewa kuma matsa maɓallin. Ajiye mulki button.

Sarrafa Lambobin Kuɗi a cikin Kasuwancin Adobe (Magento)

 1. Taya murna, kun gama da aikin.

NASIHA: Da zarar ka ƙirƙiri ka'idar cart guda ɗaya, za ku iya ƙirƙiri wasu kaɗan don sanya rangwamen ku ya zama na musamman. Don samun damar kewaya ta cikin su, zaku iya tace ƙa'idodin ta ginshiƙai, gyara su, ko kawai duba bayanan ƙa'idar.

Dokokin siyayya ɗaya ne na Adobe Commerce Magento 2 fasali wanda zai taimaka muku sauƙin ƙirƙirar fa'idodi ga abokan cinikin ku ba tare da rubuta layin lamba ba. Ta bin matakan da aka bayyana a sama, zaku sami damar sanya kantin sayar da ecommerce ɗinku mafi dacewa don buƙatun abokin ciniki koyaushe, jawo sabbin abokan ciniki ta hanyar yada lambobin coupon tsakanin masu tasiri da haɓaka dabarun tallan ku gabaɗaya.