Conversica: Saduwa, Haɗa kai, Kulawa da Qwarewa ta Amfani da Mataimakin AI

Dashboard na Conversica

Conversica tana bayar da wani mai sarrafa kansa tallace-tallace powered by software na wucin gadi hankali. Mataimakin yana aiki kamar mataimakin mai tallan ɗan adam, yana isa ga kowane ɗayanku yana jan hankalin kowannensu cikin tattaunawar ɗan adam. Mutane suna son shi saboda mataimaki na mutum ne, mai son mutane kuma mai amsawa, yana haɗa su da sauri da ɗan adam wanda zai iya taimakawa.

Muna cikin bazarar AI. Ina tsammanin ga kowane kamfani, juyin juya halin kimiyyar data zai canza asali yadda muke gudanar da kasuwancinmu saboda zamu sami kwamfutoci da zasu taimaka mana yadda muke hulɗa da abokan cinikinmu. Shugaba Salesforce Marc Benioff

Conversica Tattaunawa

Mataimakin lambobi kuma ya cancanci duk jagorar don haka masu siyarwa zasu iya mai da hankali kan siyarwa maimakon haɓakawa. Wannan aikin na atomatik yana ba kowane jagora damar bi tare da karɓar ra'ayoyin ainihin lokacin.

Yadda Wakilin Siyarwa mai AI ke aiki:

  1. Mataimakin tallan ku na atomatik tsunduma abokin ciniki da zarar jagoran ya iso. A matsakaici, 35% na duka yana jagorantar amsa ga mai tallatawa kai tsaye. Mataimakin tallan kai tsaye imel da baya tare da jagora, kula da kowannensu da faɗakar da ma'aikatan tallace-tallace lokacin da sha'awa ta canza zuwa niyyar saya.
  2. Mataimakin tallan ku na atomatik Nemi abin da ke haifar da buƙatar kira kuma yana samun mafi kyawun lamba. Tare da su software na wucin gadi Mataimakin tallan ku na atomatik yana gano jagororin da suke shirye don shiga cikin tallan tallace-tallace kuma suna samun mafi kyawun lambar waya da mafi kyawun lokacin don mai siyarwa ya kira. A matsakaici, kashi 35 cikin ɗari na jagora suna ba da mataimakin tallace-tallace kai tsaye tare da ƙarin lambar waya, yawanci wayar salula. Mafi mahimmanci, lokacin da ma'aikatan siyarwar ku suka kira, jagora zaiyi tsammanin kiran su.
  3. Mataimakin tallan ku na atomatik tsunduma tsofaffin jagorori da sayarwa. Mataimakin tallan ku na atomatik na iya samun sabbin damar tallace-tallace a cikin tsofaffin jagorori, haɓaka tallace-tallace da samun valuearin darajar daga abubuwan da kuke da shi. Kusan 60% na jagorar sake fasalin fasahar AI na Conversica har yanzu suna cikin kasuwa. Hakanan za a iya amfani da mataimakinka na kama-da-wane AI don ƙetare-sayar da wasu samfuran kuma tattara ra'ayoyi kan gamsar da abokin ciniki.
  4. Inganta aikin sarrafa kai na CRM mafita. Za'a iya amfani da mataimakinka na tallace-tallace na atomatik don haɓaka ingancin jagoranci kuma mafi kyawun gano damar tallace-tallace daga jagororin da aka ƙirƙira ta hanyar kamfen neman ƙarni tare da kayan aikin sarrafa kai na talla kamar Pardot, Alamar ko Eloqua.

Fa'idodin Wakilin Talla na AI sun haɗa da:

  • 'Yantar da ayyukanku don ainihin siyarwa - Mataimakin tallace-tallace na atomatik yana raba kyakkyawar jagoranci daga matattu, don haka wakilan tallace-tallace suna magana ne kawai tare da masu son magana da su.
  • Bi tare da kowane jagora - Conversica tana da amfani sosai a jemagu don sake tallan tallan ku - tare da sabbin jagorori da tsofaffi - kuma ta haka yana ƙara haɓaka yawan kulla yarjejeniyar.
  • Karɓi bayanin gaskiya - Mataimakinku yana da saurin kusanta, ta yadda masu yiwuwa suka fi nutsuwa da gaskiya a cikin martanin su fiye da yadda zasu kasance tare da mai siyarwa.
  • Tattara bayanan sirri na kasuwanci - Abubuwan da ke gaba ba kawai zai iya amsawa da sauƙi ba kawai, suna ma raba mahimman bayanai kamar lambobin waya, mafi kyawun lokutan kira, da niyyar saya.
  • Inganta tsarin tallan ku - Mataimakin mai tallan ka ya sake bin sawun gaba bayan mikawa ga wakilin tallace-tallace - don isar da hankalin gudanarwa da gamsar da abokin ciniki.
  • Depaddamar da cikakken tallan mai tallata talla - Mataimakin mai tallan ku ya zo cikakken horo, cikakken himma, kuma an riga an sanye shi da ƙwarewar da aka samu daga miliyoyin tattaunawar abokin ciniki.

Gwada Conversica kyauta Duba Live Conversica Demo

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.