Yadda ake cakuɗa kasuwancin ku

tallan tallan kayan haɗin yanar gizo na kayan aiki

Na ji daɗin wannan bayanan daga JBH da labarin da hotunan da yake samarwa yayin da kuke tunani game da abun ciki. 77% na yan kasuwa yanzu suna amfani da tallan abun ciki kuma kashi 69% na alamun suna ƙirƙirar ƙarin abun ciki fiye da yadda sukayi a shekarar da ta gabata. Kuma kamar yadda kowa yake da ɗanɗano game da giyar da ya fi so, yana da mahimmanci a tuna cewa masu sauraron ku sun banbanta - tare da da yawa suna jin daɗin wasu nau'ikan abubuwan cikin wasu.

Don taimaka muku inganta ayyukan tallan ku na JBH ya warke Mixology na Abun Tallace-tallace na Abun ciki - ba da shawara kan yadda za a ƙirƙira da isar da ingantaccen abun ciki tare da wasu ƙididdiga masu lafiya daga Hubspot kuma SmartInsights jefa cikin kyakkyawan ma'auni!

Da kaina, Ina ƙara murfin ruwa a kowane abin sha mai kyau kira zuwa aiki. Abun ciki ya fi kyau ga kasuwancin ku idan kun samar da hanyar haɗin kai da juyawa tare da abin sha!

[akwatin nau'in = "sauke" daidaita = "daidaitawa" aji = "" nisa = ""] Gane kowane ɓangaren abun ciki azaman haɗuwa da ɓangarorinsa ya kasance mai yawa tunani da dabaru a bayan littafinmu wanda muka buga tare da Meltwater, Yadda ake Taswirar Abun cikin ku zuwa Balaguron Abokin Cinikin da ba zai iya Tsammani ba. / / akwati]

Kawai ka tuna cewa kusan kowa yana jin daɗin shan giyar sa ɗan bambanci daga na gaba. Ni babban masoyi ne mai kyau na bourbon da Coke, amma ni ɗan ɗan nauyi ne, don haka akwai yawancin Coke da yawa fiye da yawancin bourbon aficionados da suke yabawa. Yin amfani da abin sha sau da yawa yana aiki ne idan baƙo ɗaya ne da kuke keɓance gwaninta sau da ƙari.

Kamar koyaushe, Ina ba da shawarar yin gwaji don neman cikakken abin sha. Bitan ƙarin hujjoji sau ɗaya, shari'ar da aka kammala ta gaba, ɗan ƙaramin tallace-tallace… duk na iya zama nau'ikan da kuke buƙata don jan hankalin mutane da yawa don shiga alamarku.

Abun Kayayyakin Sadarwar Sadarwa na Abun ciki

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.