Rarrabawa Bai Isa Ba - Dalilin da yasa Kke Bukatar Dabarar Inganta Abun Cikina

Plara Ingantaccen abun ciki

Akwai lokacin da idan za ku gina shi, za su zo. Amma wannan ya kasance kafin intanet ta cika da abun ciki da yawan surutu. Idan kun kasance kuna jin takaici cewa abun cikin ku bai wuce yadda ya saba ba, ba laifin ku bane. Abubuwa kawai sun canza.

A yau, idan kun kula sosai game da masu sauraron ku da kasuwancin ku, lallai ne ku ƙirƙiri dabarun da za ku tura abubuwanku gaba ga mutanen da suka fi buƙatarsa ​​- ta hanyar dabarun haɓaka abun ciki.

Me yasa magana mai yawa game da abun ciki?

Kowa da karensa sun san mahimmancin rubutu da abun ciki na gani yana cikin talla. Ita ce babbar motar da ke isar da saƙonka ga masu sauraronka, kalmomi ne, hotuna da bidiyo waɗanda ke haifar da motsin rai da motsa mutane cikin aiki. Kuma tare da Ayyuka yana zuwa Canji, mafi girman ni'ima na kowane kasuwanci.

Duk abin da kuka gabatar a can, ba tare da la'akari da tashar ba (rubutun blog, labaran Instagram, wasiƙun labarai, bidiyo, da dai sauransu) a gaban masu sauraron ku na taimaka muku ku sanya masu sha'awar kasancewa tare da alamar ku. Hakanan yana taimaka muku kawo ƙarin kulawa ga kasuwancinku kuma koyaushe fadada masu sauraron ku a matsayin mai rubutun ra'ayin yanar gizo.

Don haka, ƙirƙirar abun ciki yana da kyau, buga shi a dandamali daban-daban shima yana da kyau, amma kuma kuna buƙatar faɗaɗa shi idan kuna son hakan ya kai adadin mutane.

Anan ga wasu dabaru masu karfi don gina dabarun haɓaka abun cikin ku:

 1. Biyan Talla - Yi tunanin tallace-tallace kamar waɗannan fukafukai marasa ganuwa waɗanda ke ɗaukar abun cikin ku zuwa tsayi mafi girma. Yawancin dandamali, waɗannan kwanakin, sun zama biya don wasa tsarin, musamman Facebook. Babu wani abu da ba daidai ba anan, suna kasuwanci, don haka kamar ku. Idan zaka iya saka $ 1 ka dawo da $ 2, ba zaka so kayi wasa bane? Biyan tallace-tallace ba wai kawai don manufar kawai tura abun cikin ku ba ne a gaban masu sauraron ku na yanzu. Hakanan yana da kyau don shiga cikin sababbin masu sauraro da faɗaɗa abin da kuka isa, fiye da tasirin ku.
 2. Ka ambaci wasu nau'ikan kasuwanci da tasiri - Makasudin anan shine gina alaƙa da kyakkyawar niyya tare da takwarorinku a cikin abubuwanku ta hanyar raba wasu abubuwan da suke ciki ko yiwa su alama a duk lokacin da zai yiwu. Wannan zai sanya ku a kan radars ɗin su kuma hakan zai sa su iya ramawa idan lokacin da ya dace ya zo.
 3. Tambayi masu tasiri su cinye ciki - ofayan hanyoyi mafi sauƙi don shiga cikin masu sauraren tasirin tasiri shine tambayar su don ba da tasu gudunmawar kan wasu batutuwa. Maimakon ƙoƙari don sanya bakon gidanku a kan dandalin su ko don shawo kansu har ma su raba wani ɓangare na abubuwanku tare da masu sauraro, kuna iya imel ɗin su don neman ra'ayin su kan batun a cikin niche. Wannan zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan a ƙarshen su kuma zai iya haifar da sake raba duk abun cikin ku tare da masu sauraro. Kuma zai taimake ka ka kulla dangantaka kuma kyakkyawar niyya madaidaiciya. Hakanan, kawai gwada amfani da hanyar tunani mai mahimmanci don samun haƙiƙanci, ba gajimare game da samfuran samfuran ku ba.
 4. Yi amfani da kaddara dabara! - A takaice, wannan hanya ce ta gini akan ingantattun abubuwan da ke ciki. Ainihin, kuna yin bincike mai mahimmanci akan takamaiman batun, tattara bayanai gwargwadon iko kuma sannan zaku ƙara karkatar da kanku akan batun kuma ku raba hangen nesa na musamman ga duk tattaunawar. Idan kun gama, aika abun ciki zuwa duk sauran masu kirkirar abun cikin da aka ambata a cikin aikin ku kuma nemi ra'ayoyin su da kuma rabawa tare da masu sauraron su.
 5. Maimaita abun cikin ka - Shin, akwai lodi na m blog posts zaune a kan shafin? Ka ba su sabon farawa ta hanyar haɗa jagora mai ɗorewa koyaushe ta amfani da mafi kyawun abun cikin ku. Bayan haka amfani da shi azaman maganadisu mai jan ƙarfe don ƙarin kulawa da wayewar kai. Wannan zai ba ku damar sake amfani da abubuwan da ke cikin ku wanda ya ɗauki ku lokaci da albarkatu don ƙirƙirar da shiga cikin sababbin masu sauraro.
  • Juya sakonnin yanar gizo zuwa cikin rubutun kafofin watsa labarun cije-cije da maganganun aiki
  • Ingirƙirar gajeren bidiyo ta amfani da kayan aiki kamar Lumen 5 or harbi don raba wasu matakai masu sauri
  • Theaukar sauti daga abun cikin bidiyonku kuma juya shi zuwa kwasfan fayiloli

Final tunani

Daga qarshe, kuna buƙatar zama mai dabaru tare da ƙirƙirarwa da haɓaka abubuwanku. Wannan yana nufin dole ne kuyi tunani bisa dabara kuma ku tura mafi kyawun abun cikin ku a gaban waɗanda zasu iya buƙatar sa. Makullin anan shine dacewar.

Babu wani abin bakin ciki kamar ƙirƙirar abun ciki mai ƙima da kimar abubuwa sannan a fantsama shi kan masu sauraro mara kyau. Bari wannan tsarin ya jagoranci duk abubuwan kirkirarku da dabarun fadadawa.

Tabbatar da cewa kun fahimci matsalolin masu sauraron ku sosai kuma kun bayyana akan maganarku. Bayan haka, kula da inda hankalin masu sauraren ku ya tafi. Sannan shiga cikin waɗancan dandamali ta amfani da abubuwan da suka dace wanda kuma yayi daidai da burin kasuwancin ku da kuma manufa.

Ta yaya kuke ƙirƙirarwa da haɓaka abubuwanku a halin yanzu? Kuma wanne daga cikin waɗannan hanyoyin fadadawa kuke son fara gwadawa? Bari mu san tunaninku a cikin maganganun da ke ƙasa!

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.