ClearSlide: Dandalin Gabatarwa don Inganta Talla

share tallata tallace-tallace

Dangane da binciken da Forrester, 62 bisa dari na shugabannin tallace-tallace suna so ƙarin ganuwa cikin aikin tallace-tallace, kuma amma kashi 6 cikin ɗari ne kawai ke da tabbacin cewa sun sami cikakken fahimta. Sakamakon haka, shugabannin tallace-tallace suna gwagwarmaya don fahimtar waɗanne reps, ƙungiyoyi, da abubuwan da ke ciki ke ainihin tasiri a cikin tallan tallace-tallace - aƙalla har sai an sami nasara ko ɓacewa.

ShareSadarwa, dandamalin gabatarwa mai tallata tallace-tallace, ya fito Ƙasashen da kuma Follow, sababbin abubuwan da ke taimaka wa shugabannin tallace-tallace saka idanu, bincika, da aiki da bayanan aikin tallace-tallace.

Shugabannin tallace-tallace suna amfani ShareSadarwa Haɗa kai da Bi don saka idanu kan mahimman wuraren tallace-tallace:

  • Ayyukan Talla - Za a iya sanar da gudanar da tallace-tallace lokacin da reps ke tarurrukan tallace-tallace da lokacin da suka aika imel na abokin ciniki, tare da duba abin da aka rufe kayan. Wannan na iya taimakawa cikin koyawarsu ga manajoji da maimaitawa da taimakawa gano abin da ke aiki da kuma inda suke kange hanyoyi don ciyar da kasuwancin gaba.
  • Engaddamarwar Mai Siya - Gudanar da tallace-tallace na iya ganin yadda asusun ke amsa abun ciki. Lokacin da suke bin asusun, suna karɓar sanarwar nan take idan aka buɗe abun ciki da kuma yawan lokacin da kwastomomi ke shaƙatawa. Don tarurruka na kan layi, ClearSlide yana kirga yadda tsunduma ko raba hankalin kowane mai halarta a matakin slide-by-slide. Ana tattara waɗannan bayanan a cikin ƙimar haɗin abokin ciniki gaba ɗaya, wanda za a iya daidaita shi a duk sauran damar da masu siyarwa ke aiki.
  • Content - Gudanar da tallace-tallace na iya duba wane tallan tallace-tallace da abun cikin tallan ya dace da mafi girman matakan aiki. Zasu iya umurtan wakilan tallace-tallace don amfani da mafi kyawun abun ciki kuma daidaita tare da talla don inganta saƙonni.

Haɗa kai da Bi zai taimaka wa shugabannin tallace-tallace don samun ci gaba mai ɗorewa a cikin ƙungiyar su duka. Mun tsara wannan kayan aikin ne don bawa shugabannin tallace-tallace ganuwa da suke buƙata don haɓaka dabarun tallace-tallace dangane da data mai wahala. Amfani da Hadin gwiwa da Bi, kungiyoyin tallace-tallace zasu sami damar yin amfani da mafi kyawun lokacin su da kuma lokacin abokan cinikin su. Raj Gossain, VP na Samfur, Clearslide.

Bayyanannen Bayani

Tsarin ClearSlide yana ba shugabannin tallace-tallace haske game da ainihin lokacin aiki na ƙungiyoyin su kuma yana ba da zurfi analytics game da nau'ikan abubuwan da ke ƙarshe mafi tasiri ga abokan ciniki. Ga masu ƙwarewar tallace-tallace, ClearSlide yana ba da damar sauƙin sadarwa tare da abokan ciniki da kuma abubuwan buƙata, walau kan layi ko a cikin mutum, ta amfani da aikace-aikacen gidan yanar gizo ko aikace-aikacen hannu na ClearSlide.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.