Masu tallan dijital suna mayar da hankali sosai ga kuzarinsu akan tuƙi zirga-zirga zuwa gidan yanar gizon su. Suna saka hannun jari a tallace-tallace a kan kafofin watsa labarun da sauran hanyoyin sadarwa, suna haɓaka abun ciki mai taimako don fitar da hanyoyin shiga, da haɓaka gidan yanar gizon su don haka ya zama mafi girma a cikin binciken Google. Duk da haka, da yawa ba su gane cewa, duk da ƙoƙarin da suke yi, ba su cika amfani da gidan yanar gizon su ba.
Tabbas, haɓaka zirga-zirgar rukunin yanar gizo muhimmin ɓangare ne na dabarun tallan gabaɗaya, amma ba zai zama ma'ana da yawa ba idan maziyartan gidan yanar gizon ba su bayyana kansu ba (misali, ta hanyar cike fom). A gaskiya ma, kuna da kawai 10 seconds don ɗaukar hankalin baƙo kafin su bar gidan yanar gizon ku. Idan kuna samun maziyartan rukunin yanar gizo da yawa amma kun ji takaicin yadda kaɗan daga cikinsu ke canzawa zuwa jagora, lokaci yayi da za a ƙirƙira waɗannan ƴan daƙiƙan farko da gaske - kuma wannan shine inda keɓancewa shine maɓalli.
Ƙoƙarin yin magana da kowa yana nufin rage ƙarfin saƙon ku zuwa ga ainihin masu sauraron ku. Hanyar tallace-tallace na keɓaɓɓen, a gefe guda, yana haifar da ingantacciyar gogewa wanda ke haifar da jujjuyawar sauri da haɓaka alaƙa mai ƙarfi. Keɓantawa yana ƙaruwa dacewa Saƙon ku - kuma dacewa shine abin da ke motsawa alkawari.
Yanzu, kana iya tunanin kanka, Ta yaya za mu iya isar da saƙon da aka keɓance ga kamfanoni 100, 1000, ko ma kamfanoni 10,000 masu niyya a sikelin? Yana da sauƙi fiye da yadda kuke tunani.
Mafi kyawun Ayyuka don Mayar da Ƙarin Harafin Yanar Gizo
Kafin ka iya aiwatar da kowane tallace-tallace na keɓaɓɓen, da farko kuna buƙatar yanke wasu shawarwari game da waɗanda za ku yi niyya. Babu wata hanya ta inganta ga kowane mutum ko ma kowane bambance-bambancen masu sauraro. Mayar da hankali kan ɗayan manyan sassan ku ɗaya ko biyu, waɗanda ingantaccen bayanin martabar abokin ciniki da mutanen talla suka sanar da ku, da abin da ya bambanta su da talakawa.
Halayen firmographic gama gari waɗanda ke taimakawa bambance waɗannan ɓangarori masu niyya sun haɗa da:
- Masana'antu (misali, dillali, kafofin watsa labarai, fasaha)
- Girman kamfani (misali, kamfani, SMB, farawa)
- Nau'in kasuwanci (misali, kasuwancin e-commerce, B2B, babban jari)
- Wuri (misali, Arewa maso Gabashin Amurka, EMEA, Singapore)
Hakanan zaka iya yin amfani da bayanan alƙaluma (kamar taken aiki) da bayanan ɗabi'a (kamar ra'ayoyin shafi, zazzagewar abun ciki, tafiye-tafiyen mai amfani, da ma'amalar alama) zuwa ƙarin yanki da aka gano masu amfani ta dacewa da niyya. Ingantacciyar fahimtar maziyartan ku yana ba ku damar fara zayyana tafiye-tafiyensu da daidaita gaisuwarku, kewayawa, da sadaukarwa daidai da haka.
Tabbas, tabbas kun ƙirƙiri takamaiman shafukan saukarwa don kowane yanki tuni, amma ta hanyar nuna saƙon da aka keɓance, kira zuwa aiki, hotunan jarumai, hujjar zamantakewa, taɗi, da sauran abubuwa, zaku iya sadar da abubuwan ƙima masu dacewa a duk rukunin yanar gizonku.
Kuma tare da kayan aikin leken asiri na baya-IP kamar Sharebit'S Reveal Intelligence Platform, za ku fara kan gaba a kan wannan gaba ɗaya.
Clearbit Solution Overview
Clearbit dandamali ne na sirri na tallan B2B wanda ke ba da damar tallan tallace-tallace da ƙungiyoyin kudaden shiga don yin amfani da wadatattun bayanai na ainihin lokaci a cikin mazugin dijital ɗin su gabaɗaya.
Ɗaya daga cikin mahimmin damar dandali na Clearbit shine Reveal - tsarin bincike na IP na baya don gano inda maziyartan gidan yanar gizon ke aiki ta atomatik, da samun dama ga mahimman halaye sama da 100 game da wannan kamfani daga dandamalin bayanan sirri na Clearbit. Wannan nan take yana ba da wadatattun bayanai don keɓance keɓantawa - kamar sunan kamfani, girman, wuri, masana'antu, fasahar da ake amfani da su, da ƙari mai yawa. Tun ma kafin su ba da adireshin imel ɗin su, za ku iya sanin waɗanda kuke hulɗa da su - ko suna da asusun da aka yi niyya ko kuma sun fada cikin wani yanki na musamman - da kuma waɗanne shafukan da suke lilo. Tare da haɗin gwiwar Slack da imel, Clearbit na iya ma sanar da tallace-tallace da ƙungiyoyin nasara da zaran abubuwan da ake nema da mahimmin asusu sun isa gidan yanar gizon ku.
Tare da Clearbit, zaku iya:
- Maida ƙarin baƙi zuwa bututun mai: Gano maziyartan gidan yanar gizo masu dacewa, ƙirƙirar keɓaɓɓun gogewa, gajarta fom, da samun mafi kyawun zirga-zirgar zirga-zirgar ku.
- Bayyana maziyartan gidan yanar gizon ku da ba a san sunansu ba: Haɗa asusu, tuntuɓar, da bayanan bayanan sirri na IP don fahimtar zirga-zirgar zirga-zirgar ku da gano abubuwan da za su iya.
- Cire gogayya kuma ƙara saurin-zuwa jagora. Gajarta fom, keɓance abubuwan gogewa, da faɗakar da ƙungiyar tallace-tallace ku a ainihin lokacin lokacin da manyan asusu suka nuna niyya.
Ba kamar sauran mafita waɗanda ke ba da bayanan tuntuɓar tallace-tallace kawai, Clearbit yana ba da halayen 100+ don kamfanoni sama da 44M. Kuma, ba kamar rufaffiyar ba, hanyoyin magance “duk-in-daya”, dandamalin API-farko na Clearbit yana sauƙaƙa haɗa bayanan Clearbit tare da tsarin da kuke da shi kuma sanya shi aiki a cikin tari na MarTech gabaɗaya.
Clearbit kuma yana ba da sigar waɗannan damar kyauta tare da Rahoton Baƙi na mako-mako, wanda ke gano kamfanonin da ke ziyartar gidan yanar gizo da kuma shafukan da suka ziyarta. Salon da aka tsara na mako-mako, rahoton hulɗa ana isar da shi ta imel kowace Juma'a kuma yana ba ku damar lalata maziyartan ku ta adadin ziyarar, tashar saye, da halayen kamfani kamar masana'antu, girman ma'aikata, kudaden shiga, fasaha, da ƙari mai yawa. Abin da kawai za ku yi shi ne shigar da rubutun mara nauyi akan gidan yanar gizonku, wanda ke allurar pixel (fayil ɗin GIF) zuwa kowane shafi. Sa'an nan kuma, duk lokacin da baƙo ya loda shafi, Clearbit yana rubuta adireshin IP kuma ya dace da shi zuwa kamfani don haka za ku iya fahimta da canza mafi kyawun kadarar ku - zirga-zirgar gidan yanar gizon ku.
Gwada Rahoton Baƙi na mako-mako na Clearbit kyauta
Haɓaka Ayyukan Yanar Gizon B2B tare da Clearbit
Keɓance Yanar Gizon Yanar Gizo
Babban wuri don fara gwaji tare da keɓance gidan yanar gizon yana tare da kanun labarai, misalan abokin ciniki, da CTAs. Misali, Aika, Kamfanin software na raba takardu, ya yi wannan don masu sauraron su - farawa, masu jari-hujja, da kamfanonin kasuwanci. Lokacin da kowane mai sauraro ya isa gidan yanar gizon DocSend, sun sami saƙon gwarzo nasu, bayanin ƙima, da sashin tabbatar da zaman jama'a tare da tambarin kamfani. Sashin tabbatar da zaman jama'a na keɓaɓɓen ya kawo karuwar kashi 260 cikin ɗari na kama gubar kaɗai.
Gajerun Forms
Da zarar kun keɓance shafukan yanar gizon ku kuma ku gamsar da baƙi don tsayawa, har yanzu akwai batun canza zirga-zirga zuwa jagora. Siffofin da ke da filayen da yawa, alal misali, na iya zama babban maƙasudi, sa masu saye su yi gunaguni da sauri ta cikin su - ko kuma ba da belin gaba ɗaya.
Wannan matsala ce Rawanin Rana, wani dandalin taron yanar gizo da bidiyo, ya kira Clearbit don taimakawa wajen warwarewa. Lokacin da yazo ga fom ɗin rajista na gwaji na kyauta, suna ganin ƙimar raguwar kashi 60%. Wannan yana nufin cewa kasa da rabin maziyartan rukunin yanar gizon da suka danna maballin “ Gwada kyauta” a zahiri sun gama rajista kuma sun sanya shi cikin radar ƙungiyar tallace-tallace ta Livestorm.
Wannan fom ɗin rajista an yi niyya ne don taimakawa gano jagorori masu ban sha'awa, amma akwai filayen da yawa da za a kammala (sunan farko, suna na ƙarshe, imel, taken aiki, sunan kamfani, masana'antu, da girman kamfani) kuma ya rage jinkirin mutane.
Ƙungiyar ta so ta gajarta fam ɗin rajista ba tare da rasa mahimman bayanan baya ba. Tare da Clearbit, wanda ke amfani da adiresoshin imel don bincika bayanan kasuwancin jagora, Livestorm ya yanke filayen guda uku daga nau'in gaba ɗaya (sunan aiki, masana'antu, da girman kamfani) kuma ya cika sauran filayen uku (sunan farko, sunan ƙarshe, da kamfani). suna) da zarar jagorar ta buga adireshin imel ɗin kasuwancin su. Wannan ya bar filin guda ɗaya kawai don shigarwar hannu a cikin fom, haɓaka ƙimar kammalawa da 40% zuwa 50% da ƙara ƙarin 150 zuwa 200 a kowane wata.
Keɓanta Taɗi
Bayan siffofin, wata hanyar da za a canza zirga-zirgar gidan yanar gizon zuwa jagora ita ce ta ƙarin ingantattun abubuwan gogewa na akwatin hira. Taɗi a kan rukunin yanar gizon yana ba da hanyar abokantaka don yin hulɗa tare da maziyartan gidan yanar gizon ku da kuma ba da bayanan da suke buƙata a cikin ainihin lokaci.
Matsalar ita ce, sau da yawa ba za ka iya sanin ko wanene mafi girman darajarka a cikin duk mutanen da suka fara tattaunawa ba. ɓata lokaci ne da albarkatu - kuma galibi yana da tsada sosai - don sadaukar da adadin kuzari ɗaya don jagoranci waɗanda basu dace da ingantaccen bayanin abokin ciniki (ICP).
Amma idan kuna da hanyar da za ku mayar da hankali kan albarkatun taɗi na kai tsaye akan VIPs ɗin ku? Sannan zaku iya ba su ƙwarewa ta musamman yayin da ba ku fallasa fasalin taɗi ga baƙi waɗanda har yanzu ba su bayyana sun cancanta ba.
Wannan yana da sauƙin yi ta hanyar haɗa Clearbit tare da kayan aikin taɗi kamar Drift, Intercom, da Cancantar saita taɗi waɗanda ke haifar da bayanan Clearbit. Kuna iya aika baƙi waɗanda ke kama da ICP ɗinku mafi dacewa da abun ciki, kamar tambaya, CTA ebook, ko buƙatar demo. Mafi kyau kuma, zaku iya nuna ainihin wakili akan taɗi don samar da ƙarin keɓaɓɓen sabis da sigina ga baƙo cewa suna magana da ainihin mutum (maimakon bot). Hakanan zaka iya keɓanta saƙonka don amfani da sunan kamfani mai ziyara da sauran bayanan ta amfani da samfuran kayan aikin hira da bayanan Clearbit.
Don samar da maziyartan rukunin yanar gizon su da mafi kyawun yuwuwar gogewa, dandamalin bayanai MongoDB aiwatar da waƙoƙin taɗi daban-daban: ƙima mai ƙarancin ƙima, babban buri, tallafin abokin ciniki, da masu sha'awar koyo game da samfuran su na kyauta, al'umma, ko Jami'ar MongoDB.
Ta hanyar bambance ƙwarewar taɗi don kowane bangare, MongoDB ya ga ƙarin tattaunawa tare da ƙungiyar tallace-tallace kuma ya aske lokaci-zuwa-littafi daga kwanaki zuwa sakan. Yayin da fam ɗin tuntuɓar gidan yanar gizon MongoDB a tarihi ya kasance farkon direba don tattaunawar tallace-tallace, tun daga lokacin hira ta fito azaman babban tushen masu tara hannu.
Faɗakarwar Talla ta Gaskiya
Amma menene zai faru bayan masu ziyartar rukunin yanar gizon sun cika fom ko tuntuɓar ku ta hanyar tattaunawa? Ko da ɗan jinkirin amsawa zai iya kashe tarurruka da sabbin yarjejeniyoyin.
Kafin amfani da Clearbit, radar, Kamfanin da ke samar da abokantaka-abokan haɓakawa, keɓancewa-farko mafita na wuri, ya dawo zuwa jagora a cikin sa'a na ƙaddamar da tsari - kuma an yi la'akari da kyau! Sa'an nan, Radar ya fara amfani da Clearbit don sanar da reps lokacin da wani asusun da aka yi niyya ya kasance a kan rukunin yanar gizon su - lokacin da sha'awa da sayayya ya fi girma - yana rage saurin lokacin jagoranci zuwa cikin mintuna na wani asusu ya buga shafin su.
Don yin haka, sun yanke shawarar waɗanne baƙi ne za su haifar da sanarwa, dangane da duba shafi, Salesforce, da bayanan firmographic.
Sa'an nan, faɗakarwar lokaci-lokaci a cikin Slack (ko a cikin wasu nau'ikan kamar narkewar imel) sun nuna bayanai game da kamfani, wane shafin da suke ciki, da tarihin kallon shafin su na baya-bayan nan.
Radar har ma ya kafa faɗakarwa a cikin tashar jama'a - yayin da yake ambaton wakilin da ya dace don sanar da su - don kowa da kowa a cikin kamfanin ya ga abin da ke faruwa, amsa, da ba da gudummawa. A tsakiyar emojis na bikin, faɗakarwar tana ba da sabon wurin haɗin gwiwa ga kowa da kowa - ba kawai wakilin da aka ba shi ba - don taimakawa canza wannan abokin ciniki. Tare da ikon ganin asusu akan rukunin yanar gizon su tare da Clearbit, isa a daidai lokacin da ya dace, da yin taro, Radar ta samar da ƙarin dala miliyan 1 a cikin bututun mai.