Hadin gwiwar 'Tsarin Kira na Haɗin Kai = Abin Mamaki

kira fasaha

A ranar Litinin, na sami damar yin yawon shakatawa interactions, saurara da lura da tsarin su a aikace, kuma amfani da cikakkiyar zanga-zangar Hey Otto - tsarin taron tattaunawa na murya da yanar gizo wanda ke amfani da fasahar Saduwa a ƙarshen ƙarshen.

Kamfanoni waɗanda ke da manyan cibiyoyin kira suna sauka hanyoyi biyu daban-daban, ko dai tsarin na’urar magana ta atomatik (ASR) ko kuma yin amfani da manyan ɗakuna masu tsada na masu kiran cibiyar kira. Kira na yau da kullun ga IVR yana da ban takaici, kuma lokacin jiran mai jiran gado galibi abin ba'a ne. Abokin matata na kaina shine lokacin da na kira wani tsarin, yana buƙata in buga cikin lambar asusuna, sannan wakilin tallafi na abokin ciniki (CSR) ya buƙaci in maimaita shi lokacin da na sa su a waya.

hulɗa

Abubuwan hulɗa shine tsarin haɗin gwiwa wanda ke da tasiri mai ban mamaki. Idan ASR ba zai iya fahimtar amsar ba, to sai a juya shi zuwa Manazarta Masu Nuna. Waɗannan ƙwararrun ƙwararru ne waɗanda ke sarrafa asusun da yawa waɗanda ke kama da furcin da tsarin ba zai iya ganewa ba. Sakamakon ƙarshe shine kyakkyawan saurin kwarewa ga abokin ciniki! Maimakon ka maimaita sau 3 sannan kasawa don saka ka… Masana Manufa suna sauraron saƙonka kuma suna yi masa jagora daidai gwargwado.

Ba zan iya yin bayani dalla-dalla ba, amma tsarin zirga-zirga da tsarin gudanarwa ga Masana Tattaunawa zai busa zuciyar ku. Yana da inganci, yana da rajista na tabbatarwa, haka kuma yana bayar da lada mai saurin lokaci. Wuraren kira na iya aiki tare da ɗan ɓangaren albarkatun kuma aiwatar da ƙarin ƙarin kira… yayin tabbatar da daidaito da ingantaccen gamsar abokin ciniki. Danna ta idan baku ga Hey bidiyo Otto.

 

Hey Otto murya ce, yanar gizo da kuma aikace-aikacen hadewar iPhone tare da Abubuwan hulɗa suna ba shi iko. Dubi bidiyon don wasu zaɓuɓɓukan ci gaba a cikin Hey Otto, kamar samun kiran Otto ga mai halarta ko motsa kiran taron ku daga wata waya zuwa wata - ba tare da waɗanda suka halarci taron sun san hakan ba!

4 Comments

 1. 1

  Daga,

  Ba na tsammanin wannan abin ban mamaki ya yi daidai da tsarin ma'amala. Abubuwan hulɗa shine tsalle mai yawa na gaba a cikin fasahar cibiyar kira da haɗakar ayyukan mutum & fasaha. Duk wani kamfani da ke da babbar cibiyar kira yakamata yayi bincike ta amfani da wannan tsarin.

  Adam

 2. 2

  Na taɓa ɗan ɗan bayyanawa ga fasahar hulɗa da juna a baya (HotBox pizza kwata-kwata ya firgita ni a farkon lokacin da na yi amfani da shi), amma taron tattaunawa kamar alama ce mai ban mamaki aikace-aikacen ƙwarewar mai amfani. Babu UI kamar muryar ɗan adam!

 3. 3

  Na ɗan ɗanɗana kusancin tsarin hulɗa a da, HotBox pizza kwata-kwata ya firgita ni a karo na farko da na yi amfani da shi, amma taron yana zama kamar aikace-aikacen ban mamaki don kwarewar mai amfani. Zan yi amfani da

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.