Idan akwai kamfani guda ɗaya a kan layi wanda zai iya saka idanu da auna ƙimar jujjuya a kowane abu mai canzawa, to mutane ne Takaddun shaida! Mun kasance abokai, magoya baya, kuma masu haɗin gwiwa na ƙungiyar tsawon shekaru, kuma hakan ba ya cutar da cewa suna nan Indianapolis!
Wannan sabuwar data da bayanan daga Takaddun shaida yana nuna batutuwa guda 5 waɗanda zasu iya cutar da yawan canjin ku sosai:
- Rijistar 'Yan Jarida - yi hanya mafi kyau fiye da fom ɗin rajista. A zahiri, 87% na masu amfani ba za su yi rajista don asusu ba idan ya fara da tsarin rajista. Koyaya, 77% na masu amfani zasuyi amfani da hanyar shiga kafofin watsa labarun don fara rajista
- Kira-kira-zuwa-Aiki mara nauyi - yayin jimlolin maɓallin gajere tare da kalmomi ɗaya zuwa biyu suna ƙara yawan juyowa, ƙara takamaiman kalma na iya ƙara ƙimar jujjuyawar 320% Misali, ƙara Yanzu! bayan Rubuta rubutun ka.
- Imel na Imel - yana da mahimmanci don haɓaka jagorancin da ƙila bazai kasance a shirye don canzawa a yau ba. A zahiri, kashi 68% na 'yan kasuwa suna ba da rahoton tallan imel yana da kyakkyawa ko kyakkyawar dawowa kan saka hannun jari Don haka, baya ga miƙa tubar, tambayi mai siye wanda ba ya shirye ya yi rajista don wasiƙar ku don ya sa ku a kan hankalinku lokacin da suke shirye!
- Saurin Lokaci - ba kawai ku cutar da ku da martabar bincike ba, suma kashe kashe suke. Increaseara da biyu a lokacin loda na iya rage gamsar da mai amfani da 3.8%, ƙara samun kuɗaɗen shiga ga kowane mai amfani da 4.3%, kuma rage dannawa da 4.3%
- Rimar samfura da Ra'ayoyi - amincewa da kamfanin da ba a sani ba babbar matsala ce a kan layi, amma ƙimantawa da sake dubawa na iya taimakawa sosai. Fiye da kashi 70% na Amurkawa suka ce suna duban sake nazarin samfura kafin yin siye kuma kusan kashi 63% na masu amfani zasu iya siyanwa daga shafin da yake dasu
Ga cikakkun bayanan bayanai, Jagorar Kasuwa don Yaki da Masu Juya Hali, daga Takaddun shaida.