Shin Itacen inabi ne Lu'u-lu'u a cikin Wahalar Kasuwancin Jama'a?

brian gavin lu'u-lu'u na itacen inabi

Yayinda nake a IRCE, Na yi farin ciki ƙwarai lokacin da mai magana ɗaya, Danny Gavin, ya tsayar da ni ya gaya mini cewa ya gan ni ina magana shekaru da suka wuce a wani taron da aka yi a Austin. Danny yana ɗaya daga cikin manyan marketan kasuwar yanar gizo… masu haɓaka kasuwancin Intanet da tallata kafofin watsa labarun don Brian Gavin Diamonds. Tare da kwarewar sa, ya taimaka wajan tallata BGD zuwa sahun Kamfanonin E-Commerce Masu Saurin 1000ari na 50 da XNUMX Masu Saurin Intanet.

Za mu raba wasu abubuwan ban mamaki Itacen inabi na BGD madaukai a duk wannan sakon daga Brian Gavin Diamonds, don sanya wasu abubuwan gani game da yadda suka inganta dandalin.

Daga Tunani zuwa Zane

Na tambayi Danny dalilin da yasa yake wurin kuma ya gaya mani cewa yana magana ne game da nasarorin da BGD ya samu Itacen inabi. Kuma ba muna magana ne da ƙananan lambobi a nan ba:

  • Ta amfani da tasirin Vine, BGD ya sami damar isa sama da madaukai miliyan 6 akan Itacen inabi (wanda yake kusan mutane miliyan 2) kuma sama da hannun jari 445 akan Twitter.
  • Yaƙin neman zaɓe na Vine ɗinsu ya sami karɓuwa sosai daga wallafe-wallafe da yawa, kamar yadda kuma aka sanya su a # 2 kawai a bayan Tiffany don kamfen ɗin adon kayan ado a cikin 2014 (JCK).
  • Duk da ragin da aka samu na tallace-tallace tsakanin Black Friday da Kirsimeti, BGD ya sami karɓa na 45% YOY da haɓaka 13% YOY a Q1 na 2015.
  • BGD ya kuma sami ƙaruwa sosai 20% na zirga-zirgar kai tsaye zuwa can gidan yanar gizon daga farkon rabin 2014.

Wannan ba aiki ne mai sauƙi ba idan aka ba da gasa mai ƙarfi a cikin wannan masana'antar. Brian Gavin Diamonds ita ce mai ba da kuɗi ta al'ada da adreshin lu'u-lu'u wanda ke ƙoƙari don haɓaka wayar da kan jama'a ta hanyar layi yayin gasa tare da manyan matakan kasafin kuɗi na masu fafatawa.

Kalubalen shine BGD ya buƙaci samo hanya mai tsada don yin gasa tare da waɗanda aka kafa kan layi da masu fafatawa ta cikin gida ta hanyar amfani da kafofin sada zumunta wanda zai tabbatar da alamar alama ta haɓaka zirga-zirgar yanar gizo da haɓaka tallace tallace.

Dabarar Danny ita ce ƙirƙirar kalandar edita mai sassauƙa wacce ta ba BGD damar cin gajiyar abubuwan da suka dace a kan kari da kuma dacewa ta hanyar sakin bidiyo na mako-mako waɗanda suke nishaɗi da kuma son rai a kan dandamali mai mahimmanci.

#MarkMadness Vine

Sun haɓaka ra'ayoyi game da kalandar edita, sun samar da abun cikin bidiyo, kuma sun inganta shi ta hanyoyin su na sada zumunta da kuma tare da tasirin Vine da suka kai ga.

Itacen inabi na godiya

Kirsimeti Itacen inabi

Sautin da kuma tsarin saƙon saƙo shine ya daidaita kasancewarmu ta kan layi tare da hotonmu na wajen layi da ƙwarewa. Domin yin gasa tare da manyan masu fafatawa a harkar kasafin kudi, muna buƙatar zaɓar matsakaici wanda masu sauraran su (18-44) suke, amma inda abokan wasan mu basa.

Itacen inabi na Halloween

Ta hanyar amfani da Itacen inabi, BGD ba kawai ya iya shiga cikin ƙaramin sauraro (18-20) a kan dandalin ba, har ma da masu sauraren Twitter (18-49) saboda babban rabo da haɗin kan dandamali biyu. Abubuwan da ke cikin yana da haske, mai ban sha'awa, kuma na musamman, amma yana tafiya da sauri don buƙatar mai kallo ya sake kallon sa.

4 ga Yuli

Waɗannan nau'ikan bidiyo suna haɗuwa da ƙarni na hannu (wanda ke karkata zuwa ga mafi yawan ɗalibai masu ilimi) kuma suna da gajeren isa don karkatar da hankali da ilimantarwa ba tare da ɓata lokaci ga masu kallo ba. Wannan hanyar da sautin ya kasance mai tasiri wajen tuka zirga-zirga zuwa gidan yanar gizo gami da tallan tuki.

Taurari A Daidaita

Godiya ta musamman ga Danny don taimaka min hada wannan post ɗin! Tabbatar ziyarci Brian Gavin Diamonds don kayan kwalliyarku na al'ada!

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.