Amfani da Talla

Bayan Abokan Hulɗa: Me yasa Gina Tallan Tashoshi Mabuɗin Siyar da Software

A matsayina na mai kasuwanci, ba zan iya gaya muku sau nawa ake kusantar ni da damar yin ƙarin kuɗaɗe ko biyu kan kuɗin haɗin gwiwa ba. Idan kawai zan yi amfani da kuruciyata ne wajen tara kayansu, za su biya ni kudi. Kuma, bayan duk, idan dai wani ya biya ni kuɗi ina da kwarin gwiwar aikatawa… daidai? Ba daidai ba

Idan kana son jahilci kan gina samfurin tallace-tallace na tushen alaƙa, adana ɗan lokaci kaɗan ka tafi inda masu alaƙar suke.  Clickbank, Hukumar Junction, ko makamancin haka. Kuma, ba na buga wannan samfurin ba. Yana aiki. Yana da riba. Kuma akwai mutanen da suka ƙware da sha'awar irin wannan damar. Hakan ya faru ne cewa ba koyaushe suke zama ɗaya ba tare da masu cin kasuwa masu cin nasara tare da kamfanonin samar da riba na kansu.

Don dalilai daban-daban, galibi suna da alaƙa da hoton alama, tallace-tallacen alaƙa bazai zama abin da kuke nema ba. Duk da yake yana iya samun sakamako, yana iya zuwa da suna. Idan ba kwa son ganin samfuran ku sun mamaye ɗaruruwan shafukan matsi daban-daban tare da dogon kwafi, fitar da su a cikin rafukan Twitter cike da alaƙar alaƙa, ko spam ga miliyoyin mutane - duk tare da sunan ku a kai - to kuna iya la'akari da wata hanya dabam.

Kalubalen, to, ta yaya kuke samun kasuwancin “daraja” (kuma ina amfani da waccan kalmar ba tare da shakka ba, kamar yadda ba na nufin in nuna cewa abokan haɗin gwiwa suna da rashin mutunci) don wakiltar samfuran ku a cikin salon kasuwanci mai ra'ayin mazan jiya? Amsa: nemo abin da ke motsa su.

As Douglas Karr nuna a cikin 'yan kwanan nan, ambaton ɗayan bidiyoyin bidiyo na da na fi so, kuɗi ba koyaushe bane amsar. A gaskiya ma, yana da wuya. A zahiri, tayin kuɗi ne, kuma ba wani abu ba, wanda a zahiri ke hana ni yin la'akari da tayin haɗin gwiwa. Hasali ma, yana zagin kimara, fahimtar da nake da ita, da kuma abin da nake yi, ta wurin ɗaukan cewa zan iya shagaltuwa daga harkokin kasuwanci na da na riga na cinyewa tare da sauƙin kuɗi.

Menene Tallan Channel?

Siyar da tashar tashoshi tana nufin al'adar siyar da samfuran ko sabis na kamfani ta hanyar masu shiga tsakani na ɓangare na uku, kamar masu rarrabawa, dillalai, dillalai, da masu sake siyar da ƙima (VARs). Manufar siyar da tashoshi ita ce faɗaɗa isar kamfani da samun sabbin kasuwanni ta hanyar amfani da albarkatu da alaƙar waɗannan masu shiga tsakani.

Tallace-tallacen tashoshi yana bawa kamfani damar cin gajiyar ƙwarewa, ilimin kasuwa, da kafa alaƙar waɗannan masu shiga tsakani, waɗanda zasu iya ba da fa'ida mai mahimmanci game da yanayin kasuwa na gida, zaɓin abokin ciniki, da ayyukan gasa. Wannan zai iya taimaka wa kamfanoni su keɓance samfuransu da ayyukansu don biyan bukatun abokan cinikin da suke son cimmawa, ƙara yawan kasuwarsu, da haɓaka kudaden shiga.

Nasarar tallace-tallace tashoshi ya dogara ne akan ingancin alaƙar da ke tsakanin kamfani da masu shiga tsakani, da kuma tasiri na tallace-tallace da dabarun tallace-tallace da ake amfani da su don inganta samfurori ko ayyuka. Yana buƙatar tsare-tsare a tsanake, sadarwa mai gudana, da sadaukar da kai don gina haɗin gwiwa na dogon lokaci bisa amincewa da kimar juna.

Menene Fa'idodin Tallan Tashoshi?

Yayin da tallace-tallacen haɗin gwiwa da tallace-tallacen tashoshi suna raba wasu kamanceceniya, akwai fa'idodi da yawa waɗanda tallace-tallacen tashoshi zai iya bayarwa akan tallan haɗin gwiwa:

  1. Zurfafa dangantaka: Tallace-tallacen tashoshi sun haɗa da gina dogon lokaci tare da masu shiga tsakani waɗanda aka saka hannun jari don haɓaka samfuranku ko ayyukanku, yayin da tallace-tallacen alaƙa yawanci ya ƙunshi ƙarin alaƙar ma'amala tare da ɗaiɗaikun masu bugawa ko alaƙa waɗanda zasu iya haɓaka samfuran ko ayyuka da yawa.
  2. Babban iko: Tallace-tallacen tashoshi yana ba ku damar yin ƙarin iko akan tsarin tallace-tallace, farashi, da ƙwarewar abokin ciniki tunda kuna aiki kai tsaye tare da masu shiga tsakani waɗanda ke da sha'awar nasarar ku. Tare da tallan haɗin gwiwa, kuna da ƙarancin iko kan yadda ake haɓaka samfuran ku ko ayyukanku da gabatarwa.
  3. Ƙarin sassauci: Tallace-tallacen tashoshi yana ba ku damar tsara dabarun tallace-tallace ku da tsarin tafiya zuwa kasuwa dangane da buƙatun kasuwanni daban-daban, sassan abokan ciniki, ko layin samfura. Tare da tallace-tallacen haɗin gwiwa, an iyakance ku ga sharuɗɗa da sharuɗɗan shirin haɗin gwiwa da kuma damar kowane alaƙa.
  4. Samun dama ga gwaninta: Tallace-tallacen tashoshi na iya ba ku damar samun ƙwarewa na musamman, kamar ilimin kasuwa na gida ko ƙwarewar fasaha, wanda ƙila ba ku da shi a cikin gida. Tallace-tallacen haɗin gwiwa yawanci baya samar da irin wannan ƙwarewar.
  5. Maɗaukaki mafi girma: Tallace-tallacen tashoshi na iya ba ku damar cimma mafi girma tabo akan samfuranku ko ayyukanku tunda kuna aiki tare da masu shiga tsakani waɗanda aka ƙarfafa su don haɓakawa da siyar da samfuranku ko ayyukanku akan ƙima. Tallace-tallacen haɗin gwiwa yawanci ya ƙunshi biyan kwamitocin ga alaƙa, wanda zai iya rage iyakokin ku.

Yadda Ake Gina Tallan Tashoshi

Don haka, ta yaya kuke gina abin da nake kira Tashar tallace-tallace ta Channel – samfurin rarraba kai tsaye wanda ya fi rikitarwa (e, ƙari sophisticated) fiye da alaƙa? Ta yaya za ku san abin da a zahiri zai motsa mai kasuwancin da kuke son yin haɗin gwiwa da shi? 

Sauƙaƙan: Kasuwancin su ne.

'Yan kasuwa suna aiki ba iyaka don haɓaka kamfanoninsu. Suna da mafarkai a zuciyarsu - wasu na kuɗi, wasu na al'ada, wasu kuma a sarari jin daɗi da lada. Idan kuna son shiga cikin wannan sha'awar kuma kuyi amfani da shi don haɓaka tallace-tallace ku, dole ne ku daidaita su biyun. Yi la'akari da yadda shiga tashar ku ba kawai zai ƙara ƴan kuɗaɗen kuɗi a cikin layin su ba amma zai taimaka musu wajen tafiyar da kasuwancin su ga abin da suka fi so.

Kuna iya ganin wannan ƙa'idar da aka yi amfani da ita a yawancin samfuran tallace-tallacen tashoshi masu nasara a yau. Ad Agency, alal misali, abin ƙira ne inda masu wallafawa ke neman cika abubuwan da aka saka, amma sun fahimci sha'awar hukumar ita ce mafita mai ƙirƙira. ƙwararrun masu shela suna neman hanyoyin haɓaka wannan burin. Aikina na farko shine siyar da software don Autodesk VAR na gida. Na yi mamakin dalilin da yasa Autodesk ya caje ma'aunin ƙimar sabis har ninki biyu na sabis har sai na gane cewa suna son ƙarfafa abokan ciniki ta kowace hanya mai yiwuwa don shigar da VAR na gida don ayyuka. 

Gina tashar tallace-tallace ba abu ne mai sauƙi ba, kuma yana da wuya tsari mai sauri. Idan kana son sauri da sauƙi, sami alaƙa a gefenka. Idan kuna da hankalin ku fiye da kuɗi, to ku gane haka mu ma.

Nick Carter

Nick Carter da gaske ɗan kasuwa ne a zuciya. Yana da sha'awar harkar kasuwanci gaba ɗaya. Nick ya fara kuma ya gudanar da kasuwanci 5 a cikin aikinsa. Burinsa na farko shine ya nishadantar da kansa tare da damammaki na kasuwanci masu kayatarwa da sabbin kasada.

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa
Close

An Gano Adblock

Martech Zone zai iya ba ku wannan abun cikin ba tare da farashi ba saboda muna yin monetize da rukunin yanar gizon mu ta hanyar kudaden talla, hanyoyin haɗin gwiwa, da tallafi. Za mu yi godiya idan za ku cire mai hana tallan ku yayin da kuke duba rukunin yanar gizon mu.