BEE: Gina Kuma Zazzage Imel Mai Amsoshin Wayar Ku akan layi Kyauta

Edita Mai Amfani da Wayar hannu ta BEE

Fiye da 60% na duk imel ɗin an buɗe akan na'urar hannu bisa lafazin Sanarwar Kira. Abin mamaki ne matuka cewa wasu kamfanoni har yanzu suna gwagwarmaya tare da ƙirƙirar imel ɗin da aka amsa. Akwai kalubale guda 3 tare da imel mai karɓa:

  1. Mai ba da sabis na Imel - Yawancin masu ba da imel har yanzu ba su da ja & sauke damar ginin imel, don haka yana buƙatar tarin ci gaba a ɓangaren hukumar ku ko ƙungiyar ci gaban cikin gida don ƙirƙirar waɗannan samfura.
  2. Abokan Imel - Ba duk abokan cinikin imel suke ɗaya ba kuma yawancinsu suna yin imel daban da na wasu. A sakamakon haka, yin gwaji a tsakanin abokan cinikin imel da na'urori masana'antu ne a ciki da na kanta.
  3. Development - Idan kun san HTML da CSS, zaku iya gina kyakkyawan shafin yanar gizon mai sauƙin sauƙi… amma gini ban da kowane abokin ciniki na imel na iya zama mummunan mafarki. Yana buƙatar aiki tare da manyan masu haɓakawa, ko aiki tare da ƙwararrun gwaji da aka gyara.

Yanzu akwai wadatattun wurare a kan layi inda zaka iya samun kuma zazzage samfuran imel kyauta waɗanda ke da cikakken karɓa. Idan kuna da kyau a ci gaba, zaku iya musanya abubuwan kuma ku ginawa kanku kyakkyawan imel mai kyau. Gyara albarkatun lamba a bayan imel har yanzu ba abin wasa bane, kodayake… manta da salo ko aji kuma imel ɗinku zaiyi kyau.

Na jima ina son rera wasiƙar Martech Zone na ɗan lokaci yanzu kuma a zahiri muna da namu sabis ɗin imel da ke gudana a kan sabarmu wanda ke biyan kuɗaɗe kan dala idan aka kwatanta da sauran masu samarwa. Tare da masu biyan kuɗi sama da 30,000, Ba zan iya tabbatar da kuɗin mafi yawan masu ba da sabis na imel ba don haka mun gina namu!

BEE Mai Amfani da Imel Na Waya

Yayin da na sake nazarin wasu samfuran a yanar gizo da na ke so, na faru a fadin BEE, kamfanin da ya kirkiro wasu kayan aikin ban mamaki:

  • KYAUTA KYAUTA - editan shafi na imel mai cikakken embeddable don kamfanonin SaaS don haɗawa cikin dandamali.
  • KASHE Pro - aikin ƙirar imel don ƙwararrun masu tsara imel don haɗa kai da haɓakawa.
  • KYAUTA KYAUTA -mai ban mamaki imel mai amsa wayar hannu mai ban sha'awa wanda zaku iya haɓaka samfura daga farawa ko shigo da ɗayan ɗaruruwan samfuran imel na amsawa kyauta.

Duba E -mail na BEE da Mai Haɓaka Shafin Farko

Cikin sa'a, na iya gina imel dina, na gyara shi don na’urorin hannu, na aika wa kaina da gwaji, sannan na zazzage lambar… duka kyauta!

Da farko, na zaɓi samfuri mara kyau sannan na gina sassan da nake so kuma nayi amfani da hotunan masu riƙe wuri. Zan yi lambar wannan a cikin Martech Zone'Samfurin sau ɗaya daidai inda nake so shi.

Editan Edita mai Amsa

Daga nan na tsinkayo ​​imel na tebur kuma na yi wasu 'yan gyare-gyare kan tazara da padding.

BEE Mai Amincewa da Editan Editan Imel

Na hango cikin Waya kuma nayi wasu ƙarin canje-canje. Editan yana ba da dama don ɓoye abubuwa don tebur ko wayar hannu, don haka da gaske za ku iya tsara kwarewar wayar da kyau.

BEE Mai Amincewa da Wayar Salula

Sai na aika wa kaina imel ɗin kai tsaye daga Editan BEE:

BEE Mai Amfani da Gwajin Imel

Editan yana ba ku damar samun bayanan bayyane waɗanda suke da kyau idan kuna amfani da su Yanayin Duhu akan imel ɗin ku abokin ciniki.

BEE Gwajin Gmel

Da zarar komai ya zama daidai, na sami damar zazzage cikakken fayil ɗin HTML da duk wani hotunan zamantakewar da aka haɗa tare da aikin su. Suna da 'yan zaɓuɓɓuka kaɗan a wannan lokacin, kodayake, idan kun yi rajista don asusun da aka biya na BEE Pro.

Zaɓuɓɓukan Fitarwa na KASHE KASHE BEE

KASANCE da ido don sabon Newsletter daga Martech Zone!

Fara Gina Imel mai Amsa da BEE

Bayyanawa: Ina amfani da hanyoyin haɗin gwiwa a cikin wannan labarin.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.