Menene Mafi Kyawu B2C CRM don Businessananan Kasuwancin ku?

Abokin ciniki Dangantakarka Management

Abokan cinikayya sun daɗe da tafiya tun farkon su. Hankalin B2C (Kasuwanci ga Abokin Ciniki) ya kuma canza zuwa ƙwarewar UX-mai mahimmanci maimakon isar da isar da samfurin ƙarshe. Zaɓin ingantaccen tsarin kula da alaƙar abokan hulɗa don kasuwancinku na iya zama mai wahala. 

Dangane da karatu, 87% na kasuwanci suna amfani da CRM mai tushen girgije sosai.

18 CRM Statistics Kuna buƙatar Ku sani don 2020 (da Bayan)

Tare da wadatattun zabin da kake dashi, zai iya zama matsi da damuwa ka zabi wanda ya dace. Bari muyi la'akari da wasu misalai na lura da yadda zaku iya zaɓar kayan aikin da ya dace don ƙananan buƙatunku.

Yadda zaka zabi CRM

Kafin mu tsalle zuwa ciki, yana da mahimmanci mu saita wasu ƙa'idodi a cikin dutse. Da farko dai, babu kayan aikin CRM guda biyu iri ɗaya - kowannensu yana da nasa zaɓuɓɓukan. 

Zaɓin zaɓi mai kyau galibi ana yin sa ne ta hanyar tunani kai tsaye daga ɓangaren kamfanin, musamman game da abin da kuke buƙata. Duk da yake wasu kamfanoni sun ba da fifiko ga tallace-tallace, wasu sun fi son cikakken sa ido da bincike. CRM na dama zai sami tasiri mai tasiri akan dabarun tallan ku, yana ba ku damar ganin wane nau'in abun ciki ne ke haifar da ƙarin jagoranci. Bari muyi la'akari da wasu tambayoyin da zasu iya taimaka muku ƙayyade cikakken CRM don kasuwancin ku:

Girman kasuwancin ku

  • Yaya girman kasuwancin ku?
  • Shin kuna aiki a ƙasashen duniya ko cikin gida?
  • Ma'aikata nawa kuke da su kuna fadada?
  • Yaya yawan bayanan da kuke sarrafawa a kowace rana kuma yana fadada?

Aikin fasaha na kasuwancinku

  • Wadanne irin kwararru kuke da su a kan tsarin biyan ku?
  • Kuna da masu nazarin bayanai da masu siyarwa?
  • Yaya sarrafawar abokin ciniki da tsarin tallace-tallace suke sarrafa kansa?

Babban fifikon kasuwancin ku

  • Menene fifikonku idan ya zo ga gamsar da abokan ciniki?
  • Nawa kuke saka hannun jari a talla da talla?
  • Yaya tsarin aikin ku ya gudana kuma akwai wasu matsaloli?

55% na masu kasuwanci suna neman sauƙin amfani a cikin CRM ɗin su sama da komai.

Charts 12 masu ban mamaki CRM Ba ku so ku rasa

Da zarar kun amsa duk waɗannan tambayoyin, zaku sami cikakken haske da ma'anar abin da kuke buƙata. Abu ne mai sauki kuskuren lissafi kuma zaɓi CRM wanda bai dace da kai ba, kawai don sake juya baya zuwa wani daban daga baya. Yanzu muna da kyakkyawar fahimta game da zaɓar CRM mai kyau, bari mu bincika shahararrun misalai.

Farashin CRM

Idan kuna neman kyakkyawan kulawa da tsara jadawalin CRM, Agile CRM ya rufe ku. Kayan aikin yana alfahari da yalwar keɓaɓɓu na atomatik da zaɓuɓɓukan gudanarwa na tuntuɓar da zai iya daidaita tsarin dangantakar abokan cinikinku zuwa wasiƙar. 

An tsara ta musamman tare da ƙananan kasuwanci a zuciya kuma ba ta da wasu manyan zaɓuɓɓukan kasuwancin da yawanci zaku samu a cikin CRMs. Koyaya, Agile CRM ya zo tare da cikakken tallafi don ƙarin abubuwa da kuma nuna dama cikin sauƙi wanda ke nufin za ku iya tsara shi don dacewa da bukatun kasuwancinku daidai.

Ziyarci Agile CRM

Pipedrive

Idan kuna neman CRM mai tallata kasuwancinku, kar ku nemi Pipedrive nesa ba kusa ba. An tsara sabis ɗin musamman tare da tallace-tallace masu gudana a cibiyar, ma'ana cewa ya zo cike da ɗakunan zaɓuɓɓukan takamaiman tallace-tallace. 

Interfacearamar ƙirar keɓaɓɓu da UI mai jan-ɗorawa sun tabbatar da cewa ƙungiyarku tana da ingantacciyar hanyar da za ta yi aiki da ita. Pipedrive koda yana ba da izinin haɗin imel wanda ke nufin cewa ƙungiyar tallan ku ba dole bane ta yawaita tare da shafuka daban-daban kuma kawai su mai da hankali ga yin aikin su.

Ziyarci Pipedrive

Copper

Copper (bisa ƙa'idar Prosperworks) CRM ce tare da cikakken haɗin haɗin Google. Wannan yana nufin cewa sabis ɗin ya dace da duk ƙa'idodin kayan aiki da kayan aikin da aka samo akan Google, gami da Drive, Sheets, da Docs. 

Abin da ya raba Copper da sauran CRMs shine daidaiton VoIP wanda ya shigo cikin sabis ɗin.

Amari Mellor, Babban Wakilin Kasuwancin Abokan Ciniki don Grabmyessay

Wannan yana ba manajan tallace-tallace da tallafin abokin ciniki damar hulɗa tare da masu kira da ɓangare na uku ba tare da barin kayan aikin da kanta ba. Yana rikodin da adana tattaunawar murya don bincike na gaba kuma yana baka damar adanawa da gyara mahimman bayanai kai tsaye ta hanyar Google kanta. Copper yana ɗaya daga cikin cikakkun siffofin-CRMs a can kuma yana da dacewa ga yawancin ƙananan lookingan kasuwa masu neman madaidaicin CRM bayani.

Ziyarci Copper

HubSpot

A matsayin CRM mafi arha a kasuwa, HubSpot yana rayuwa har zuwa talla. Wannan shine zaɓin zaɓaɓɓe don farawa da ƙananan kamfanoni tare da rashin kasafin kuɗi. Yana ba da damar cikakken kulawar abokin ciniki da nazarin bayanai, da haɗawar Gmel a cikin CRM. Mafi kyau duka, HubSpot yana daidaita farashin gwargwadon zaɓin da kuka yi amfani da shi da kuma kunshin da kuka zaɓa. 

Thingsananan abubuwan da kuke amfani da su a hankali, ƙananan za ku biya a ƙarshen wata. HubSpot babban dandamali ne don bin diddigin bayanai da kuma kula da abokan ciniki ba tare da wadatattun zaɓuɓɓukan da aka samo ba. Koyaya, wannan ƙananan ƙarami ne, tunda yawancin zaɓuɓɓukan bin diddigin da zaɓuɓɓukan bincike ba su da mahimmanci ga ƙananan kamfanoni masu tasowa.

Visit Hubspot

Zoho

Idan ƙuntatawa ga masu amfani 10 bai tabbatar muku da matsala ba, to Zoho na iya zama cikakkiyar CRM don kasuwancinku. Zoho kyauta ce ta CRM tare da ainihin aikin mafi girman CRMs. Yana ba da izini don gudanar da abokin ciniki, bincike da tallafi ta hanyar UI akan-sabis. 

Zoho an ƙera shi ne tare da masu siyarwa a cikin tunani kuma yana haɓaka damar wasa. Wannan yana nufin cewa ƙungiyar tallan ku na iya ƙirƙirar yanayin gasa a farkon farawa kuma suyi aiki don ci gaban junan ku. Zoho yana ba da ƙwarewar ci gaba da ƙara faɗakarwar mai amfani a ƙaramar kuɗin wata. Koyaya, yawancin ƙananan kamfanoni da farawa zasu sami wadataccen aiki da aiki a cikin sigar kyauta kuma.

Ziyarci Zoho

Babban bayani

Aƙarshe, idan gudanarwar bayanai da bin kwastomomi wani abu ne da kuke matukar buƙata, Highrise zai rufe muku hakan. An gina sabis ɗin tare da ajiyar bayanan girgije a cikin tunani, ma'ana cewa kowane hulɗar abokin ciniki ana adana shi a cikin CRM lafiya. 

Highrise yana aiki sosai kamar yadda kayan aikin gudanarwa suke da litattafan rubutu na mutum, amma tare da karkatar da CRM. Wannan yana nufin cewa keɓaɓɓen keɓaɓɓen ne kuma mai sauƙin zuwa kamewa. Kuna iya sarrafa jerin adiresoshin imel ɗinku kuma ku isar da saƙonni zuwa ga abokan cinikinku ta hanyar Highrise ba tare da yin amfani da wasikun aikin kai tsaye ba. Idan kuna neman gudanar da bayanai da kayan aikin bin diddigin kasuwancinku, kar a nemi Highrise nesa ba kusa ba.

Ziyarci Highrise

CRM naka ne don Masu Amfani da ku

Ka yi tunanin kwastomominka da ma'amala tsakanin ku lokacin da kuka zaɓi software ta CRM. Waɗanne matsaloli kuke fuskanta yanzu kuma kuna son ragewa? Wannan tambaya mai sauƙi na iya zama wani lokaci duk yunƙurin da kuke buƙatar saka hannun jari a cikin hanyar CRM.

74% na masu amfani da CRM sun ce suna da cikakkun bayanai game da bayanan abokan ciniki bayan saka hannun jari a cikin CRM.

CRM Mai amfani da Software

Babu buƙatar aiwatar da kulawar abokin ciniki da hannu tare da wadatattun sifofi-masu wadata da mafita a can. Aauki tsalle na bangaskiya kuma gwada sabon kayan aiki don ganin idan ya dace da aikin aikin ku. Kuna iya mamakin sakamakon kawai.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.