Dabarun ku na B2B Ya Kamata ya Haɗa Kasuwanci

e2 kasuwanci

Shin kun san cewa mun kara a kantin sabis a kan Martech? Ba mu inganta shi tan ba (duk da haka) yayin da muke ci gaba da yin laushi, amma muna ganin ƙarin kamfanoni da ke son farashi na gaba kuma ba sa son yin aiki kai tsaye tare da ƙungiyar tallace-tallace don yin rijistar samfur ko sabis. Dalilin da yasa muka gina wannan ɓangaren rukunin yanar gizonmu kuma muna ci gaba da ƙara samfura da sabis - daga dubawa zuwa bayanai.

Yayinda eCommerce da abubuwan siye da siyarwa suka kasance suna mamaye B2C, zasu zama daidai da siyayya ta mabukaci. Tunda masu siye da siyan B2B sune masu amfani a cikin rayuwarsu ta sirri, tsammanin samun bayanai, sauƙin kewaya dandamali na sayen dijital ya shafi kamar yadda ake sayen sabon rukunin motocin kamfanoni kamar yadda ake yin odar sabon takalmi.

Mun annabta kowane kasuwanci zai zama kasuwancin eCommerce… Amma ba mu kadai bane! Accenture Interactive yayi binciken manyan-manyan dijital da ƙwararrun eCommerce a manyan ƙungiyoyin B2B don fahimtar halin canzawa zuwa siyan layi.

  • Adadin masu siye da B2B da ke siyan kaya a kan layi ya tashi daga 57% a 2013 zuwa 68% a 2014.
  • 86% na kungiyoyin B2B yanzu suna ba da zaɓuɓɓukan siyan layi.
  • Kashi 50% na ƙungiyoyin B2B ne ke karɓar sama da goma daga cikin kuɗaɗen shiga daga tallace-tallace na kan layi.

Maɓalli ɗaya akan wannan da muka gani shine baƙi na B2B ba sa son biyan gaba ta amfani da katin kuɗi don waɗannan manyan ayyukan. Wannan ba matsala bane yanzu tunda munyi amfani da dabarun biyan kuɗi da yawa, gami da biyan kuɗi.

Tabbatar da Motsawar Kasuwancin B2B akan layi Abinda Kungiyoyi Yakamata Su Sansu

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.