Kididdigar Tallan Abun ciki na B2B don 2021

Kididdigar Tallan Abun ciki na B2B don 2021

Elite Content Marketer ɓullo da wani wuce yarda m labarin a kan Ƙididdiga Tallan Abun ciki cewa kowane kasuwanci ya kamata ya ci gaba. Babu abokin ciniki da ba mu haɗa tallan abun ciki a matsayin wani ɓangare na dabarun tallan su gaba ɗaya.

Gaskiyar ita ce masu siye, musamman kasuwanci-da-kasuwanci (B2B) masu saye, suna binciken matsalolin, mafita, da masu samar da mafita. Ya kamata a yi amfani da ɗakin karatu na abun ciki wanda kuka haɓaka don samar da duk cikakkun bayanai masu mahimmanci don samar musu da amsa tare da bambanta samfuranku ko sabis ɗinku a cikin tsari.

Anan Akwai Ƙididdiga Masu Mahimmanci 18 Haɗe Tare da Tallan Abun Cikin B2B

Bari mu kalli ƙarin kididdigar tallace-tallacen abun ciki na B2B don taimaka muku yanke shawarar da aka sani.

 1. A cikin watanni 12 na ƙarshe, 86% na 'yan kasuwa na B2B suna ba da rahoton samar da wayar da kan jama'a, 79% sun ilimantar da masu sauraron su, kuma 75% sun gina sahihanci / amana.
 2. Masu cin kasuwan abun ciki na B2B rubuta dabarun su kuma tabbatar da cewa yana da haɗin kai tare da manufofin kasuwancin su da masu sauraron da aka yi niyya. Bugu da ari, 44% na waɗannan ƙwararrun ƴan wasan kwaikwayo suna aiki azaman ƙungiyar tallan abun ciki ta tsakiya wacce ke aiki a cikin ƙungiyar.
 3. 32% na masu kasuwa na B2B ba su da cikakken mutum wanda aka sadaukar don tallan abun ciki. Koyaya, adadin ya ragu zuwa 13% a yanayin manyan ƴan wasan kwaikwayo. Don ganin tallan abun ciki yana ba da 'ya'ya, kuna buƙatar ƙungiyar sadaukarwa don sadaukar da kansu.
 4. Tabbas, zaku iya fitar da taimako don cike gibin gwanintar ku. Ƙirƙirar abun ciki shine mafi yawan ayyukan tallan abun ciki da aka fitar, tare da 84% na masu amsa suna iya fitar da shi.
 5. Idan ya zo ga hanyoyin haɗin gwiwa, 93% na abun ciki na B2B yana ƙarewa yana jawo hanyoyin haɗin waje sifili.
 6. A cikin wani bincike daga sama da labaran B52,892B 2 ta BuzzSumo, kashi 73.99% na guntun abun ciki (watau labarai 39,136) sun kasance ƙasa da kalmomi 1000. Koyaya, waɗanda ke tsakanin kalmomin 1000 zuwa 3000 suna haɓaka ƙima mafi girma na dindindin, haɗin kai, da hanyoyin haɗin gwiwa.
 7. Kuna iya ƙara iri-iri ta ƙirƙirar abun ciki na bidiyo kuma. Binciken fasaha An sami masu siyan B2B 53% na masu amsa suna neman bidiyo a matsayin mafi amfani. Suna kuma iya raba su.
 8. Maimakon ƙirƙirar rubutun bidiyo daga karce, zaka iya mayar data kasance guda. Shahararriyar dabara ce a tsakanin 'yan kasuwa kamar yadda take adana lokaci da kuɗi.
 9. Idan ya zo ga dabarun tallan abun ciki, 88% na ƙwararrun ƴan kasuwa na B2B suna ba da fifikon buƙatun bayanai na masu sauraron su akan saƙon tallace-tallace / tallan ƙungiyar su.
 10. Idan kana da wani Kamfanin SaaS, kuna buƙatar ƙirƙirar abun ciki don duk matakan tafiyar abokin ciniki. Kuna buƙatar "yi la'akari da abin da abun ciki na ƙuntataccen haɓaka zai iya ragewa", kamar yadda Jimmy Daly ya saka, da ƙirƙirar abun ciki 'ƙasa na mazurari' don hana saukarwa.
 11. Tabbatacce hannun jari da hanyoyin haɗin kai suna da wahala a samu saboda yawan ƙirƙirar abun ciki. Amma kafofin watsa labarun da gidan yanar gizo/blog na kungiya sune manyan tashoshin rarraba abun ciki na kwayoyin halitta. Imel yana biye a hankali.
 12. 46% na manyan masu yin tallace-tallacen abun ciki na B2B suna haɓaka tasirin tasiri / dangantakar kafofin watsa labarai (vs. 34% gabaɗaya) da 63% matsayi na baƙi a cikin wallafe-wallafen ɓangare na uku (vs. 48%). Ni da kaina na haɓaka gidajen yanar gizo (ciki har da SHAYI da kuma wanda kake karantawa) ta hanyar sakonnin baƙi kuma zai ba da shawarar su.
 13. Hakanan zaka iya ba da gudummawar da aka biya ta harbi. An yi amfani da shi ta kashi 84% na masu amsawa ta CMI. Daga cikin waɗanda suka yi amfani da rarraba biya, 72% sun yi amfani da zamantakewar zamantakewa. Don haka za ku iya ba shi harbi.
 14. Kuna buƙatar siffanta ma'auni don auna nasarar abun cikin ku kuma tabbatar yana ba da ingantaccen ROI. Charts Marketing ya gano hakan 69% na ƙungiyoyin B2B za su mai da hankali kan aunawa da nazari a cikin 2020.
 15. Daga cikin 80% B2B 'yan kasuwa masu amfani da ma'auni don auna aikin abun ciki, 59% suna yin kyakkyawan aiki ko fitaccen aiki a nuna ROI.
 16. Idan har yanzu ba za ku iya auna ƙoƙarin tallan abun ciki ba, sannan fara da fahimtar abubuwan saman 10 mafi yawan ma'aunin Google Analytics da aka bibiya anan. Hakanan zaka iya farawa da saƙon imel yayin da yake saman ma'auni na masu kasuwa B2B.
 17. Yayin da sama da 40% na ƙungiyoyin B2B suke mai yuwuwa saka hannun jari MORE lokaci da kuɗi akan tallan abun ciki a cikin 2020, babban fifikonsu ba yawa ba ne. 48% na masu sayar da abun ciki na B2B za su mayar da hankali kan ingancin masu sauraron su da jujjuyawa.
 18. Labari mai dadi shine har ma manyan kungiyoyin B2B da suka yi nasara tare da tallan abun ciki ba su da kasafin dala miliyan. Kashi 36% na ƴan kasuwa da aka bincika suna ba da rahoton kasafin kuɗi na shekara na ƙasa da $100,000. Matsakaicin kasafin kuɗi na shekara-shekara yana zuwa $185,000 ga duk masu amsa duk da haka, yana ɗaukar kusan $272,000 har ma don ƙaramar ƙungiya don ba da rahoton nasarar tallan abun ciki.

Elite Content Marketer tare da Graphic Rhythm don tattara mahimman ƙididdiga daga labarin su zuwa wannan bayanan:

b2b ƙididdigar tallan abun ciki

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.