Content MarketingLittattafan Talla

Econsultancy yana Sakin B2B Jagorar Tallata Abun ciki

Wataƙila kun lura mun ɗan ɗan yi ado na saman kewayawarmu a shafin… rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo yanzu an maye gurbinsa da tallace-tallace abun ciki. Da alama ikokin da za'a daidaita su tallan verbiage sake. A wannan lokacin, hakika ina son canjin. Kalmar rubutun ra'ayin yanar gizo ta tsufa… kuma an haɗa ta tare da duk sauran hanyoyin rarrabawa da haɓaka tashoshi, hakika ya zama wani ɓangare na tsarin dabaru gaba ɗaya.

Manyan mutane a Abun kulawa sun fitar da wani babban jagorar kasuwanci don kasuwancin (B2B): B2B Abun Talla: Tsarin, Rarrabawa da aunawa - Gina tsarin tsarin B2B na Kasuwancin ku.

Jagoran ya mai da hankali kan ginshiƙai guda uku na tallan abun ciki:

  1. Tsarin abun ciki - Wannan yana da alaƙa da nau'ikan nau'ikan abun ciki da ke cikin rumbun adana tallace-tallace, gami da rubutacce, magana da gani.
  2. Rarraba abun ciki - Wannan yana da alaƙa da tashoshin talla a hannunka don bugawa da rarraba abubuwan da ke ciki don amintaccen iyakancewa.
  3. Gwajin abun ciki - Wannan yana da alaƙa da kayan aikin kimantawa a hannunka don taimakawa gano tasirin da abun cikin ka yake da shi a kan e-kasuwanci Maɓallan ayyuka masu mahimmanci (KPIs) kamar su zirga-zirga da jujjuyawar sannan kuma a yi aiki mai kyau don inganta waɗannan KPIs.

fa'idodin tallan abun cikiHar ila yau, jagorar yana ba da haske game da fa'idodin kasuwanci, gami da wayar da kan jama'a, saye da abokan ciniki, zirga-zirgar rukunin yanar gizo da tsara ƙarni, gudanar da jagoranci, riƙe abokin ciniki, da tunanin tunani. Ina son gaskiyar cewa riƙe abokin ciniki yana da girma a sikelin azaman burin ƙungiya, amma na yi baƙin ciki cewa yawancin kamfanoni ba sa gani jagoranci azaman babban burin B2B Tallace-tallacen Abun ciki. Wataƙila wannan shine dalilin da ya sa muke ganin yawancin abubuwan ciki a can!

download a samfurin B2B Kasuwancin Kayan Abinci Mafi Kyawun Jagora nan don ganin cikakken bayanin da zurfin jagorar. Yi rajista tare da Econsultancy ta amfani da mahaɗin haɗin haɗin ku idan kuna son samun wannan jagorar da tarin wasu a cikin shekara.

Douglas Karr

Douglas Karr shine wanda ya kafa Martech Zone da ƙwararren ƙwararren masani akan canjin dijital. Douglas ya taimaka fara farawa MarTech da dama masu nasara, ya taimaka a cikin ƙwazo na sama da dala biliyan 5 a cikin saye da saka hannun jari na Martech, kuma ya ci gaba da ƙaddamar da nasa dandamali da sabis. Shi ne co-kafa Highbridge, Kamfanin tuntuɓar canji na dijital. Douglas kuma marubuci ne da aka buga na jagorar Dummie da kuma littafin jagoranci na kasuwanci.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.

shafi Articles