CX da UX: Bambanci tsakanin Abokin Ciniki da Mai Amfani

CX / UX - Harafi ɗaya kawai ya bambanta? Da kyau, fiye da harafi ɗaya, amma akwai kamanceceniya da yawa tsakanin Experiwarewar Abokin Ciniki da aikin Experiwarewar Mai Amfani. Masu sana'a tare da ko dai suna mai da hankali don koyo game da mutane ta hanyar yin bincike! Kamanceceniyar Experiwarewar Abokin Ciniki da Abokin Experiwarewar Abokin ciniki da goalswarewar Userwarewar Mai Amfani da manufofin Userwarewar Mai amfani galibi iri ɗaya ne. Dukansu suna da: Ma'anar cewa kasuwanci ba wai kawai sayarwa da saya bane, amma game da biyan buƙatu da samar da ƙima