Jayson DeMers

Jayson DeMers shine wanda ya kafa & Shugaba na EmailAnalytics, kayan aikin kayan aiki wanda ke hade da asusun ka na Gmel ko G Suite kuma yana hango ayyukan email din ka - ko na ma'aikatan ka. Bi shi a kan Twitter or LinkedIn.
  • CRM da Bayanan BayanaiHanyoyi don sa abokan cinikin ku ji ana son su

    Hanyoyi 5 da zaka sanya kwastomomin ka suji son su

    Sakamakon rashin kyawun sabis na abokin ciniki yana da mahimmanci, tare da fiye da rabin masu amfani suna rage kashe kuɗin su bayan mummunan kwarewa guda ɗaya. Wannan mummunan tasiri kan kashe kuɗin masu amfani yana haifar da babbar barazana ga kasuwancin duniya, mai yuwuwar yin tasiri dala tiriliyan 4.7 a cikin kudaden shiga na shekara. Don rage waɗannan haɗarin, yana da mahimmanci ga kamfanoni su samar da ƙwararrun abokan ciniki, musamman ta fuskar haɓaka…

  • Binciken Tallamakadi

    5 Manyan dabaru na SEO Wanda Masu Gwagwarmayar Mawaƙa zasu Iya Amfani dasu

    Don haka kai mawaƙi ne wanda ke neman yin sanarwa akan layi kuma kuna tunanin yin dabarun inganta injin bincike (SEO) suyi aiki a gare ku? Idan haka ne, a ba da shawarar cewa, yayin da babu wani harsashi na sihiri a inganta injin bincike, ba shi da wahala a inganta hangen nesa na bincikenku a cikin Google da Bing. Anan akwai ingantaccen SEO guda biyar…

  • Nazari & GwajiManhajar Nazari

    Alamomi 6 Lokaci Ya Yi da Za A Tsoma Software na Nazarinku

    Ingantaccen ingantaccen bayanan kasuwanci (BI) software yana da mahimmanci ga duk ƙungiyar da ke son tantance ROI na ƙoƙarinsu na kan layi. Ko aikin bin sawu, yakin tallan imel, ko hasashen, kamfani ba zai iya bunƙasa ba tare da bin diddigin wuraren girma da dama ta hanyar ba da rahoto ba. Software na nazari zai kashe lokaci da kuɗi kawai idan bai ɗauki ingantattun hotuna na…

  • Binciken TallaSEO na gida akan kasafin kuɗi

    Yadda ake Gudanar da SEO mai inganci akan Kasafin Kudi

    A tsawon lokaci, SEO ya zama mafi ƙalubale kuma mafi tsauri, amma ya kamata hakan yana nufin ya fi tsada? Ba duk kamfanonin da ke buƙatar sabis na SEO suna tushen Intanet ko masu alaƙa da IT ba. Yawancin ƙananan kasuwancin gida ne waɗanda ke ba da takamaiman yanki na yanki. Waɗannan mutanen suna buƙatar SEO na gida maimakon na gargajiya, SEO na ƙasa. Kasuwancin gida da daidaikun mutane - likitocin hakora, masu aikin famfo, shagunan tufafi, lantarki…

  • Kafofin watsa labarun & Tasirin TallaBayanan bayanan kafofin watsa labarun don kasuwanci

    Hanyoyi 5 na Bayanan Social Media na iya Bayyanawa don Kasuwancin ku

    Tare da shafukan sada zumunta irin su Twitter da Facebook a kan hawan meteoric, kamfanoni sun fara shigar da bayanan da aka tattara daga waɗannan shafukan yanar gizon da masu amfani da su a cikin bangarori da yawa na kasuwancin su, daga tallace-tallace zuwa al'amurran da suka shafi Ma'aikata na ciki - kuma tare da kyakkyawan dalili. Yawan adadin bayanan kafofin watsa labarun ya sa ya zama mai wuyar ganewa. Koyaya, daban-daban…

  • Binciken TallaM Design & SEO

    Hanyoyi guda biyar Masu Amincewa Na Canza SEO

    Zane mai amsawa tabbas babban abu ne; Irin wannan babban yarjejeniyar da Mashable ya yaba 2013 a matsayin "shekarar ƙira mai amsawa." Yawancin ƙwararrun yanar gizo sun fahimci wannan - ƙira mai amsawa tana canza yadda Intanet ke kamanni, ji, da aiki. Akwai wani abu da ba a bayyane yake faruwa ba, ko da yake. Zane mai amsa kuma yana canza SEO. Lokacin da muka kalli sama da CSS na ƙira mai amsawa,…

  • Binciken Talladabarun abun ciki

    Yadda ake Haɗa Dabarun Neman Kayan Ku & Kamfen ɗin Tallan Zamani

    Shekarun Dabarun Abun ciki Yana da shekarun "dabarun abun ciki" da "tallakar abun ciki." Duk inda kuka juya, sau da yawa, wannan shine abin da zaku ji. A gaskiya, abun ciki ya kasance babban ɓangaren tallace-tallacen kan layi tun daga farkon kwanakin inganta injin bincike. Tare da sabuntawar Google algorithm na kwanan nan, duk da haka, kamar Panda da Penguin, ingantaccen dabarun abun ciki…

Komawa zuwa maɓallin kewayawa
Close

An Gano Adblock

Martech Zone zai iya ba ku wannan abun cikin ba tare da farashi ba saboda muna yin monetize da rukunin yanar gizon mu ta hanyar kudaden talla, hanyoyin haɗin gwiwa, da tallafi. Za mu yi godiya idan za ku cire mai hana tallan ku yayin da kuke duba rukunin yanar gizon mu.