Auphonic: Inganta Sautunan Podcast ɗinku Tare da Dannawa Guda

Podcast na kalaman sauti

Lokacin da muka gina namu Al'umma Martech, mun san cewa yana da mahimmanci ga ɗumbin masu karatun mu su sabunta kuma su raba ilimin da suka samu. Lokacin da nayi rubutu game da podcast audio, Temitayo Osinubi raba wani kayan aiki mai ban mamaki da ake kira Auphonic. Sai dai idan ba injiniyan sauti bane, gyara sauti na fayilolin fayilolinku na iya zama aiki mai ban tsoro. Kuma kayan aikin rikodi kamar gareji band kar ku samar da abubuwa da yawa ta hanyar kayan aikin ingantawa - lallai ne ku san menene damar.

Temitayo ya nuna ni a cikin shugabanci na Auphonic, aikace-aikacen gidan yanar gizo da kayan aiki na tebur wanda ke inganta wadatar arziki da juzu'in odiyon Podcast ɗinka. Fasaha na iya ma daidaita waƙa ɗaya inda mai magana ɗaya ya fi ɗayan ƙarfi… kyawawan ban mamaki. Na ba shi gwajin gwaji tare da ɗayan rikodin na kuma nan take na kamu kuma na sayi duka aikace-aikacen tebur - ɗaya don inganta waƙa ɗaya ɗayan kuma don inganta waƙoƙi da yawa.

Bayanin gefen: Temitayo yayi hira da ni a cikin kwasfan shirye-shiryensa kuma lokaci ne mai kyau - saurara a nan.

Mai gabatarwa na Auphonic

The Mai gabatarwa na Auphonic mai hankali ne Mai sarrafa fayil na Desktop Batch Audio wanda ke nazarin sautinka kuma ya daidaita matakan bambance-bambance tsakanin masu magana, tsakanin kiɗa da magana da tsakanin fayilolin mai jiwuwa da yawa don samun daidaitaccen ƙarar gaba ɗaya.
Ya hada da a Gaskiya Mafi Girma, manufa don gama gari Ka'idodin Sauti (EBU R128, ATSC A / 85, Podcasts, Mobile, da dai sauransu) da atomatik Surutu da Rage Hum algorithms.

 

Allon leveler fanko

Auphonic Leveler shine don Mac OS X 10.6+ (64bit) da kumaWindows 7+ (32bit ko 64bit).

Mutuwar Auphonic

Auphonic Multitrack ya ɗauka waƙoƙin sauti da yawa, nazari da aiwatar dasu daban-daban harma da haɗuwa da ƙirƙirar haɗuwa ta ƙarshe ta atomatik. Daidaitawa, matsi na kewayon motsa jiki, gating, amo da rage ragi, cire crosstalk, ana iya amfani da agwagwa da tacewa. ta atomatik bisa ga nazarin kowace waƙa.  Ana amfani da ƙa'idodin sauti da iyakancewa na gaskiya akan haduwa ta karshe.

allon multitrack fanko

Auphonic Multitrack shine gina don shirye-shirye-mamaye-magana kuma akwai don Mac OS X 10.6+ (64bit) da Windows 7+ (32bit ko 64bit).

Wasu daga cikin manyan abubuwan gyara daidaito sun haɗa da:

  • Na'urar Leveler: Mai Amintaccen Lebeler yana daidaita bambancin ƙarfi, yana mai da duk waƙar ta da ƙarfi da ƙari.
  • Babban Tace Fil: Babban Tace Filin yana cire ƙananan ƙananan mitoci a cikin waƙar.
  • Surutu da Rage Rage: Wannan fasalin yana cire sautin bango daga waƙar, koda kuwa akwai saɓani. Wannan fasalin kuma gabaɗaya yana cire hum ɗin layin wutar daga rikodin.
  • Giciye: Duk lokacin da aka rikodin sauti iri ɗaya zuwa wayoyi biyu daban-daban, wannan fasalin yana yin amfani da babbar waƙa kawai. Crossgate yana aiki don kawar da sautukan amo gaba ɗaya.

Na kasance ina amfani da aikace-aikacen duka sosai kuma ya kamata a lura cewa basa yin mu'ujizai. Ina da babban homi a cikin ɗayan kwasfan fayiloli na kuma, da rashin alheri, an ƙara ƙaruwa ba tare da an rage ta ba bayan na gama ta. Koyaya, Ina matukar son wannan kayan aikin kuma na sami sakamako mai ban mamaki tare da shi har yanzu! Godiya ga Temitayo!

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.