Animaker: Do-It-Yourself Animation Studio, Editan Bidiyo na Talla, da Mai Shirya Bidiyo

Animaker Animated Animated Video Builder da Editing Platform

Hotuna masu rai da rayayyun abubuwa sune dole ga kowace ƙungiya. Bidiyoyi suna da jan hankali sosai, suna da ikon bayyana ma'anoni masu wuya a taƙaice kuma suna ba da kwarewar da ke gani da ji. Duk da yake bidiyo matsakaiciyar matsakaiciya ce, galibi ba za a iya shawo kansa ga ƙananan kamfanoni ko 'yan kasuwa saboda albarkatun da ake buƙata:

 • Kwararrun bidiyo da kayan aikin sauti don yin rikodi.
 • Voicewararren muryar ƙwararru don rubutunku.
 • Graphicswararrun zane-zane da rayarwa don haɗawa.
 • Kuma, watakila, mafi tsada da mahimmanci hanya - gyara ƙwararru don tasiri.

Babban labari shine muna ci gaba da ganin ci gaba - a cikin kayan aiki da software. Wayar zamani zata iya yin rikodin bidiyo mai kyau cikin shawarwari 4k masu wadata. Micara makirufo mai araha kuma sautinku zai dace da ƙwarewar gani. Layer a cikin intros, outros, music, visuals, ko ma rayarwa kuma kuna iya samun ingantaccen tallan abun ciki ba tare da fasa banki ba.

Kayan wasan kwaikwayo na Dabba da Tsarin Edita

Animaker's mai-ja-da-digo gini yana ba da sauƙi ga kowa don ƙirƙirar bidiyo mai motsi ta hanyar amfani da samfuran da aka riga aka yi da kuma shirye-shiryen tafi da ƙwarewar fasaha ta sifiri. An gina dandamali don mutane ko ƙungiyoyi don haɓaka kowane irin bidiyo.

'Yan kasuwa suna amfani da Animaker don duba abubuwa, bidiyo akan jirgi, bidiyo mai bayani, bidiyo mai bayani mai motsi, bidiyon nunawa, shaidar abokin ciniki, gabatarwar kasuwanci, tallan bidiyo, slideshows, Bidiyon Instagram, bidiyo na Facebook, da bidiyo Youtube da tallan bidiyo.

Ofayan mafi kyawun fasali shine cewa Animaker yana baka damar sake maimaita bidiyon ka don dandamali daban-daban cikin sauƙi. Kawai danna maɓallin kewayawa da sauyawa tsakanin nau'ikan bidiyo daban-daban nan take.

Anan akwai wasu sauran kyawawan sifofi da ayyuka:

Studio mai ban sha'awa

Gidan wasan motsa jiki na Animaker yana ba ku damar tsarawa da buga bidiyonku mai rai tare da duk kayan aikin da ake buƙata:

 • Mawallafin Hali - Tare da siffofin fuskoki sama da 15 don tsarawa da kuma sama da ramummuka na kayan haɗi 10, gina halin da kuke so kuma yaji bidiyon ku!
 • Halin Bayyanar Fuska - Tare da fuskokin fuskoki sama da 20, Animaker yana taimaka wajan kawo halayenku da bidiyo zuwa rai.
 • Auto Lebe-Aiki tare - Sanya muryar murya ga haruffanka ka kalleta suna fadin ta da aikin lebe na atomatik. Ba kwa buƙatar ɓatar da lokaci don motsa leɓunan halayen.
 • Smart Matsar - Masu rayarwa suna ciyar da kusan 80% na lokacinsu abubuwa masu motsi don motsawa daga wuri zuwa wani. Kuma mun yanke shawarar kiyaye muku lokaci da ƙoƙari. Imateauki rikitarwa masu rikitarwa ta amfani da Smart Move tare da danna maɓallin kawai.

Createirƙiri Rawan Farkonku Yanzu!

Bidiyon Shirya Bidiyo

Loda hira, shaida, ko wani bidiyo da aka yi rikodi da Mai shayarwa yana samar da tarin fasali kamar tasirin kyamara, tasirin allo, waƙoƙin mai jiwuwa, miƙa mulki, da ƙari don ƙara jin ƙimar matakin bidiyo.

 • Shirya Bidiyo Kai Tsaye da Ingancin Bidiyo na 4K - Zaɓi, loda, da shirya bidiyo duk a wuri ɗaya. Animaker yana baka damar ficewa tare da ingantattun bidiyo na 4K.
 • Subtitle Bidiyon ku - Tare da Animaker, zaka iya sauƙaƙan bidiyo don sa su a shirye don kowane dandamali.
 • Sanya Bidiyo tare da dannawa - Sanya bidiyo tare da rubutu, hotuna, lambobi, da ƙari.
 • Watermark Abun Ka - Sauƙaƙe tambarin tambarinka a kan bidiyonku da GIFs tare da alamar alamarku.
 • Kadarorin Hannun Jari - Sama da kadara miliyan 100 don amfanin ka. An kuma haɗa ɗakin ɗakin karatu na Animaker tare da na Getty don sauƙin samun cikakken hoto ko bidiyo don aikinku!
 • Kiɗa na Kyauta na Sarauta da Tasirin Sauti - Animaker ya rufe ku a gaban sauti tare da waƙoƙin kiɗa sama da 100 da dubunnan tasirin sauti a cikin ɗakin karatun mu.

Irƙiri Bidiyo Na Farko Yanzu!

GIF mai raɗaɗi da Gajeren Mahaliccin Bidiyo

GIF masu rai suna da kyau don kafofin watsa labarun da tallan imel… An kuma haɗa ɗakin karatu na Animaker tare da Giphy don sauƙin samun cikakken GIF don aikinku!

Createirƙiri GIF ɗinku Mai Kyau Yanzu!

Haɗin kai da Gudanar da Kayan Gida

Gayyaci takwarorinku a jirgin don yin aiki tare kan kammala bidiyoyinku. Animaker kuma yana ba da kayan katun don tabbatar da amincin alamun ku ya kasance cikin daidaituwa a cikin duk bidiyon da kuke bugawa.

Kalandar Talla ta Bidiyo

Masu amfani yanzu suna samun kalandar tallan bidiyo cike da ra'ayoyin bidiyo don taimaka muku shirya da ƙirƙirar bidiyo don duk ranaku na musamman a cikin shekara. Sauƙaƙe zuwa sashin da ke da watan mai zuwa a matsayin jigon sa kuma zaku sami dubunnan tabbatattun ra'ayoyin abun cikin bidiyo don ƙarfafa kasancewar ku a kafofin watsa labarun.

mai kalandar bidiyo mai kunnawa

Irƙiri Bidiyo Na Farko Yanzu!

AI-Kore Muryar Masu Sauraro

Har ila yau dandamali ya haɗa da hankali-kan hankali don tsarawa da fitar da rubutunku ba tare da buƙatar hayar ba. Muryar Animaker tana ba ka damar:

 • Mutum-kamar Voice over - Sauƙaƙe canza rubutu ko rubutunka zuwa mafi ingancin muryar ɗan adam.
 • Ci-gaba da Sarrafa Murya - toneara sautin, ɗan hutu, ko girmamawa ga kowace kalmar da aka zaɓa. Kuna iya sa muryar ta yi raɗa ko numfashi.
 • Zaɓuɓɓukan Muryar Harsuna da yawa - Createirƙira murya-over don bidiyon ku a cikin muryoyi 50 + da harsuna daban daban 25.

Irƙiri Muryar Murya Yanzu

Bayyanawa: Ina alaƙa da Mai shayarwa kuma suna da hanyoyin haɗin su a cikin wannan labarin.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.