Nazari & Gwaji

Nazari, saka idanu, faɗakarwa da maki, gwajin a/b, samfuran gwaji iri-iri, mafita, kayan aiki, ayyuka, dabaru, da mafi kyawun ayyuka don kasuwanci daga marubutan Martech Zone.

 • Maropost Marketing Cloud - tafiye-tafiyen tashoshi da yawa don imel, sms, yanar gizo, da kafofin watsa labarun

  Maropost Marketing Cloud: Multi-Channel Automation For Email, SMS, Web, and Social Media

  Kalubale ga 'yan kasuwa na yau shine su gane cewa abubuwan da suke da shi duk suna a wurare daban-daban a cikin tafiyar abokin ciniki. A wannan rana, kuna iya samun baƙo zuwa gidan yanar gizonku wanda bai san alamarku ba, mai yiwuwa wanda ke binciken samfuran ku da ayyukanku don magance ƙalubalen su ko abokin ciniki na yanzu wanda ke gani idan akwai…

 • SEO Audit - Sitechecker

  Sitechecker: Dandali na SEO Tare da Keɓaɓɓen Lissafin Bincike Kan Yadda Ake Inganta Gidan Yanar Gizon ku

  Wani yanki na gwaninta da nake alfahari da kaina shine ikona na taimaka wa abokan cinikinmu wajen haɓaka kasuwancin su ta hanyar zirga-zirgar injunan bincike. Ni babban mai goyon bayan SEO ne don wasu ƴan dalilai: Niyya – maziyartan injin bincike suna shigar da kalmomi, kalmomi, ko tambayoyi a cikin tambayoyin bincike saboda suna neman mafita ga matsalarsu. Wannan ya bambanta sosai…

 • Platform Gudanar da Ayyukan Talla - Haɗin Kai, PM

  ClickUp: Gudanar da Ayyukan Talla wanda ke Haɗe da Tarin Martech ɗin ku

  Ɗaya daga cikin keɓantattun abubuwa game da kamfanin mu na canji na dijital shine cewa mu masu siyar da agnostic ne game da kayan aiki da aiwatarwa da muke yi don abokan ciniki. Wani yanki da wannan ya zo da amfani shine sarrafa ayyuka. Idan abokin ciniki ya yi amfani da takamaiman dandamali, ko dai za mu yi rajista azaman masu amfani ko kuma za su ba mu dama kuma za mu yi aiki don tabbatar da aikin…

 • menene netnography

  Menene Netnography? Yaya Ake Amfani da shi A Kasuwanci da Talla?

  Duk kun ji ra'ayina game da masu siye, kuma tawada mai kama da gaske ya bushe a wannan rukunin yanar gizon, kuma na riga na sami sabuwar hanya mafi kyawu ta ƙirƙirar mutanen siye. Netnography ya fito a matsayin mafi sauri, inganci, kuma mafi ingantattun hanyoyin ƙirƙirar mutane masu siye. Ɗaya daga cikin hanyoyin wannan ita ce kamfanonin bincike na kan layi suna amfani da tushen wuri…

 • Ayyukan Mediafly Revenue360 Tallace-tallace

  Mediafly Revenue360: Juyin Halittar Fasahar Haɓaka Talla

  Kafin 2020, halayen masu siye na B2B sun riga sun fara canzawa don fifita tashoshi na dijital da na kai. Tare da ƙarin masu siye da aka tabbatar da su a cikin duniyar siyar da dijital, babu komawa baya. Kashi 71% na masu siye suna kashe sama da $50,000 akan ma'amala guda ta amfani da samfurin nesa ko sabis na kai, misali. McKinsey Don ci gaba da yin gasa da dacewa, ƙungiyoyin shiga shiga za su buƙaci daban-daban…

 • Magana da Keɓancewa a cikin Tafiya na Abokin Ciniki

  Mabuɗin Fahimtar Da Keɓance Tafiyar Abokin Ciniki Abin Magana ne

  Kowane ɗan kasuwa ya san cewa fahimtar bukatun mabukaci yana da mahimmanci don nasarar kasuwanci. Masu sauraro na yau sun fi sani game da inda suke siyayya, wani ɓangare saboda suna da zaɓuɓɓuka da yawa da ake da su, amma kuma saboda suna son jin kamar samfuran suna daidaita da ƙimar su. Fiye da kashi 30% na masu amfani za su daina yin kasuwanci tare da alamar da aka fi so bayan mugun gogewa ɗaya kawai.…

 • Nemo Adireshin IP na (IPv4 da IPv6)

  Menene Adireshin IP na? Kuma Yadda za a keɓance shi daga Google Analytics

  IPv4: ku. IPv6: ku. Menene Adireshin IP? IP shine ma'auni na ma'anar yadda na'urori akan hanyar sadarwa suna sadarwa tare da juna ta amfani da adiresoshin lamba. IPV4 shine asalin sigar Intanet ɗin Intanet, wanda aka fara haɓakawa a cikin 1970s. Yana amfani da adiresoshin 32-bit, wanda ke ba da damar jimillar adireshi na musamman na kusan biliyan 4.3. IPv4 da…

 • Wurin CTA A Shafukan Yanar Gizo da Saukowa

  Abun cikin ku Ba Zai Juya Ba Tare da Sanya Wuta Mai Kyau, Bayyanannen Kira-zuwa Aiki

  As Martech Zone ya girma tsawon shekaru, Na kasance ina ba da ƙarin lokaci mai yawa a cikin ƙwarewar mai amfani (UX) da kuma samun kuɗi. Yayin da rukunin yanar gizon ke girma tsawon shekaru, Ban ga yadda ake samun kuɗin shiga ba, ko dai daga tallace-tallace ko kan hanyar sadarwa ko haɗin kai a cikin abun ciki. Daidaitaccen ma'auni ne… shin na yi kuskure…