Adzooma Abokin Hulɗa ne na Google, Abokin Hulɗa na Microsoft, da Abokin Cinikin Facebook. Sun gina ingantaccen dandamali mai sauƙin amfani inda zaka iya sarrafa Tallan Google, Ads na Microsoft, da Facebook Ads duk a tsakiya. Adzooma yana ba da ƙarshen mafita ga kamfanoni da kuma hanyar hukuma don gudanar da abokan ciniki kuma masu amintuwa sama da 12,000 sun aminta da shi.
Tare da Adzooma, zaku iya ganin yadda kamfen ɗinku ke gudana a kallo tare da mahimman mahimman bayanai kamar Tasirin, Dannawa, Canzawa da Kuɗi. Tace kuma ku nuna kamfen ɗin da ke buƙatar hankalin ku kuma aiwatar da canje-canjen da kuke buƙatar yi a cikin sakanni.
Gudanar da Kamfen Ad ɗin ku a cikin Adzooma
Adzooma Fasali da Fa'idodi
Dandalin Adzooma yana ba ku amsa mai sauƙi 'duk a wuri ɗaya' don ba da tallatawa mara tallafi. Designedwararrun masana ne suka tsara shi daga ƙasa don rage yawan aikin ku na yau da kullun PPC.
- management - Rage lokacin da ake bukata don nasarar gudanar da asusun Google, Facebook, da Microsoft da yawa. Adzooma har ma yana ba ka damar haɗi zuwa asusun tallace-tallace da yawa a cikin tasha ɗaya.
- Shawarwari - Adzooma's Injin Damar gudanar da bincike da bayar da shawarwari don rage ɓarna da haɓaka dawowar ku a kan tallan da aka kashe.
- Optimization - Yi amfani da ƙwarewar ƙwararru bisa ƙididdiga na 240 +, duk a cikin can kaɗawa don haɓaka aikin kamfen koyaushe. Adzooma ya haɗu da koyon inji don isar da ƙwarewar mafi kyau.
- aiki da kai - Yi amfani da atomatik na tushen doka don adana lokaci kuma juya Adzooma cikin mai taimakawa na atomatik 24/7. Ta atomatik dakatar da kamfen ɗinku lokacin da suka isa kuɗin kashe ku ko rage farashin ku akan maɓallin kewayawa don kare kasafin ku.
- Fadakarwa - Samu sanarwa lokacin da aka kunna dokokin aiki da kai.
- Rahoto - Samun taƙaitaccen bayyani kuma daidaita kasafin ku duka daga allo ɗaya. Tace, tsara, ginannun samfuran, da rahotonnin fitarwa dangane da abin da kuke buƙatar gani.
- Support - Kasance tare da membobin Facebook kawai na membobin, ban da imel, tattaunawa ta kai tsaye, da goyan bayan waya.
- Kasuwar Kamfanin - Adzooma kuma yana ba hukumomi damar shiga cikin kundin adireshin su na kasuwanci don bincika da nemo hukumomin Talla.
Adzooma yana bayar da kashe ad talla mara iyaka, asusun talla mara iyaka, da masu amfani mara iyaka ga tsarinta! Samu madaidaici, mai iko, da sauƙin amfani wanda zai sauƙaƙa rayuwarka. Farawa a yau kyauta!
Adzooma ga Masu Kasuwa Adzooma don Hukumomi
Bayyanawa: Ina wani Adzooma haɗin gwiwa kuma ina amfani da waɗannan hanyoyin a cikin wannan labarin.