Gangamin aiki: Me yasa Tagging yake da mahimmanci ga Blog dinka Idan yazo zuwa Hadawar Imel RSS

ActiveCampaign RSS Email Tag Haɗa Haɗin Haɗuwa

Featureaya daga cikin fasalin da nake tsammanin ba a amfani da shi a cikin masana'antar imel shine amfani da ciyarwar RSS don samar da abun ciki mai dacewa don kamfen ɗin imel ɗin ku. Yawancin dandamali suna da fasalin RSS inda yake da sauƙi don ƙara ciyarwa zuwa wasiƙun imel ko wani kamfen da kuke aikawa. Abin da ba za ku iya ganewa ba, kodayake, yana da sauƙi a sanya takamaiman, abun ciki mai alama, a cikin imel ɗinku maimakon duk abincin ku na yanar gizo.

Ga misali. Ina aiki tare da Royal Spa a yanzu, mai kera yanki da mai sakawa tankunan ruwa. Tankuna masu taso kan ruwa sune na’urorin haskakawa na azanci waɗanda ke da fa'idodin kiwon lafiya. Kamfanin yana amfani da imel akan iyakantacce don haka ba koyaushe suke lalata abokan cinikin su ba. Saboda suna da samfuran da ke nufin masu sauraro daban -daban, suna amfani da jerin abubuwan da kyau don raba masu sauraron su yadda yakamata. Godiya ga hukumar su, Ripples mai zurfi, don saita harsashin wannan wayewar.

Na kasance ina tuntubar Haruna a Deep Ripples don haɓaka ƙimar amsawa a kan imel ɗin abokin ciniki. Dama ta farko da na gani ita ce, kamfanin sau da yawa yana aika da ɗan gajeren imel wanda ba shi da ƙira mai amfani, yana amfani da kafofin watsa labarai yadda ya kamata, kuma bai cika bayyana dukkan fasalulluka da fa'idodin samfuran su ba. Ina tsammanin wannan kuskure ne da yawancin masu siyar da imel ke yi a zamanin yau.

Sau da yawa 'yan kasuwa suna gaskanta cewa masu biyan kuɗi suna sauri ta hanyar akwatin saƙon su don haka takaice imel ya fi kyau… ba lallai bane gaskiya. Ina jayayya cewa dole ne ku ɗauki hankalinsu… kuma yin doguwar, imel ɗin gungurawa wanda aka ƙera shi da kyau, ya watse cikin mahimman sassan, yana da babban hoto mai goyan baya, da kira mai ƙarfi don aiwatarwa.

Tare da sabon zane, na sanya bangarori da yawa - layin magana mai jan hankali, rubutu mai gogewa mai karfi, gabatarwa / hangen nesa na imel, maki harsashi, grid din kayan kwalliya tare da kwatancin, Madannin Kira Don Aiki, Bidiyon YouTube masu bayanin banbancin su… sannan sababbin labarai game da tankunan ruwa daga shafin su. A cikin ƙafar ƙafa, Na kuma ƙara bayanan martabarsu na zamantakewa don masu fata su bi su amma ba a shirye su ɗauki matakin gaggawa a yau ba.

Email RSS Hadewa Ta Tag Hay

Madadin ci gaba da gina ɓangaren al'ada a cikin imel ɗin su wanda ya lissafa sabbin abubuwan da suka dace, abubuwan da suka dace, na tabbatar da cewa duk rubutun da suka buga an yi masu alama daidai lokacin da suke rubutu game da maganin shaƙatawa da tanki. Abin da baza ku iya fahimta ba game da WordPress shine zaku iya jan layi ko takamaiman RSS feed daga shafin yanar gizo. A wannan yanayin, nayi hakan ta hanyar jawo labaran su wanda yanzu aka yiwa alama taso kan ruwa. Duk da yake ba a rubuta mafi yawa ba, ga adireshin ciyarwa don alama:

https://www.royalspa.com/blog/tag/float/feed/

Kuna iya ganin ragowar URL ɗin abincin tag:

  • Blog ɗin URL: A wannan yanayin https://www.royalspa.com/blog/
  • Tag: Add tag zuwa hanyar URL dinka.
  • Sunan tag: Saka ainihin sunan sa. Idan alamarku ta fi kalma ɗaya yawa, an yi ta jan hankali. A wannan yanayin, kawai taso kan ruwa.
  • Ciyarwa: Ƙara ciyarwa zuwa ƙarshen URL ɗin ku kuma za ku sami ingantaccen ciyarwar RSS don takamaiman alamar!

Imel Haɗuwa da Imel Daga Nau'in Abinci

Wannan ma yana yiwuwa ta rukuni. Ga misali:

https://www.royalspa.com/category/float-tanks/feed/

Kuna iya ganin rarrabuwa na URL ɗin nau'in rukuni (wanda ke sama baya aiki… Na rubuta shi a matsayin misali):

  • Yanar gizon URL: A wannan yanayin https://www.royalspa.com/
  • category: Idan kuna kiyayewa category a cikin tsarin permalink, kiyaye shi anan.
  • Sunan rukuni: Saka sunan tag ɗin ku. Idan rukunin ku ya fi kalma fiye da ɗaya, ba shi da kyau. A wannan yanayin, tankuna masu iyo.
  • Sunan karamin yanki: Idan rukunin yanar gizonku yana da ƙananan rukuni, zaku iya ƙara waɗanda ke cikin hanyar kuma.
  • Ciyarwa: Ƙara ciyarwa zuwa ƙarshen URL ɗin ku kuma za ku sami ingantaccen RSS don waccan rukunin!

Lokacin sakawa a ciki ActiveCampaignEditan editan imel don ciyarwar RSS, sabbin labaran da ke tattare da karfi:

ActiveCampaign RSS Hadewar Imel

tare da ActiveCampaignEditan edita, zaku iya sarrafa gefe, kushin, rubutu, launuka, da sauransu.

Mahimmanci ga wannan shine tabbatar da cewa kowane matsayi an rarraba shi da kyau. Kamfanoni da yawa waɗanda zan sake nazarin shafuka don barin wannan rarrabuwa mai mahimmanci da bayanan meta waɗanda ba a bayyana su ba, wanda zai cutar da ku daga baya idan kuna son haɗa abubuwanku zuwa wasu kayan aikin ta hanyar ciyarwar RSS.

Ta Yaya Sabon Tsarin Email Ya Yi?

Har yanzu muna jiran sakamakon kamfen, amma mun fara sosai. Farashin mu na buɗewa da ƙimar dannawa sun riga sun jagoranci tsofaffin kamfen kuma muna cikin sa'a ɗaya ko makamancin haka cikin sabon imel ɗin da aka inganta! Na kuma ƙara ayyuka ga duk wanda ya kalli bidiyon don mu aika da su ga ƙungiyar tallace -tallace.

Bayyanawa: Ina alaƙa da ActiveCampaign kuma ina amfani da wannan mahaɗin a cikin wannan labarin.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.