CRM
CRM shine Acronym na Abokin ciniki Dangantakarka Management

Fasaha don sarrafa duk alaƙar kamfanin ku da hulɗar abokan ciniki da abokan ciniki masu yuwuwa. Manufar ita ce mai sauƙi: inganta dangantakar kasuwanci don haɓaka kasuwancin ku. Tsarin CRM yana taimaka wa kamfanoni su kasance da alaƙa da abokan ciniki, daidaita matakai, da haɓaka riba.
Lokacin da mutane ke magana game da CRM, yawanci suna komawa zuwa tsarin CRM, kayan aiki wanda ke taimakawa tare da gudanarwar lamba, sarrafa tallace-tallace, yawan aiki, da ƙari. Kayan aikin CRM na iya yanzu sarrafa dangantakar abokin ciniki a duk tsawon rayuwar abokin ciniki, tallan tallace-tallace, tallace-tallace, kasuwancin dijital, da hulɗar sabis na abokin ciniki.
Maganin CRM yana taimaka muku mai da hankali kan alakar ƙungiyar ku da mutane ɗaya - ko waɗancan abokan ciniki ne, masu amfani da sabis, abokan aiki, ko masu kaya. Tare da CRM, za ku iya adana abokin ciniki da bayanin tuntuɓar mai yiwuwa, gano damar tallace-tallace, yin rikodin batutuwan sabis, da sarrafa kamfen ɗin talla a wuri ɗaya na tsakiya - kuma ku ba da bayanai game da kowane hulɗar abokin ciniki ga kowa a kamfanin ku wanda zai iya buƙata.
Don masu sana'a na tallace-tallace da tallace-tallace, tsarin CRM na iya zama ɗaya daga cikin kayan aikin su mafi mahimmanci. Yana taimaka musu mafi fahimtar abokan cinikin su, sarrafa mu'amala, da kuma kula da ƙaƙƙarfan dangantaka mai fa'ida a duk tsawon rayuwar abokin ciniki. Wannan yana haifar da ingantattun ayyukan tallace-tallace, ingantaccen sabis na abokin ciniki, da kasuwanci mai nasara.