Acquire.io: Tsarin Hadin gwiwar Abokin Ciniki

Acquire.io: Tsarin Hadin gwiwar Abokin Ciniki

Abokan ciniki sune gishirin rayuwar kowace harka. Duk da haka, ƙananan kamfanoni ne kawai ke iya ci gaba da biyan bukatunsu, suna barin babbar taga dama ga kamfanoni waɗanda ke shirye don saka hannun jari cikin ƙwarewar kwastomomi da haɓaka kasuwancinsu. 

Ba abin mamaki bane, gudanar da CX ya zama babban fifiko ga shugabannin kasuwanci waɗanda ke ɓatar da yawan albarkatu don samun sa. Koyaya, ba tare da fasaha mai dacewa ba, ba zai yiwu a cimma matakin keɓancewa da ƙwarewar masarufi da kwastomomin zamani ke buƙata ba. Dangane da binciken Adobe, kamfanoni da ke da ƙawancen haɗin gwiwar abokan ciniki suna jin daɗin 10% YOY girma, 10ara 25% a cikin matsakaicin ƙimar oda, da ƙari XNUMX% a cikin kusan matakan. 

Baya ga tsammanin irin matakin sabis ɗin a ƙasan wurare da yawa, hanyar da kwastomomi ke so a yi musu sabis ita ma tana canzawa, tare da 67% sun fi son son kai magana da wakilan kamfanin. Gabaɗaya, saurin gudu da dacewa sun kasance ginshiƙan ingantaccen sabis na abokin ciniki. Kamfanoni waɗanda suka fahimci wannan fifikon fasaha waɗanda ke haɓaka waɗannan fa'idodin kan karɓar fasaha kawai don kawai lalacewa, rahoton PwC.

Acquire.io Bayanin Hadin gwiwar Abokin Ciniki

Samu yana ba da tsarin samar da sabis na abokin ciniki mai biya kamar yadda za ku tafi wanda ke ba da damar walƙiya-da sauri, ingantacce, da kuma sadarwar abokin ciniki na ainihi, wanda ke haifar da ma'aikata masu farin ciki da abokan ciniki masu gamsarwa. Bayan wadatattun kayan aiki, software ɗin tana samar da tushen gaskiya guda ɗaya don duk ma'amalar abokan ciniki ta yadda zaku iya amsa tambayoyin daga dashboard ɗaya ba tare da rasa hanya ba.

An gina dandamali na aikin samar da kayan masarufi don sadar da sadarwa ta hanyar rayuwar abokin ciniki da kuma ba da damar kwarewa ta kowane fanni ba tare da wani hadadden kayan aikin IT ba ko daukar babbar runduna ta ma'aikatan sabis.

Tsarin Samun shine ainihin dandamalin haɗin abokan ciniki tare da iyawa kamar kiran bidiyo, tattaunawa ta kai tsaye, kira da SMS, imel, kiran VoIP, kwarjin kwalliya da rabon allo, da kuma tattaunawa. Wannan ba duka bane - dandamali yana zuwa tare da ingantattun nazari don aunawa da bincika bayanan abokin cinikin ku don zurfin fahimta, ƙarin keɓancewa, da haɓaka bayanan bayanan abokin ciniki ta atomatik. Hakanan akwai tushen tushen ilimin don tsara albarkatun da ke fuskantar abokin cinikin ku cikin rumbun adana bayanan kai tsaye don taimakawa abokan ciniki warware tambayoyin su, ƙara rage farashin sabis na abokin cinikin ku da haɓaka haɓakawa.

Tsarin dandamali yana tabbatar da daidaitaccen mashigin-bincike kuma yana ba da haɗin 50 +, wanda ke nufin Za'a iya amfani da Sami tare tare da albarkatun IT ɗinku na yau da kullun kamar tallan ku, tallafi, zamantakewar ku, nazarinku, da kayan aikin SSO don hulɗar da ba ta dace ba da ra'ayi na haɗin kai.

Sayi Sigogin

Sami kayan aikin ƙungiyoyi tare da duk kayan aikin dijital da suke buƙata don magance ƙwarewar abokan ciniki na musamman ta hanyar daidaita tattaunawar abokin ciniki don tallace-tallace, tallafi, da jirgi. Yana samarwa da wakilan tallafi na abokan cinikin ku saiti na daidaitawa, ba zazzagewa, da kayan aikin hulɗa don jagorantar abokan ciniki akan yanar gizo da cikin-aikace a cikin lokaci-ba. 

Teamungiyar ku ta sami sauƙin amfani mai sauƙin amfani wanda zai basu ra'ayi mai ma'ana game da wanda ya ziyarci, tsawon lokacin da mai amfani ke jira, da sauran bayanai game da masu amfani waɗanda aka samo daga wasu kayan haɗin software da tarihin bincike. Har ila yau, dandamali yana riƙe da cikakken tarihin tarihin taɗi kuma yana gudanar da rahotanni kai tsaye tare da taƙaitaccen bayani bayan tattaunawar don bawa jagororin ƙungiyar da masu kulawa cikakken iko kan tattaunawar abokin ciniki. Wasu daga cikin ƙaunatattun sifofin ƙa'idodin haɗin haɗin abokin ciniki sun haɗa da:

1. Tattaunawa kai tsaye

Tattaunawar kai tsaye sanannu ne don haɓaka haɗin abokin ciniki ta hanyar tabbatar da tallafi na ainihi, wanda kuma ya haɓaka amintaccen abokin ciniki da aminci, wanda ke haifar da dawo da tallace-tallace. 

Sami Live Chat

Samu live chat za a iya amfani da shi ba tare da matsala ba a cikin na'urori da yawa, masu bincike, da tashoshin dijital don tabbatar da buƙatar buƙata ga abokan ciniki a cikin lokutan aiki.

2. Chatbot

Zamani, abokan haɗin haɗi suna buƙatar kulawa ta 24/7, wanda za'a iya yiwuwa ta hanyar tura chatbot akan iyakokin dijital. Tsarin Samun damar ba ku damar ƙirƙirar chatbot don alama ba tare da lambar lamba ba. Kawai zaɓi manufar bot ɗin ku kuma gina ayyukan aiki na al'ada don amsa maimaita tambayoyin ta atomatik, 24/7, ba tare da nauyin ma'aikatan tallafi ba.

Sami Bot Chat

Sami bot

3. Haɗuwa

Ko ya kasance samfurin demokradiyya ne ko kuma magance matsaloli masu rikitarwa, Tsarin Samun yana ba ku damar dubawa da hulɗa tare da masu binciken abokan cinikinku ta amfani da alamun gani tare da hadawa fasaha. Mafi kyawun ɓangaren game da Samun haɗin haɗin abu shine cewa baya buƙatar toshewa ko zazzagewa akan kowane ƙarshen kuma za'a iya ƙaddamar dashi nan take a cikin latsawa, yin aikin cikin sauri, mara matsala, kuma mafi daɗi.

Sami Haɗuwa

4. Ilimin Fasahar Ilimi

Tsarin ya zo tare da ingantaccen tushe na tushen ilimin ilimi don tattarawa da tsara albarkatun cibiyar taimakon abokin ciniki cikin fadada kai tsaye da sauƙin jagora mai sauƙi. Bayan gina abubuwan taimakon kai-da-kai, Sami ƙarin bayanai a cikin tattaunawar ku ta kai tsaye, ɗaukar buƙatu, da bayar da shawarar kai tsaye don ba da damar taimakon kai tsaye ga batutuwa masu rikitarwa ba tare da buƙatar kowane wakili na rayuwa ba.

Samu Sanin Ilimi

5. Shafin Inbox

Abu ne mai sauƙi don shawo kanku tare da tashoshin sadarwa da yawa kuma rasa hanyar hulɗar abokin ciniki. Koyaya, Kasuwancin Siyan abokin ciniki ya warware wannan ƙalubalen ta hanyar samarwa wakilan ku da akwatin gidan waya wanda zai haɗu da imel ɗin ku tare da sauran hanyoyin tallafarku don ƙirƙirar madaidaicin gilashi don duk hulɗar abokin ciniki. Sakamakon ya zama ƙasa da hargitsi da rikice - kamar yadda wakilanku zasu iya duba duk haɗin abokan ciniki, gami da imel, a cikin tsarin lokaci ɗaya na kowane abokin ciniki, da kuma amsa imel daga dashboard ɗaya kamar tattaunawa ta kai tsaye, kafofin watsa labarun, VOIP, SMS, da ƙari.

Sayi Inbox Shared

6. Hirar Bidiyo

Gaskiya ne cewa yawancin kwastomomi sun fi son hulɗar ɗan adam, musamman yayin ma'amala da lamuran rikitarwa ko ma'amalar kuɗi. Sami dandamalin haɗin abokin ciniki ya haɗa da fasalin hira ta bidiyo mai dacewa wanda zai baka damar haɗi tare da abokan cinikinka, fuska da fuska, ta hanyar dandalin sadarwar da suka fi so a dannawa ɗaya kawai daga Dashboard ɗin Samun.

Sami Kiran Bidiyo

Mafi kyawun ɓangare game da fasalin hira ta bidiyo shine cewa baya buƙatar shigarwa kuma yana ba da damar hanyar bidiyo da hanya ta biyu da kuma rikodin bidiyo. SDK ta hannu tana nufin kuma za ku iya tsara kwarewar bidiyon aikace-aikacenku ta wayar hannu tare da ilimin lambar sifiri.

Labarin Nasarar Abokin Ciniki da Aka Enarfafa Ta Sayi Dandalin Tallafin Abokin Ciniki A yayin Bala'in

The Rukunin Dufresne, mai sayar da kayan gida na Firayim Ministan Kanada, ya aiwatar da Sayi bidiyo ta bidiyo don gyaran kayan daki don sauko da farashin kayan gyaran su da haɓaka haɗin abokin cinikin su akan layi. Ta hanyar amfani da Bidiyon Samun, ƙungiyar ta juya ziyarar gida ta farko zuwa binciken bidiyo wanda ya rage yawan ziyarar gida da rabi sannan kuma ya inganta saurin sabis ɗin sosai. Abin takaici, yayin da kamfanin ke jin daɗin nasarorin nasa, annobar ta faru a cikin 2020, yana haifar da sabon ƙalubale ta fuskar nisantar zamantakewar jama'a kuma kusan ba komai baƙi a cikin kantin sayar da kayan daki.

Mafitar ta kasance cikin wani lokaci na Eureka wanda ya jagoranci ƙungiyar don tura hira ta bidiyo don tallace-tallace ta amfani da hanyar Samun abin da aka sani. Arin tattaunawar kai tsaye da kuma 24/7 bot sun kara haɓaka keɓancewar tallace-tallace da wadataccen tallafi, wanda ke haifar da haɗin kai da tallace-tallace. Ta hanyar gabatar da tafiye-tafiye na bidiyo don kayan ɗaki da aiwatar da fasahar haɗin gwiwa don yin kwatankwacin kwarewar cikin shagon, mai siyarwa na iya mahimman ƙirar ƙirar cikin tallace-tallace ta kan layi ba tare da ƙarin saka hannun jari ko horo ba.

Kuna iya karanta nazarin lamarin ko gyara demo don ganin yadda Sayi kuɗi zai iya canza kasuwancin ku ta hanyar sarrafa ayyukan abokin cinikin ku ta atomatik da tsarin wasan sa.

Karanta Nazarin Batun Yi littafin Samun Demo

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.