Bisa ga Abungiyar Aberdeen, kamfanonin da suka yi fice a harkar narkar da gubar suna samar da ƙarin tallace-tallace masu shirye-shirye 50% cikin ƙimar ƙasa. Tare da abun ciki azaman dabarun, kamar yadda 50% na sabon nasarar ku na iya zuwa daga tsofaffin, nurtured leads. Waɗannan ƙididdiga masu ban mamaki ne kuma suna nuna abu ɗaya… sa bayanin a bayyane ga masu sauraron ku lokacin da suke buƙatarsa, kuma kun inganta ƙimar ku ta juya jagora zuwa abokin ciniki.
Entararrakin celeararrawa dandamali ne na ba da damar tallata tallace-tallace don taimakawa ƙungiyoyin tallace-tallace da ƙungiyoyin tallata sarrafawa, daidaitawa da haɗakar da tallace-tallace da kayan talla. An haɗa dandamali tare da CRM na kamfani kuma yana ba wa ƙungiyar tallace-tallace ku dace da abin da suke buƙata tare da abubuwan da suke buƙata, da isar da shi da auna tasirinsa.
Fa'idodin celearrawar entararraki da fasali don Talla
- Samun kayan aiki da albarkatu bisa yanayin tallace-tallace daga kowace na'ura.
- Yi aiki a cikin CRM ɗinku da tsarin tallan tallace-tallace na albarkatu kamar yadda ake buƙata.
- Yi amfani da nasihun koyawa, ƙwararren masanin batun, binciken da ya dace da kayan aiki don haɗawa da ƙungiyoyin siye.
- Gina gabatarwar al'ada da takardu don isar da fahimta da bambanta ƙimar ku.
- Gudanar da ayyukan ƙungiyar tallace-tallace kuma ku haɗa kai tare da masanan batun.
- Raba kayan aiki da bayanai da kuma wajan siyan sha'awar ƙungiyar dangane da martanin halayya.
Fa'idodin celearrawar entararraki da fasali don Talla
- Sarrafa da sabunta albarkatun tallace-tallace da kyau ta amfani da ikon gudanarwa.
- Inganta amfani da abun ciki tare da kamfen ɗin faɗakarwa da kuma nuna hanyoyin shiga.
- Createirƙiri da gudanar da jerin gwano da ɓangarorin koyawa waɗanda ke ƙarfafa tallace-tallace tare da fahimta dangane da halin da ake ciki.
- Samu ra'ayoyin kai tsaye daga membobin ƙungiyar tallace-tallace kan tasirin abun ciki.
- Irƙira da sarrafa takardu masu ƙarfi waɗanda za a iya daidaita su ta tallace-tallace don takamaiman yanayi.
- Samu cikakkiyar ganuwa a cikin abin da ake amfani da kayan kuma mafi shahara tare da tallace-tallace.