Telbee: Ɗauki Saƙon Murya Daga Masu Sauraron Podcast ɗin ku

Akwai 'yan kwasfan fayiloli inda na yi fatan cewa na yi magana da baƙon tukuna don tabbatar da cewa sun kasance masu magana da nishadantarwa. Yana buƙatar ɗan ƙaramin aiki don tsarawa, tsarawa, rikodin, shirya, bugawa, da haɓaka kowane kwasfan fayiloli. Sau da yawa shiyasa nake baya da kaina. Martech Zone ita ce dukiyata ta farko da nake kula da ita, amma Martech Zone Tambayoyi suna taimaka mini in ci gaba da aiki kan yadda nake magana da jama'a,

Jirgin Wata: Haɓaka Juyawa Tare da Siyan Rukuni A cikin Shagon Shopify ɗinku

Moonship ya yi imanin cewa makomar kasuwancin e-kasuwanci ce ta zamantakewa, kuma suna kan manufa don ba da damar kasuwanci na kowane girma don haɓaka ba tare da wahala ba ta hanyar kalmar-baki. Babu shakka cewa mafi kyawun mai tasiri da kuke da shi don samfuran ku shine abokin aboki… kuma Moonship yana haɗa waɗannan damar cikin sauƙi tare da zaɓin siyan ƙungiyar sayayya ta asali. Moonship yana da mahimman fasalulluka guda 3 waɗanda ke fitar da jujjuyawar zamantakewa akan Shopify: Tabbataccen Sayi na Farko na Haɓaka Rabawa daga data kasance.

Shafukan jagora: Tattara jagorori tare da Shafukan Saukowa masu Amsa, Faɗar Faɗarwa, ko Sandunan faɗakarwa

LeadPages dandamali ne na saukarwa wanda ke ba ku damar buga samfuri, shafukan saukowa masu amsawa tare da babu lambar su, ja & sauke magini kaɗan kawai. Tare da LeadPages, zaku iya ƙirƙirar shafukan tallace-tallace cikin sauƙi, ƙofofin maraba, shafukan saukarwa, shafukan ƙaddamarwa, matsi shafuka, ƙaddamar da shafukan nan ba da jimawa ba, shafukan godiya, shafukan da aka riga aka yi wa cart, shafukan upsell, shafukan ni, shafukan hira da ƙari… daga kan Samfura 200+ akwai. Tare da Shafukan Jagora, zaku iya: Ƙirƙiri kasancewar ku akan layi - ƙirƙira

Transistor: Mai watsa shiri da Rarraba Kwasfan Kasuwancin ku Tare da Wannan Dandali na Podcasting

Ɗaya daga cikin abokan cinikina ya riga ya yi aiki mai ban sha'awa wajen yin amfani da bidiyo a ko'ina cikin rukunin yanar gizon su da kuma ta YouTube. Tare da wannan nasarar, suna neman yin tsayi, ƙarin zurfin tambayoyi tare da baƙi, abokan ciniki, da na ciki don taimakawa bayyana fa'idodin samfuran su. Podcasting dabba ce dabam dabam idan aka zo ga haɓaka dabarun ku… da ɗaukar nauyinsa ma na musamman ne. Yayin da nake haɓaka dabarun su, Ina ba da bayyani game da: Audio – ci gaban

Masu bugawa: Paywalls suna buƙatar Mutuwa. Akwai Ingantacciyar Hanya Don Samun Kuɗi

Paywalls sun zama ruwan dare a cikin bugu na dijital, amma ba su da tasiri kuma suna haifar da shinge ga 'yan jaridu. Madadin haka, masu wallafawa dole ne su yi amfani da talla don samun kuɗin sabbin tashoshi kuma su ba masu amfani abun ciki da suke so kyauta. A baya a cikin 90s, lokacin da masu wallafa suka fara motsa abubuwan su akan layi, an sami dabaru da yawa: manyan kanun labarai kawai ga wasu, duka bugu ga wasu. Yayin da suke gina gaban yanar gizo, sabon salo na dijital-kawai