Fasahar TallaContent MarketingEmail Marketing & AutomationBidiyo na Talla & TallaAmfani da TallaKafofin watsa labarun & Tasirin Talla

Ba ku Rasa 3 daga 5 Na hankali akan Yin Tasiri

Na kasance a wurin wani taron ƙaddamarwa na kwanan nan na ɗab'in bugawa kawai game da al'adun abinci na Midwest. Kamar yadda na yi magana da ƙungiyar da suka ƙirƙira, akwai alfahari mai ban mamaki a cikin abubuwan da suka ƙunsa, fasaha, da kuma samfurin da aka gama. Mujallar tana da ƙarfi kuma zaka iya jin ingancin takardar, ka ji ƙanshin sabo, kuma kusan ɗanɗana abincin da aka bayyana sosai a cikin mujallar.

Ya sa na fara tunani game da abubuwan da 'yan kasuwa ke barin su. Mun rataye kan kafofin watsa labarai na zamani a halin yanzu saboda ƙananan farashi da ƙwarewar fasahar da muke mantawa cewa yawancin mutane suna ganin abin da muka aikata ta hanyar rubutu da hoto kawai. Idan muka ɗauke shi sananne, zamu iya yin bidiyo a inda zasu iya yanzu gani da kuma ji mu. Amma wannan har yanzu 2 ne daga cikin hankula 5 da muke iya isa gare su.

Idan kana so haɓaka jagora, ba wai kawai game da tursasa wani imel bane a akwatin saƙo ba. Kuna buƙatar isa ga wannan jagorar kuma kuyi tunani idan kuna son tuka su don ɗaukar mataki na gaba zuwa siyayya, sake sa hannu a kwangila, ko ƙara yawan kuɗin da suke kashewa tare da ƙungiyar ku.

Taya zaka iya isa ga sauran gabbai - tabawa, ji kamshi, da dandano - don barin ra'ayi na har abada? Idan kun kasance a cikin gari ɗaya, wataƙila yana da sauƙi kamar ɗaukar kwalliyar ku ko abokin cinikin ku zuwa abincin dare. Amma da yawa daga cikinmu suna aiki a waje da tashar tuki saboda zaɓuka suna da ɗan iyaka. Wataƙila kuna iya ƙirƙirar samfurin al'ada ko ingantaccen yanki na bugawa. Wataƙila za ku iya haɗa da kwalban giya ko wani abinci na gari da aka aiko ta hanyar wasiku.

Abinda ya kasance al'ada shine yanzu baƙon abu - yana nuna dama mai ban mamaki don bambanta kanku daga gasar ku. Me za ku iya yi don barin tasirin na dindindin tare da taɓawa, ƙanshi, da ɗanɗano?

Douglas Karr

Douglas Karr shine CMO Bude INSIGHTS kuma wanda ya kafa Martech Zone. Douglas ya taimaka da yawa na nasara MarTech farawa, ya taimaka a cikin ƙwazo na sama da $5 biliyan a Martech saye da zuba jari, kuma ya ci gaba da taimaka wa kamfanoni wajen aiwatar da sarrafa sarrafa tallace-tallace da dabarun talla. Douglas ƙwararren ƙwararren dijital ne na duniya kuma ƙwararren MarTech kuma mai magana. Douglas kuma marubuci ne da aka buga na jagorar Dummie da kuma littafin jagoranci na kasuwanci.

shafi Articles

Komawa zuwa maɓallin kewayawa
Close

An Gano Adblock

Martech Zone zai iya ba ku wannan abun cikin ba tare da farashi ba saboda muna yin monetize da rukunin yanar gizon mu ta hanyar kudaden talla, hanyoyin haɗin gwiwa, da tallafi. Za mu yi godiya idan za ku cire mai hana tallan ku yayin da kuke duba rukunin yanar gizon mu.