Hanyoyin Zayyanar Yanar Gizon 2016 don la'akari Kafin ƙirƙirar rukunin yanar gizon ku

dk new media shafin 1

Mun ga yawancin kamfanoni suna motsawa zuwa mai tsabta, mafi ƙwarewar kwarewa ga masu amfani da gidan yanar gizo. Ko kun kasance mai tsarawa, mai haɓakawa, ko kawai kuna son gidajen yanar gizo, kuna iya koyan wani abu ta hanyar duba yadda suke yin sa. Yi shiri don yin wahayi!

  1. animation

Barin baya, farkon kwanakin, yanar gizan gizo, wanda ya cika da gifs masu walƙiya, sanduna masu motsi, maɓallan, gumaka da rawanin raye-raye, raye-raye a yau yana nufin ƙirƙirar ma'amala, ayyukan amsawa waɗanda ke haɓaka labaru da samar da wadataccen mai amfani.

Misalan motsa jiki masu wadatarwa sun haɗa da rayar ɗorawa, kewayawa da menus, raƙuman rayarwa, galleri da slideshows, motsawar motsi, gungurawa, da rayarwar baya da bidiyo. Duba wannan rukunin yanar gizon daga Beagle, dandamalin gudanar da shawarwari:

Gidan yanar gizon Beagle Animated

Latsa nan don ganin JavaScript mai ban mamaki na JavaScript da tashin hankali na CSS lokacin da kuka gungura ƙasa da rukunin yanar gizon su.

Hakanan ana iya ganin wadatar motsa jiki a cikin ƙananan ma'amala. Misali, a kan LinkedIn, mai amfani zai iya shawagi a kan kati don menu mai dabara na zaɓuɓɓuka, sannan ya zaɓi tsallake labarin ko ɗaukar wasu matakai.

Abubuwan motsa jiki na GIF sun sake dawowa (da murna?), Kuma ana iya amfani dasu don dalilai daban-daban, gami da ban dariya, zanga-zanga, har ma don ado kawai.

  1. Material Design

Material Design. ba da ƙwarewar mai amfani, mai jan hankali, da ma'amala mai amfani.

Tsarin Kayan aiki yana amfani da inuwa, motsi, da zurfin don bayar da tsabta, kayan ado na zamani tare da mai da hankali kan inganta UX ba tare da kararrawa da busa da yawa ba.

Sauran misalan ƙirar kayan sun haɗa da hoton gefen-zuwa-baki, rubutu mai girma, da kuma sararin samaniya da gangan.

Youtube Android Design Design Sake Tsara Tsinkaya

  1. Lebur Zane

Duk da yake Tsarin Kayan aiki yana ba da hanya ɗaya don ma'anar minimalism, zane mai faɗi ya kasance zaɓi na gargajiya ga masoya layin tsabta. Wato, ana iya ganin zane mai faɗi a matsayin mafi sahihancin gaske, ingantacce, kuma ingantaccen tsarin dijital.

Sararin Allura

Dangane da ƙa'idodin sararin samaniya, gefan da aka ayyana, launuka masu ƙyalli, da 2D - ko “lebur” - zane-zane, zane mai faɗi yana ba da salo iri-iri wanda ke yawan amfani da fasahohi kamar zane-zane na layi da dogon inuwa.

lander

  1. Raba allo

Mafi kyawun amfani idan kuna da mahimman wurare guda biyu masu mahimmanci don inganta, ko kuna son bayar da abun ciki tare da hotuna ko kafofin watsa labaru, raba fuska fuska babbar sabuwar hanya ce don samar da fun mai amfani da fun mai amfani.

raba-allo

Ta hanyar barin masu amfani su zaɓi abubuwan da ke cikin su da ƙwarewarsu, zaku iya ƙirƙirar ƙwarewar irin hanyar shiga wacce ke jan hankalin baƙi su shiga.

Raba-allo-teku

  1. Faduwa da Chrome

Hada da chump bumpers da kayan kwalliya a motocin gargajiya, "chrome" na nufin kwantenan gidan yanar gizo-menus, headers, footers, and border-that encaps the core content.

Chrome-lokaci

Wannan na iya zama mai jan hankali, kuma kamfanoni da yawa suna zaɓar ballewa daga kwantenan kuma ƙirƙirar tsafta, shimfidar layi zuwa gefe ba tare da kan iyaka, kanun labarai, ko ƙafa ba.

Chrome-gaba

 

  1. Manta da Ninka

“A saman ninki” jargon ce ta jaridar a saman rabin shafin gaba na jaridar. Tunda ana yawan ninka jaridu ana sanya su a cikin kwalaye da nuni, mafi yawan abubuwan da ke tursasawa sama da narkar don ba su damar da za su iya kama mai karatu (da walat ɗin su).

Tsarin gidan yanar gizo ya daɗe yana amfani da ra'ayin ninka akan ƙa'idar cewa yin birgima yana da nauyi. Amma kwanan nan, hotunan cikakken allo da abun ciki suna gaishe mai amfani kuma yana ƙarfafa gungurawa don buɗe ƙarin, ƙarin abubuwan ciki.

danshi

  1. Bidiyo Cikakken allo

Bidiyo na iya zama babbar hanya don ɗaukar hankalin baƙi, kuma galibi yana da tasiri fiye da na gani ko rubutu. Bidiyo bidiyo kamar waɗanda Apple yayi amfani da su don Apple Watch hanya ce ta musamman don saita sauti da jan baƙi a ciki.

Highbridge

Danna ta don gani HighbridgeBidiyon a shafin su na gida

Idan ya zo ga zanen yanar gizo, yawancin takamaiman abubuwan da aka ƙera za su faɗi ta masana'antar ku, alkuki, kasuwar niyya, da abun ciki. Tsarinku zai dogara ne da abin da baƙi suka karɓa kuma abin da ya fi dacewa da saƙonku. Amma tare da waɗannan abubuwan da ke faruwa a hannu, zaku sami duk abin da kuke buƙata don ƙirƙirar rukunin yanar gizon da zai yi abin da kuke buƙatar ya yi, kuma wannan yana nuna cewa kun san yadda za ku bi zamani.

Me kuke tunani?

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.