Matsala: Gudanar da Bututun Tallan ku a cikin Gmel Tare da Wannan Cikakken Siffar CRM

Bayan kafa suna mai girma kuma koyaushe ina aiki a shafina, maganata, rubuce-rubuce na, hirarraki, da kasuwancina… yawan martani da kuma bibiya da nake buƙatar yin sau da yawa yana zamewa ta hanyar fasa. Ba ni da shakkar cewa na rasa manyan dama saboda kawai ban bi sahun gaba a cikin lokaci ba. A batun, kodayake, rabo ne na taɓawa Ina buƙatar wucewa don nemo inganci

Yadda ake Gina Al'adar da aka Tattara bayanan data don Increara Basa daga Kamfaninku

Shekarar da ta gabata tana da tasiri a faɗin masana'antun, kuma mai yiwuwa kuna gab da yin lagwada na gasa. Tare da CMO da sassan tallan da ke murmurewa daga shekara guda na kashe kuɗi, inda kuka saka kuɗin tallan ku na wannan shekara na iya sake sanya ku a cikin kasuwar ku. Yanzu lokaci ne da za a saka hannun jari a cikin madaidaiciyar hanyar fasahar zamani don buɗe ƙwarewar tallan. Ba wani dakin da aka hade-hade da kayan daki masu banbanci tare da zababbun launuka wadanda suka ci karo (hanyoyin magance-daki),

mParticle: Tattara da Haɗa Bayanai na Abokin Ciniki ta hanyar Tsaro APIs da SDKs

Wani abokin ciniki na kwanan nan da muka yi aiki tare yana da gine-ginen da ke da wuya waɗanda suka haɗa dandamali goma sha biyu ko ma dandamali har ma da ƙarin wuraren shiga. Sakamakon ya kasance tarin rubanyawa, al'amuran ingancin bayanai, da wahalar sarrafa ƙarin aiwatarwa. Yayin da suke son mu kara akan hakan, mun bada shawarar cewa su gano da kuma aiwatar da Daraktan Bayanai na Abokin Ciniki (CDP) don kyakkyawan sarrafa duk wuraren shigar da bayanai cikin tsarin su, inganta ingantattun bayanan su, bi

Tsakar Gida | Taron Taro Na Kyauta Tare Da Masana Ilimin Talla na Amazon | Mayu 5-6, 2021

Ka hau kan tafiyarka zuwa nasarar Amazon tare da JungleCon, taron farko na mai siyarwa na Jungle Scout. JungleCon zai ƙunshi gabatarwa na musamman, koyarwa, da kuma fahimta daga ƙwararrun masu siyar da Amazon. Haɓaka dabarun tallan ku kuma ɗauka kasuwancin ku zuwa sabon tsayi. Shin JungleCon kyauta ne? JungleCon taro ne na yau da kullun na kyauta, amma dole ne kuyi rajista don shiga. Shin kuna buƙatar rijistar Jungle Scout don halartar JungleCon? Ba kwa buƙatar shirin Jungle Scout don halartar JungleCon. Zaɓi zaman

Gina Gaban da Sayi Maɗaukaki: Shawarwari 7 Don Yanke Shawara Menene Mafi Kyawu Ga Kasuwancin Ku

Tambayar ko a gina ko a saya software doguwar muhawara ce tsakanin masana da ra'ayoyi daban-daban akan intanet. Zaɓin don gina software na cikin gida ko siyan madaidaiciyar hanyar gyara kasuwa har yanzu yana rikitar da masu yanke shawara da yawa. Tare da kasuwar SaaS da ke bunƙasa zuwa cikakkiyar ɗaukakinta inda ake tsammanin girman kasuwa zai kai dala biliyan 307.3 nan da shekara ta 2026, yana sauƙaƙa wa alamomin yin rajista zuwa sabis ba tare da buƙatar ba

Sayarwa: Daidaita sungiyoyin Talla da Talla na B2B

Tare da bayanai da fasaha a yatsanmu, tafiyar siye ta canza sosai. Masu siye yanzu suna yin bincikensu tun kafin ma suyi magana da wakilin tallace-tallace, wanda ke nufin tallan yana taka rawar gani fiye da da. Ara koyo game da mahimmancin “smarketing” don kasuwancinku kuma me yasa yakamata ku daidaita daidaitattun tallan ku da ƙungiyoyin talla. Menene 'Siyarwa'? Arkwanƙwasawa yana haɗa kan ƙungiyar tallace-tallace da ƙungiyoyin talla. Yana mai da hankali kan daidaita manufofi da manufa

Yadda ake Inganta Takardun Takaddunku (Tare da Misalai)

Shin kun san cewa shafinku na iya samun lakabi da yawa dangane da inda kuke so a nuna su? Gaskiya ne… ga wasu taken guda huɗu da zaku iya mallaka don shafi ɗaya a cikin tsarin sarrafa abubuwan ku. Taken taken - HTML din da aka nuna a shafin bincikenka kuma aka lissafa shi kuma aka nuna shi a sakamakon bincike. Taken Shafi - taken da ka baiwa shafinka a cikin tsarin sarrafa abubuwan ka don nemo shi

Kayan Aikin Kulawa Na 10 Wanda zaku Iya Fara dasu da Kyauta

Talla kamar yanki ne na ilmi mai girma wanda wani lokacin yakan zama mai mamaye shi. Yana jin kamar kuna buƙatar yin abubuwa marasa kyau a lokaci ɗaya: kuyi tunani ta hanyar dabarun tallan ku, ku tsara abubuwan ciki, ku sa ido kan SEO da tallan kafofin watsa labarun da ƙari mai yawa. Abin takaici, koyaushe akwai shahada don taimaka mana. Kayan aikin kasuwanci na iya ɗauke mana kaya daga kafaɗunmu kuma muyi ta atomatik sassa masu wahala ko masu ƙarancin kaya